HOT Tina

Lượt xem: 25,362

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Chào ae

Tối qua đi ngang góc Ngô Quyền - Hoà Hảo thấy mới mở tiệm htgd Tina, cao nhân nào đã trải nghiệm xin chỉ giáo.

Thanks

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
505
162
0 ₿
Mới đi ngang qa thấy nhìu em cũng xinh tươi lắm nhưng ko bít giá cả thế nào? Nếu htgđ cùng khu vực q10 thì ok, mà ko bít Tina này có phải là Tina Nguyễn bên Sư Vạn Hạnh chuyển qa ko

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Bảng hiệu Tiệm HTGĐ Tina, ngay góc đường Ngô Quyền - Hòa Hảo mới mở nhìn cách decor y như Tiệm cũ bên Sư Vạn Hạnh vậy đó Huynh, ngày trước Tiệm Tina bên kia đường nhìn thẳng qua là thấy Matxa Phương Anh Relax.
Nếu đúng là Tiệm bên đấy chuyển qua
thì JL nghĩ dịch vụ vẫn u như kỹ...
HJ & BJ = 500k.
*** = 700k, 800k đến 1tr4 tuỳ vào nhan sắc + còn teen hay mãn teen + skill riêng của mỗi em.

• Like
Điểm cảm xúc: hkcoten

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Àh quên... bên Tina này Tic 200k thời gian khoảng 60 fút không hơn.
Mỗi gói dịch vụ tiền tính riêng không kèm tiền giờ nha các huynh.
BJ => NO Cum In Alo.
*** => Tuỳ service mỗi em, cái vụ này hên xui.

• Like
Điểm cảm xúc: boomba

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Lót dép hóng :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Nghe bác JL nói thấy ham, nên vội đi test thử. Đi đc 2 lần ngày 13/01 & 16/01, kq thì vẫn chẳng đc gì ngoài gội đầu và mx ... khỏe :)))))
Tiệm vẫn giữ tên Tina nhưng nghe nói là đổi chủ mới rồi, csvc cũng ok, đào thì có đẹp có xấu, có nhỏ có lớn chứ cũng k hẳn là hàng tuyển lựa như chỗ cũ.

Nghe bác JL bảo A - Z tới tận 1 củ 4, e cũng rạo rực tò mò tới xem thử hàng 1 củ 4 lung linh ntn, đi 2 lần về công cốc :(( mặc dù vậy vẫn kịp xin đc zalo của 1 e theo mình nghĩ là xinh nhất của tiệm. (lần đầu k đc gì mình còn nghĩ chắc mình lạ mặt nên sợ tưởng "chìm", quyết tâm đi lại lần 2 cũng về tay trắng).
Tuy nhiên đc cái an ủi là đc "e gái mưa" hứa là thỉnh thoảng sau giờ làm các chị e hay rủ nhau đi ăn ốc, nếu đi thì e ấy rủ đi chung :)) ... chắc e ấy thấy tội tội nên gợi ý thay đổi chiến thuật.

K bít bác JL đã đc trả 1 củ 4 lần nào rồi chứ tiểu đệ cũng thèm đc trả cái giá này lắm mà k đc :((

Sẵn hỏi luôn về cái tiệm Kiểu Mới ở LHP hình như đóng cửa lun rồi hay sao mà rảo mấy ngày nay k tìm thấy ...

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Đúng rồi đó, mấy chị em hay đi ăn ốc lắm, mà coi chừng đừng đi chung 1 đám ko kẻo đổ vỏ ấy, có đi thì cáp kèo đi riêng, muốn em gái mưa chịu khó hay đi, tip đều tay xíu là ok

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui and rhinoman11122

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Bác đi ntn ấy chứ! Hôm bữa vào ráy tai cạo mặt lột mụn xong xuôi em nó mới mở bài rủ lên phòng gội đầu, ms. Tiền tính từng phần mà đa phần hơi cứng tuổi, có em lễ tân ok mà ko biết yc được ko.
Mình nhà xa nên ghé 1 lần

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thì cũng đang phân vân, vì đi vào lần thứ 2 rồi mà e nó vẫn khẳng định k có dịch vụ đó, nên e ấy nói lun là thix thì đến thăm e còn e chỉ GĐ & MX thôi, còn k thì có thể đổi người khác (mà ai nỡ làm vậy nên thôi cứ chuẩn bị tư thế lần sau là đi GĐMX khỏe cho khỏi hụt hẫng nữa) ...
Cái vụ ăn ốc thì bít chắc nếu đi thì thể nào cũng fai dính cái kèo rồi nhưng nghĩ bù lại tranh thủ lia ống nhắm xung quanh lun. Mún hưởng thụ thì đành đổ máu xíu thôi.
Đang nghĩ giờ lại quay về thời chăn rau sao ta... :)))

