Hỏi về Style Phương Đông 30/7/2018

Lượt xem: 7,364

boymoilon686869

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/7/18
Chủ đề
3
6
2
27
0 ₿
Chào các ae đồng râm !
Lâu quá không có bài mới, ko có rì viu về các e ở Phương Đông nên hôm nay m viết tus này
Năm 2017 do điều kiện công việc nên ghé PĐ liên tục được các e Ch*, Ng**, L**, C***, ... (mà chưa được gặp pé Th**h vì m toàn ghé ban ngày) pv tận tình và chu đáo!!!:):):)
Đầu 2018 đến nay do chuyển công tác nên chưa có dịp quay lại, vào diễn đàn không thấy bài mới hay giới thiệu e nào mới (mới thì chắc chắn có) ae đồng râm nào có dịp trải nghiệm gần đây rì viu lại cho ae có thêm thông tin nhé!:p:p:p

P/s : gần đây có nghe vài rì viu về pé T***n nhưng khen chê lẫn lộn, rồi nghe bé Th**h đã làm lại, vậy thông tin 9 xác không, bac nào biết xác nhận m với nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: huyhuy9000

Dqh1985

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/5/18
Chủ đề
0
7
1
39
0 ₿
Cũng đang muốn hỏi như bác ,mấy pé đc report trên đây hầu như đã đi hết rồi.lâu rồi ko thấy review pé nào mới hot hit cả.có pro nào giúp dùm ko ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tony quang

potarot

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/18
Chủ đề
2
17
2
0 ₿
Chung câu hỏi với bác , 2 tuần nữa e có chuyến công tác xuống Cần Thơ với mấy ông sếp , mà ngặt nỗi thanh niên 23t trai tân như e , dangt cũng nhát gái , chưa từng vô quán nào nên cũng đang hơi lo , kkkk , ae nào có đề xuất cho mình 2 3 em nào tình cảm là dc r , vòng 1 vừa đủ th cũng dc , chứ gặp mấy e kinh nghiệm vô xoay mình như chong chóng thì chết , tks ae trước nhé

• Like

Saigon1986

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/10/18
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Hôm nay vừa check PĐ.
Csvc: tạm ổn, thích nhất bồn tắm
Giường cũng ok, nệm giả da, sạch sẽ không mùi
Tuy nhiên, các bé ở đây nhan sắc toàn cá sấu, đổi đến lần thứ 3 mới dc 1 e dễ thương tên T**n, Nhưng sv thì...thà chúng ta chưa gặp nhau. Nói chuyện như trêu người, sv công nghiệp cho xong. Hỏi chuyện trả lời hỗn.

• Like

Tony quang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Bác nó ơi!!!! Tên Tuyền đúng kô? Có lẽ vậy đó... Ít em nói chiện thiện cảm thân thiện..môi trường làm việc mà bác