hỏi ý kiến các bak tý??

Lượt xem: 4,551

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
"tất cả những gì xảy ra trong phòng matxa sẽ mãi mãi nằm lại trong phòng matxa" -nhớ nhe các bác kkk

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
mấy cái SH, siêu xe, smartphone đẳng cấp gì đó thì cũng chỉ là cái vỏ bề ngoài thôi nha! Thực tế có không ít vụ lừa đảo giả dạng đại gia tỷ phú nhưng rốt cuộc lên báo Công An! Trong forum này cũng có 1 anh đẹp zai nói là nào kinh doanh lô hàng Iphone xách tay, có mấy căn mặt tiền ở chợ Tân Bình, nhà biệt thự xe hơi lun đó nhưng cuối cùng lộ mặt chuyên gia đánh bom xạo và lặn mất tích sau khi ăn được vài chầu matxa!

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Ở đây là trà đá chém gió mà,để mấy bác chém thoải mái đê kekeke mà chém thêm nhiều vấn đề khác nữa cho nó sinh động kekeke

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Nói nhiều mà sao không thấy ai nói đến vấn đề là nên duyên với 1 em massage nào nhĩ. Vậy cho mình hỏi là có bác nào đã từng nên duyên với 1 em trong 1 khoảng thời gian nào đó thôi chưa? Theo mình biết thì đa phần thế giới của các em massage cũng nhỏ bé lắm, những người các em quen yêu đương đa phần trên 90% là khách của họ thôi!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
T có thằng bạn cùng lớp ĐH, anh họ của nó cưới vợ từng là ktv matxa và anh họ nó cũng từng là khách ruột thân thiết của người ktv matxa đó ^^. Chuyện này cũng 7 năm trước, k biết giờ gia đình đó có hạnh phúc ko? :)

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Không hiểu sao bác thớt lại hỏi những câu mà câu trả lời dường như là bác cũng đã dự đoán sẵn.

Thật ra gái ms ko xấu, nhưng chỉ phù hợp để làm người yêu, phang phập chứ tuyệt đối ko thể làm vợ được. Phần lớn các em đều lười nhác ít học nên mới phải đi làm nghề này. Đó là chưa kể 1 số em ham chơi thích đi Bar, đập đá ....v...v sẽ là nỗi bất hạnh cho gia đình và con cái sau này.

Hi vọng diễn đàn ta ko ai phải ân hận vì trót lỡ yêu thương gái MS =)

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
Công nhận nhiều em đẹp thật,biết nhưng nhiều anh vẫn lao đầu vô :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Thánh Vampire có lao đầu vô bao giờ chưa?:)

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Bác nói vậy cũng hơi tội các e. Vì có 1 số e vì hoàn cảnh gia đình nên phải làm thôi. Mấy e vẫn nói là muốn học gì nữa để khi nghỉ còn làm dc. Tui thấy mấy e tui wen thân đều có đi học thêm để lo cho tương lai sau này. Tụi nó đi Bar đập đá để quên sầu đời thui. Chứ bổ béo gì mấy cái đó mà thik.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
đúng là bak ác cảm thiệt chớ tui thấy mấy em cũng có em chịu hok thêm lắm chớ bộ.đã có em đã có bằng trung cấp kinh tế trước khi đi làm giờ thì em đó đã học xong bằng tin học và còn học thêm anh văn nữa.ko nên quơ đũa cả nắm bak à.

Nhumotthoiquen

Tù Binh
Banned
16/10/14
Chủ đề
3
29
6
36
0 ₿
Mình cũng nhiều lần vung tiền ko tiếc tay cho mấy em nhưng cũng nhiều khi hớ hàng lắm. Xem như hôm đó trật lô đề vậy :(. Ăn uống mua sắm các kiểu xong mới khui ra là em có bạn trai rồi, e mệt, e ở với me, e blah blah blah các kiểu rồi té nước theo mưa luôn. Nói chung là mình bỏ tiền ra chơi chứ ko dùng tình cảm để quen mấy em nó nên mình cũng ko quan tâm lăm, đc thì mình đen với nhau ko đc thì coi như đó là quà a tặng cho em :)). Mai đi bao lô khác thôi kkk.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
đa số có em nào còn trinh đâu , mấy em new zin mới vào làm thì cung duoc mấy anh quản lý , chị em họ hàng họ môi giới để bán trinh hết , thứ 1 là để kiếm vài chục triệu ngay , thứ 2 là để mấy em bớt đi sự mắc cỡ , còn mấy em cứ nói còn zin , không cho đụng chạm là thuộc tuyp khó tính , hoặc là để giữ cho v4 còn hoạt động tốt bớt hao mòn , chỉ cho khách quen hay bạn trai sử dụng , hay là những em không mún làm lâu dài , tìm kiếm lối đi sau này cho mình.

Còn đa số mấy em chỉ thích FA để dễ kiếm tiền ăn choi hoac nuoi gia đình cho dễ , còn mấy em có bồ chủ yếu quen mấy anh đốt tiền 1 thời gian rồi cũng chia tay à, mấy chỗ khác không biết chứ MT LTK , MMT hay VĐ gì , mấy em ít có vụ nuôi trai , đem tiền về cho mấy thang xike , bảo kê gì lắm.

Cũng biết có 1 vài em ở MT và MMT cũng cặp với 1 vài bad boys , nhưng cuối cùng cũng nhận ra chân lý , duong ai nấy đi , vì thời gian làm mấy em khôn ra :))

• Like
Điểm cảm xúc: tommykid1811

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

Dính vô mấy thằng nghiện thì khó mà bỏ đi được vì nó bám dzai lắm , ko đưa xiền là nó quậy phá ko yên đâu !

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
bác này nói quá chuẩn lun :)

tommykid1811

Binh Nhất