Massage Khoẻ Q.12 Hồng Lan Massage bấm huyệt thuần túy. Địa chỉ đáng tin cậy cho những người cần hỗ trợ và quan tâm massage khỏe lành mạnh tại Hóc môn.

Lượt xem: 2,247

binxam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/5/23
Chủ đề
1
1
4
Hóc môn, TP HCM
0 ₿
Hi 500ae trong cộng đồng nhé. Mình là thành viên mới. Nhưng cũng là 1fan cuồng đam mê ưa thích tìm kiếm trải nghiệm đã nhiều nơi về ngành nghề dịch vụ massage các kiểu rồi nha ace. Nay mình xin đóng góp cùng chia sẻ với người 1 địa chỉ massager khỏe mà mình đã được biết trải nghiệm thực tế. Hàng hiếm , ktv hay giá lại hời nữa nha ace. Ok giờ mình có vài lời giới thiệu nhận xét đánh giá thực tế chia sẻ cùng mọi người như sau. Địa chỉ nằm trong hẻm cụt và cũng là nhà của cô chủ KTV luôn nha. Hẻm gần ngay đường Võ Thị Hồi, xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn. Có bảng hiệu nhỏ tên: Hồng Lan Massager Bấm Huyệt. Nơi này chính hiệu là massager khỏe luôn nha mọi người. Có 2 cô KTV có chứng chỉ tay nghề massage khỏe bấm huyệt đúng bài bản hỗ trợ điều trị đau mỏi vai gáy có hiệu quả giảm bớt đau ngay sau khi massage luôn nha ace . Đặc biệt 2 KTV rất ân cần vui vẻ, tuổi tầm 28-30 nhìn mặt rất xinh và thiện cảm. tick và típ làm suất 60p là 150k , 90p là 200 ( típ thêm hay ko tùy ). Csvc sạch sẽ , ghế nằm massage nhìn rất sịn sò nằm rất êm thoải mái. đó là trải nghiệm thực tế của mình ngay từ lần đầu tiên. Tuy vị trí hơi khó tìm chút nhưng bù lại là chất lượng dịch vụ đảm bảo uy tính đáng tin cậy cho các bác có vấn đề về đâu nhức xương khớp, cổ vai gáy... Để đc hướng dẫn đến nơi . Lần sau thì phải book lịch hẹn trước nha m người vì chỉ có thể làm cho 2 người cùng lúc đc thôi . phòng massager cũng nhỏ gọn sạch sẽ đẩy đủ tiện nghi. Có massage đá nóng, body, foot. Mình để ý thấy có lắp máy xông hơi ở nhà tắm nữa, nhưng hình như chỉ để phục vụ gia đình. Khách quen nếu muốn xông hơi yêu cầu chắc cũng sẽ đc đáp ứng. Tóm lại cảm nhận tại nơi đây rất chi là hài lòng...

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Bài viết giới thiệu nội dung hợp lý. Tui hay đi MS khỏe kiểu này, tiếc là cơ sở ở tận HM. Chúc tiệm có được lượng khách cố định và thường xuyên.
:cuteonion7:

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có vuốt lướt chút chút nào không bạn.