HTGĐ Pha Lê Cao thắng nd

Lượt xem: 9,059

anchoitam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
6
38
9
0 ₿
Xin hỏi các cao nhân có ai đi chỗ này chưa ạ....378 Pha Lê Cao Thắng nd gần đất sét ạ.. số là em làm chuột 2,3 lần toàn bị hố và không được gì ko ạ nên ko dám vào đây thử tiếp.....chắc là do không có kinh nghiệm nên chỉ được masage khỏe và về thôi ạ cũng tốn 200k tip... vì yêu cầu thì các em nói ở đây ko làm anh ạ..thế là xong...TC thì eo hẹp nên ko dám thử bạo nhờ các bác cho xin vài rp và kinh nghiệm....
Xin cảm ơn

anchoitam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
6
38
9
0 ₿
Cũng muốn thư giản chút ấy chứ xem có khác bên massage không vì massage cũng không đi nhiều nên cũng bị toàn công nghiệp và cao giá...ai dè cũng không đc gì luôn....he...he...đọc qua thấy mấy bác tả toàn đc nhiều cái ngon bổ rẻ không...

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Muốn biết có thư giãn k, có thể làm như sau
1: vào hớt tóc và quan sát, trong lúc hớt tóc chú ý quan sát cách nói chuyệtn, hoạt động của các e gái và khách, hỏi thử ở đây có đấm bóp k. Nếu quan sát thấy khả nghi có tg và có đấm bóp thì thử dv này
2: vô tiệm, có nv mở cửa, bác nói a muốn đấm bóp, có thì vô trong, k thì về
=> Công đoạn đấm bóp: thường là nằm sấp, nhưng có thể nói để a nằm ngữa trước đi e. Khi bóp chân nếu e bóp bóp gần khu vực thằng nhỏ nhiều thì hãy thận trọng vì ở đây có thể có tg, có thể bắt chuyện xem e ấy trc kia làm ở đâu là biết đc 1 phần thông tin chỗ này có tg k. Khi e ý bóp bóp, bác dùng tay chạm vào đùi e ý, thử nhẹ ve nhẹ sau đùi và mông. Nếu e ý k phản đối thì sau đó sẽ gạ bác là tg nhé.
Thường thì tick 80-120, tip: 200 bj, 100hj (hj thì tốt nhất k nên thử, đi matxa cho rổi)

anchoitam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
6
38
9
0 ₿
Thank you bác đã cho chút kinh nghiệm....lại gom lúa rồi đi thử lại tiếp xem sao ạ....sẽ rp thêm cái mới...he..he...

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
cho thông tin bác
o tho