HTGĐ!

Lượt xem: 7,066

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Đổi không khí chút. Dạo này mặt, mũi, tai bèo nhèo quá, nên cắt tóc xong, chạy lòng vòng tìm chỗ ráy tai + gôi đầu. Thường những tiệm cắt tóc, thợ là nam sẽ kiêm luôn việc ráy tai, cạo mặt...Mình thì thích công đoạn này do nữ làm hơn :p.
Thấy nhiều tiệm có mấy em mặc đồng phục rất ư mát mẻ, hấp dẫn nhưng có cảm giác không muốn bước chân vô (đang muốn dọn dẹp mặt mũi cho sạch sẽ, nên không tin tưởng lắm mấy chỗ thế này :exclamation:, hẹn dịp khác vậy).
Chạy đến cuối đường Cao thắng (nd), vào tiệm tên Pha Lê (đi ngang hoài chưa bao giờ ghé). Cơ sở vật chất khá tốt, sạch sẽ, có khoảng 4 nv nữ, không mặc đồng phục, ngoại hình trung bình. Người làm cho mình chắc lớn tuổi nhất ở đó, tầm 25-26, nhìn chung tạm hài lòng (6-7đ).
Tổng chi phí bao gồm các dịch vụ: cạo mặt + ráy tai + lột mụn cám + gội đầu = 140k + 60k tip (không tip cũng được, cái này chắc do thói quen đi ms, tổng chi phí luôn là 200k :D).
AE nào biết tiệm nào có dịch vụ tương tự thì share nhé, mấy em mặc đồ mát mẻ càng tốt :heart:, cho biết giá cả thế nào luôn. Lâu lâu đi tút lại mặt mũi, ngắm mấy em HTGĐ để đổi gió.

handkiller

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/10/13
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
minh bit mot vai cho o q7.neu anh em nao co dip thi di test tha nha nha. cung duong sung suong Nguyen Thi Thap q7.hot toc goi dau (duoi) hjhj.o day duoc cai la em ut de chiu,(ko mac gi nha) moc lop,bop veu thoai mai.sau khi sung suong chi ton von ven 200k.minh o q8 nen minh test cung hoi nhieu ,hjhj.gai cung tam dc.tuy theo tiem nha cac bac. co gi cac bac chi giao them.thaks :)

CauBeThichMassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/10/13
Chủ đề
1
12
0
0 ₿
mình cho thêm 1 quán , bác nào ở Quận 8 mún đi HTGD thì đi quán đường quốc lộ 50 lên cầu Nhị Thiên Đường nhìn bên tay trái ( Quốc lộ 50 > Cầu Nhị Thiên Đường or đi từ Cầu Nhị Thiên Đường > Quốc lộ 50 thì bên tay phải ) có tiệm tên là Ấn Tượng hay Dấu ấn gì đó mình cũng k nhớ rõ , nhưng mà mấy e út thì teen lắm , mặc đồ mát mẻ , bác nào rảnh thì đi test thử đi

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Bác wind muốn đổi gió, tìm mấy chỗ HTGD lành mạnh, các bác lại chỉ qua chỗ check hàng.