HTGD Hớt tóc, ráy tai, lột mụn, gội đầu, đấm bóp + HJ

Lượt xem: 251,170

Chang Daniel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/18
Chủ đề
0
8
8
35
0 ₿
Đây là dành cho các ae muốn đổi gió, đỡ nhàm chán, chứ tiền mà tốn cho việc thư giãn thì 200-250k thôi, cũng có lạy lục gì đâu mà bác nói có vẻ căng thẳng thế, riêng tôi thấy thì lâu lâu vừa đi cắt tóc vừa thư giãn thế này cũng okei mà, đỡ hơn là sập hầm ở các tiệm ms. Chủ yếu ae nào thích khám phá, hoặc ko phải gu ms chẳng hạn.

Chang Daniel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/18
Chủ đề
0
8
8
35
0 ₿
Tiêu đề rất rõ ràng rồi mà bác, vừa cắt tóc gội đầu bình thường vừa có thêm khoản kia 1 tý gọi là thôi. Bác mà muốn lên mây luôn thì có thể trải nghiệm ở các cơ sở massage trên diễn đàn này, chứ món này chỉ là lâu lâu hứng lên đổi gió thì đc chứ ko bằng đc đâu :)))

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Sóc Con Phố Núi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/18
Chủ đề
3
39
2
29
0 ₿
à tại bt tui đi htgd về cơ bản là có bj, con hj thì ít chỗ lắm, tại mỗi lần vô thử chỗ mới mà biết chỉ có hj chắc tuột mood tại chỗ quớ T.T"

Chang Daniel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/18
Chủ đề
0
8
8
35
0 ₿
Mấy tiệm htgd bác hay đi là chủ yếu màn bj thôi, còn đây là tiệm cắt tóc nam bình thường chủ yếu là cắt tóc chứ ko phải món thư giãn :)))) kiểu như mấy ẻm làm kiếm thêm thôi

Chi_pheo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/10/17
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
Tình hình là trưa chủ nhật hôm qua chạy qua yến vân test vì nghĩ buổi trưa vắng dễ làm ăn. Mình vô chỉ yêu cầu đấm bóp thì dc e dẫn lên lầu, e chỉ đấm bóp k thấy HJ gì hết mặc dù phòng k có ai, mình thì lấy tay e để ngay hàng thì e nói ở đây làm lành mạnh a ơi k có bậy bạ đâu thế là xong xách trym đi về trong thất vọng. K bít là tùy e hay mấy bác chém gió nữa....hic

• Like
Điểm cảm xúc: HungNguyen385 and Gấu Misa

Gấu Misa

Tập Sự
Nhập Môn Massage
14/10/16
Chủ đề
0
121
87
0 ₿
Vậy bác không gặp may rồi, chỗ này không phải em nào cũng hj nha bác.

behocviec

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/5/17
Chủ đề
4
85
15
0 ₿
Chia buon, hay tai mình ko gọi đầu ta

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
Quán Yến Vân này đa số làm khách quen thôi chứ mấy em nhìn mặt lạ thì không dám làm đâu. Với lại chịu khó tip khoảng 400-500k thì may ra còn được nha bác.

behocviec

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/5/17
Chủ đề
4
85
15
0 ₿
Đi chơi thì 4 hay 5 ko tiếc. Mình chỉ sợ 4 hay 5 lan cũng vô nghĩa thôi

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
Mình nghĩ không vô nghĩa đâu. Nếu bạn ko quan trọng tiền bạc thì mấy em cũng ko dám tư chối bạn đâu. Chỉ ngại là bạn đi nhiều rồi chán thôi.

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Đã ở quận 10 các bác đi tới cung đường NTL với VV lun đi

xacuopcoitruong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/10/17
Chủ đề
1
7
8
45
0 ₿
Mình cũng thích loại này, chia sẽ a e 1 tiệm. Vị trí gần cầu đpb kết bên Mc Donald có 1 đường nhỏ (đường hẻm thì đúng hơn) chạy thông ra bờ kè, điểm nhận dạng là phía trước có tiệm rửa xe hơi, xe máy. Tiệm này tuy dể mà khó kiếm nha. Ae lưu ý chỉ dẩn của mình thì sẽ tìm ra, đường nhỏ này chỉ dài chưa tới 100m, chỉ có 1 tiệm bên trái thôi.
Tiệm này đúng chuẩn htgd có HJ, csvc sạch sẽ, máy lạnh mát mẻ, phòng riêng nhỏ gọn. E út thì mặc đồng phục váy ngắn, không có cá sấu nha. Đa số các e ấy điều hiền, nói chuyện vui vẻ cởi mở. Tuổi đời & số đo thì có thể coi là ổn nha.
Giá cả thì chuẩn giá: tick 120k tip 200-300k.
Chia sẽ quá cụ thể rồi, a e khám phá thêm chứ nói nhiều quá mắc công nói mình pr nữa.
Tiệm này mình là khách quen, được coi như là tiệm ưng ý nhất.
A e nào có info nào thêm thì chia sẽ lên đây, cho a e trải nghiệm thêm luôn nha.