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thì vẫn có GĐMX cho bác đó thôi, nhưng vấn đề là bác đang hưng phấn đến phút 90 bé cho bác té từ sân thượng xuống đất cảm giác đó mới đau, tui thì tui k bít bé của bác ntn, nhưng tui thì k có ý định đổi người vì tui là tui thix đẹp chứ k thì quanh khu đó 300-400 trên diễn đàn thiếu j mà sao tui vẫn chui vào đây.
Mà bác nói nghe hơi khó hiểu, nhà bác xa mà lần đó chỉ đến để cạo mặt, ráy tai thôi à :)))

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Bữa đó nổi hứng muốn đi thử cho biết! Mới vào hồi hộp vãi! Em nó còn khen tui đeo túi giống Việt Kiều

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Nếu bạn là một Play Dân Lão Thành đã có thâm niên đi Massage trên 10 năm hoặc hơn thế nữa thì thiết nghĩ với món anchoi hớt tóc Thanh Nữ hay còn được gọi là HTGĐ này thì bạn sẽ không thấy lạ lẫm hoặc không nhiều cũng ít bạn cùng sẽ từng nghe qua ở đất Sài Gòn này còn có vài ba tiệm hớt tóc Thanh Nữ - HTGĐ hoạt động FULL SERVICE với những cái tên như Anh Chi, Chino, China, Tina Nguyễn, Hải Yến, Nam Hy => (Viễn Đông bên Tôn Đản, Q.4) ở khúc đường Sư Vạn Hạnh nối dài - Lê Hồng Phong, Thành Thái...
Với những cái tên Tiệm mà KID vừa nêu tên ở trên có cho Khách *** với cái giá = 700k, 800k đến 1tr4 tuỳ vào nhan sắc + còn teen hay mãn teen + skill riêng tuỳ service mỗi em hay không... không fải do cá nhân KID quăng lựu đạn hay chưa từng tự mình vài ba lần đến những tiệm HTGĐ đấy để trải nghiệm thực tế nên bạn Ham vui không cần fải nói cái câu: Thông tin KID đã đưa ra nếu là sai sự thật & thiếu chính xác thì Huynh @Zlat đã không có comment confirm rồi bạn Ham vui àh :)
Link: http://congdongmassage.com/threads/xin-cho-htgd-co-a-z.42442/
Bạn Ham vui có thể tham khảo thêm mấy bài nói về HTGĐ ở link:
http://congdongmassage.com/threads/htgd.2436/
http://congdongmassage.com/threads/box-xin-thong-tin-htgd.2660/
Về vấn đề bạn Ham vui đã ghé Tiệm Tina Nguyễn bên góc đường Ngô Quyền - Hòa Hảo test 2 lần mà không được dịch vụ như mong muốn là do lỗi của KID vì lúc post comment ấy KID chưa ghé qua tiệm mới bên đó. Gần đây sau khi đọc comment trong topic này của bạn Ham vui, KID cũng đã dành thời gian tới tiệm, cũng đã đi random vài em trong Tiệm để thăm dò mà cũng tiu nghỉu ra về :(
Sau mấy lần mặt dày mày dạn gạ gẫm thẳng thì cũng có 2 em nói rằng do chủ mới cấm làm tới Z, không cho mấy ẽm *** tại tiệm em nào lén làm "chuyện ấy" khi bị phát hiện sẽ bị đuổi liền. Dò hỏi cả 2 em điều nói mấy chị em ở tiệm tuần nào cũng thường tụ tập đi ăn ốc với nhau, nếu anh muốn đi cùng thì add Zalo khi nào mấy chị em đi ăn ốc thì nhắn tin hẹn nhau đi chung cho dzui... Ahihi, tiếc là mình không fải đồ ngốc :oops:
KID trong Hội Chúa Tể Những Chiếc Sừng nên sợ nhất là chuyện bị bắt đổ vỏ nên tuyệt đối không bao giờ đi ăn ốc. Sống cũng đã được mấy chục niên kỷ mà chưa từng một lần trong đầu có ý nghĩ sẽ làm nông dân chăn rau.
Muốn gì muốn cứ bóc bánh trả tiền thôi, lên kynu kiếm mấy em hàng tươi xanh ngon lành cành đào đi overnight cho khỏe người không fải vướng bận.
"Phong lưu chốn yên hoa, chân tình không giữ lại..."
Xin lỗi bạn Ham vui lỗi tại KID hết, KID sai rồi, để tạ lỗi khi nào bạn Ham vui có dịp rãnh thì KID mời bạn Ham vui đi Massage bù đắp tổn thương tinh thần lại cho bạn nhé. ;)
P/s: Nick trước đây của mình là JLTHIEUGIA, vì một vài lý do riêng nên mình không còn muốn sử dụng tên nick ngày trước nữa nên nay tạo nick với cái tên mới để tham gia sinh hoạt trên congdongmassage cùng các ACE đồng dzâm với mong muốn trao đổi & giao lưu.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Á à thì ra là vậy

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Á à thì ra là vậy

pponkon6

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/14
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Vậy là chỗ Tina này là chỉ khỏe đơn thuần thôi hay có HJ, BJ ko mấy bác?