Hôm ngày lễ đi em số 26 ( cũng tạm được )

Lượt xem: 6,929

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hohohahahihi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/4/14
Chủ đề
4
8
0
0 ₿
Chào các bác,
Thứ 4 vừa rồi mình có đi PLT1 , đang định không biết kêu em nào, vừa vô phòng thì gặp thằng tip , mình nói nó " chú nhắm em nào được được, lát anh gửi chú uống CF ". Thế là 5p sau gặp được em số 26 tên Phương Anh, nhà Quận 4 :D. mạn phép đanh giá tổng quan em ý như sau :

- Body tạm được : 7đ
- face do em nào cũng trang điểm nên nhìn chung cũng 6-7đ
- Giọng nói khè khè, ko ngọt nhưng rất là nhỏ nhẹ.
- Về khoản chiều khách 8đ và ăn nói cũng dễ chịu.Do là mới ngày đầu gặp em ý nên chưa dám " động thủ " chỉ đụng trên,dươi một xíu nhưng em ý thoải mái lắm. Bj một cách nhiệt tình nên rất sướng. Xong còn chút t/g ngồi ôm ấp " tay đi phiêu lưu dủ chỗ ". Tiền típ thì 200k, em ý có xin thêm nhưng ko cho, nhưng vẫn vui vẻ " lần sau đếm kiếm em nhe , em chỉ làm ca sáng " ( mình đi luc 2h-4h ), sau đó khoác tay mình ra tận ngoài như người iu ^^ khoái nhất khoản này, ai cũng nhìn.

Hôm đó thấy vui nên po chú gọi đào 50k, chú ở dưới 30k.

Tổng thiệt hại : vé 100k + 200 po + 80 k = 380k.

Lần sau đi biết số em này với mua thêm vè mời chắc đỡ tốn ...khakhakha. :D

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
mung bak ngon trim , nhung bak boa locker chi phi the ^^ , bon no cho 10 20k la du r hehe , chu yeu thang locker tren phong dan~ dao` vo thoi con thang o duoi no co lam gi dau :D

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
poa cho locker nhiều vậy anh em vô chả bị bọn nó làm khó , bọn locker có làm éo gì đâu mà poa , cuối tháng bọn nó có lương cố định , mấy em gái thì mới phải poa vì mấy em ko có lương ! pro làm thế ko thấy bất công với mấy em sao !

hohohahahihi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/4/14
Chủ đề
4
8
0
0 ₿

bác thong cảm, em mơi đi lần thứ 3. 2 lần kia đi gặp em chán quá. Nên hom nay quyết đinh chi mạnh để gặp em dễ chịu ^^, lần này biết giá, mấy thằng tic lần sau bo khoang 20k. nghĩ cũng tiếc ^^

Anh Tám

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/3/14
Chủ đề
3
10
0
0 ₿
Lan sau bac nen mua ve moi, xong luc gap may e hoi co ve moi ko cho a sau nay a di e. May e nhiu khi co do bac. Xong cuoi gio noi e cho a them may ve nua a bo e theo vip. Xong bac bo e no 250-300k. Va bac da co gan 10 cai ve moi. :)

Bảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/14
Chủ đề
1
7
0
0 ₿

khoát tay đi xuống chã có gì hot , em nào chã vậy , có lần tui đi , em nó 1 tay ôm , 1 tay thọc vào quần còn dọc thằng em @@ đi xuống quày

hohohahahihi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/4/14
Chủ đề
4
8
0
0 ₿

Thank bac, học hỏi thêm 1 chiêu nữa kha kha

Bac di em so nhiu vay, ve thuong hay vip. Chac em của bác chịu chơi giữ, cho em xin số em nó bưa nào em thử mới đc , please hehe

kenji_ss

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/14
Chủ đề
0
9
0
0 ₿
cũng tạm được thôi à bác. có số nào đc đc hơn không

viper99999

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/10/14
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
có bác nào đi bên thái bình 2 nguyễn trãi ko? cho e hỏi là em số 20 bữa zề qê bh làm lại chưa mấy bác ? thanks các bác nhìu ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.