Q.12 Hồng kông mông công 29

Lượt xem: 768

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Vào 1 tối khuya đẹp trời có book lịch cho bác Trọng sau 77 49 để chọn, các bé mình chọn đều kẹt nên mình chọn bé 29 đang free, tới nơi mình làm thủ tục ck các thứ được 1 đệ dắt lên phòng đánh giá sơ bộ nhìn đẹp có điều hơi nhỏ, vào xông hơi thì xíu thì bé xuống, bé thuộc dạng dài đòn lượn tới lượn lui, nhìn cũng ok, song mình ra thì bé hỏi hợp hk mình thấy bề ngoài thì nói hợp, mình thì thích gu tình cảm hơn mới vô nói vậy sao mà xác định được chủ yếu bé hỏi để cơ sở biết còn đổi mình bé khác vào phần tắm thì bé tắm cho mình thôi bé việc gì tới cũng tới thế là bé tấn công thằng e mình, bé có vẻ cả ngày cũng đuối rồi nên tầm hơn 1h sáng nên đuối, mình thì toàn đi h này =)), bj xíu thì bé kết hợp hj xong rồi hj nhiều hơn để mình dễ ra hơn sắp ra thì bé quay lại bj vậy là mình out trong miệng bé kkk, vậy là anh em dắt nhau lên giường thôi bé ko phải thuôc tình cảm bé có vẻ khá cá tính nên mình cũng ko có nói chuyện thoải mái được với bé nhưng bé được cái đánh bóp phần khẻo được lắm theo mình thấy bài bản hơn các e mình đi nhé hỏi ra thì mới biết bé có làm ở 1 spa nhưng dòng đời đưa đẩy qua đây làm nghe thấy thiệt là mũi lòng =)) chà thái thấy ok, lúc nằm sấp mình có góp ý kêu bé nói với cơ sở giặc gối đồ hôi quá làm mình ho ảnh hưởng tâm trạng khách bé nói để e báo quản lý, ko biết cs tiếp thu ko, quay lại phần bé, bé làm nhiệt tình đường lưởi khá tê, xxong bé lật mình lại để bj + hj để mình ra cái 2 sau 1 hồi hì hục mình cũng ra được cái 2 cho kịp h, :v
Tổng kết : csvc 6.5 đ thiệt hại 1.4tr giá này khá ok
face 7đ
v1 7đ bé này hàng thiệt nha
v2 :7đ
v3 9đ
ak lúc xuống về mình thấy động bàn tơ đang ngồi dưới nhiều bé mặt hiền xinh lắm nên mình quyết định lần sau sẽ ghé để gặp mấy bé kia ^^ chắc lần này duyên chưa tới, bé này thuộc dạng mấy a quậy á ông nào mà quậy gặp bé rà trúng đài chắc chỉ có lết mới hồi sức về nhà dc

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
wow tổng 1tr4 được 2 shot và CIA luôn là quá ngon
Ủa mà bác có dùng code hay gì ko, sao rẻ thế

:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
chúc mừng bác, bé tình cảm lắm hok bác

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

Vergil

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/11/22
Chủ đề
0
27
16
0 ₿
chắc mấy ông ở trên nhầm lẫn gì đó chứ tui đi bên đây gần hết số rồi tổng 1tr4 là 1 CIA, 1 BJ HJ bình thường làm gì có 1tr4 đc 2 CIA

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hồng Kông
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.