Htgđ Q10 NTL, ae ib tôi cho thông tin qán

Lượt xem: 11,770

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Vài hôm trc tôi có ghé lại qán sau thời gian dài ko đi htgđ, vô chọn đc 1 em khá xinh xắn tuy body hơi nhỏ. Tôi cỡi đồ treo trên giá sau đó tớii lượt em cũng cỡi ra hết nhưng ko cỡi hết váy. Em bj rất sướng lún cán lun, tôi ko yêu cầu bj nóng lạnh. Sau đó do sung qá nên tôi đề nghị em cho tôi hôn chim em, em giang 2 chân ra, 1 chân đặt trên giường 1 chân đặt dưới đất, tôi bú và đi lưỡi khắp chim em, em thì miệt mài bj cho tôi, đến lúc em chịu ko nỗi nữa vì nước ra nhìu nên em trèo lên giường lun cho tôi bú liếm, cuối cùng tôi thì ra trong miệng em còn em thì ra trong miệng tôi, tôi hõi em rằng em có sướng hay ko? Em trả lời nước em ra qá trời mà a còn hỏi hehe

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Tôi ko rp tên quán vì trc đây có nhìu mem bị phàn nàn vì pr cho quán, nên ae nào mún cứ ib tôi cho thông tin

• Like
Điểm cảm xúc: Save For You

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Rp cho ae bít hôm qa tôi có đi lại chỗ này nhưng ko gặp em tôi qen nên đành đi em khác, em nc nhiệt tình, ngoại hình tạm ỗn nhưng ko hợp gu tôi vì chim ít nước tuy cho móc thoãi mái nhưng em ko cho hôn , đi htgđ cũng hên xui nên ae nếu thích trãi nghiệm cứ đi thữ cho bít

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyên trần and p3m8

Tìm Em Trong Đêm

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/7/16
Chủ đề
0
15
5
37
Quận 11