Hot girl số 09 P.A Relax mần thịt trai tân

Lượt xem: 2,947

Sung A Sướng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/8/18
Chủ đề
1
5
3
0 ₿
Xin chào ae, mình mới tham gia diễn đàn để viết rp này. Sau vài ngày đọc và tìm hiểu trên diễn đàn, mình đã quyết tâm lần đầu đi làm massage. Ôi thôi! Đến giờ còn thấy ngại ngại mà sướng vô cùng.

Chuyện là sáng nay lúc 10h30 vừa tập gym xong tay chân rã rời. Muốn đi massage cho thư giãn gân cốt, thay đồ nhanh rồi chạy qua P.A Relax. Tới cổng, mà lần đầu đi massage tim nó đập loạn xạ cảm giác hồi hộp, gặp anh giữ xe nhiệt tình, thấy mình lóng ngóng nên nhắc nhở mình tháo nón và nhắc lấy chìa khoá xe. Bước vào trong thì chị tiếp tân hỏi muốn đi gói dịch vụ nào. Nghĩ là lần đầu nên thôi đi vip thường dc rồi vs lại còn có 700k trong bóp huhu. Thanh toán xong chưa kịp đặt mông xuống ghế chờ thì bạn Locker kêu mình lên phòng. Thầm nghĩ "ủa sao lẹ vậy ta chắc đang ế kaka, hnay mình mở hàng vậy". Lên tới phòng thì bạn Locker hỏi muốn số nào, mình nói vs bạn ấy là số nào cũng dc mà đấm mạnh là đc, bạn ấy kêu mình xông hơi trước đi xong đóng cửa ra ngoài. Rồi còn có 1 mình trong phòng, lại lóng ngóng ko bjk làm gì, cởi đồ ra vô đại phòng xông hơi mà ko bjk trên giường có cái quần làm ngồi xông mà nóng cái đít muốn chết huhu. Ngồi đc 1 chút thì 1 em bước vào phòng, mà mình ko bjk nên bước ra ko tại đang trần như nhộng sợ em nó cười. Ngồi thêm tí nữa ko thấy em gõ cửa kêu ra mà ngồi nóng quá trời chịu ko nổi nên mở cửa ra đại lun. Ôi cái nhìn đầu tiên giữa 2 người, người thì xinh xắn trắng trẻo dễ thương, người thì xấu trai, trần như nhộng ngại muốn chết. Em ấy bảo "ủa sao anh xông lâu vậy, em tưởng anh thích xông hơi nên ngồi chờ hì", muốn xỉu lun haha. Em ấy vội lấy khăn lau người mình và dắt vào bồn tắm để em tắm, gội đầu, chà khắp thân lẫn thằng nhỏ. Lúc tắm có hỏi thì em này là số 09 huyền thoại ôi cảm giác phơi phới. Xong ra lau người ( em nắm tay mình dắt ra ), rồi lên giường nằm để em mần thịt.

Massage khoẻ thì em ấy đấm rất có lực, đủ bài, bẻ người đủ thế, đi lên người đã gì đâu, xua tan mệt mỏi sau khi tập gym xong. Mình và ẻm nói chuyện trên trời dưới đất rất vui, cười quài lun. Mình thuộc dạng ít nói mà em bắt chuyện thường xuyên rất thoải mái. Khá là khoẻ sau phần này.
Qua màn massage mệt mới đúng là sở trường của em, giờ hiểu sao nhiều ae mê ẻm quá. Đang nằm úp mặt thì nghe tiếng kéo khoá áo (ko nude tại vip thường). Em ấy đi đường lưỡi tê tái khắp người cộng với âm thanh hi-fi như trong JAV nổi hết da gà. Em liếm hết mọi nơi trên cơ thể mình, làm đủ kiểu từ đá bi, liếm cột đến dọn wc lun. Em bj rất phê và dc em cho khám phá toàn thân ẻm. Ôi mình ấn tượng cái V3 của ẻm quá ngon, mềm mịn và mát mẻ bóp rất đã tay. Mò tới V4 thì thôi nước nôi lênh láng. Em bj càng ngày càng nhanh cbi out thì em hj nên mình out ra luôn xong e nhẹ nhàng lau chùi. Cảm giác cứ lâng lâng, em hỏi "anh mệt chưa? Chưa thì em xử anh lần nữa hihi". Muốn lắm mà ko đủ sức lực nữa rồi huhu.

Theo cảm nhận thì:
Face: 8đ
V1: cam mỹ, 7đ, chưa dc bb
V2: 8đ
V3: 9đ
Tic vip thường 300k (ko dc áp dụng giờ vàng và code), tip 300k. Lần đầu thế là quá hài lòng. Lần sau sẽ đi vip Thái và hẹn gặp em số 9.

Lần đầu viết rp có gì ae bỏ qua. Cảm ơn ae đã đọc :)

darkdevil

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/18
Chủ đề
0
2
0
31
0 ₿
chúc mừng bạn, ủa mình thấy hình như buổi sáng giờ Vàng đi vé Thái có 200k rẻ hơn vé thường nữa sao bạn o đi?

Dân choi nữa mùa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/18
Chủ đề
2
21
3
34
0 ₿
Vé thường mà cũng đc tắm riêng rồi hả bác

darkdevil

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/18
Chủ đề
0
2
0
31
0 ₿
bạn tập gym, chắc múi nhiều, hèn chi thánh nữ làm nhiệt quá trời, đọc bài bạn mà phát thèm:D:D

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Tải app về lấy code là được giảm giờ vàng rồi :D

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Vip thường mà sao thấy service như VIp Thái vậy ta ?