hỏi về matxa Hồng Tươi 251 Tạ Uyên q11

Lượt xem: 13,542

thích mát gần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
2
16
2
37
0 ₿
Chào các bác.
Em đi matxa cũng nhiều nhưng bữa nay mới lập nick để hỏi về chỗ này.
Em nghe nói ở đây matxa khỏe 100% nhưng nếu đi quen thì có thể có thư giãn nhẹ. Không biết có bác nào đã check ở đây chưa cho em chút thông tin vì em khoái thể loại này lắm. Em xin đa tạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Kay Dylan

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
chỗ này mình đi nhiều và bb rồi, nói chung vài e làm có chọc ghẹo chút xíu mà ít lắm, vậy thôi, massage khỏe cũng không giỏi lắm.
Do đó, tính hiệu quả kinh tế thì không ổn, vô bỏ tiền chăn rau thì ok
trước tic 100 thôi, giờ lên 110.
tip 150 hay 100 cũng được
được cái ở đây có vài e rất tươi
muốn cảm giác thì ở đây rất chán. Mình biết khoảng 3-4 e, lúc massage có chọc ghẹo, vuốt qua lại nhưng kỷ thuật này không đạt
YHCT Trần Hưng Đạo hay Nhân Thảo Đường Dương Tử Giang hiệu quả hơn

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and thích mát gần

thích mát gần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
2
16
2
37
0 ₿
Bác cho em vài cái tên ở Hồng Tươi có chọc ghẹo đi bác.e check thử cái. Thanks bác.

thích mát gần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
2
16
2
37
0 ₿
Nhân Thảo đường thì e chưa đi bao giờ. Yhct THĐ thì đi nhiều lắm rồi thành ra hơi chán. Muốn đổi gió tìm cảm giác kích thích nhẹ nhàng. Kk

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
Hồng Tươi có chọc ghẹo lướt qua đây, ở đây xài tên, kg xài số
1. e S. ( nghĩa Lotus của tiếng Anh) 21t, face khá
2. e T. (nghĩa heart của tiếng Anh). 33t, có duyên
3. e này quên hẳn tên, U 40, masage khỏe tốt, lướt hay, nhan sắc 4đ

có thể có vài e biết chọc ghẹo, vuốt mình và cho mình vuốt nhẹ lại, nhưng mấy e này rất kín kẽ, vì cơ sở lành mạnh 100%

• Like
Điểm cảm xúc: thích mát gần

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
mình đi Hồng Tươi nhiều lần và 1 em S., càng ngày càng chán, độ phê giảm rõ, có lẽ mình kg tip cao lên, nhưng mass khỏe mà tip cao thì sorry, đi chỗ khác sướng hơn

• Like
Điểm cảm xúc: thích mát gần

thích mát gần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
2
16
2
37
0 ₿
Hôm qua em mới đi Nhân Thảo đường xong. Gặp pé Q. Rất ok, e thấy ok hơn yhct THĐ. Có điều nghe e ấy nói 31/8 này trả mặt bằng. Ông chủ đang tìm mặt bằng mới. Nếu tìm ko ra sẽ giải tán. Thật buồn quá.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Bác đi Nhân Thão Đường hôm qua ỡ DT Giang khúc nào vậy bác ? đi em số mấy tên gì bác Tic + Tip nhiêu bác đễ mình đi thích mát gần thữ mai mốt nó dẹp mất

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Nhân Thảo Đường có cho đắp khăn và ko mặc quần khi MS ko? Nếu bắt mặc thì em bỏ qua, còn ko bắt buộc em sẽ thử. Các bác cho biết đường đi với?