™ Hưng ¶hịnh ™ Lần Đầu Làm Chuột Bạch Thành Công vs Bé 20.

Lượt xem: 6,870

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào AE DĐ, rất vui khi Gà có cơ hội viết rp về 1 cơ sở mà Gà đã mạo hiểm làm chuột bạch tại cơ sở Hưng Thịnh. May mắn thay Gà đã thành công và ra về lòng lâng lâng mún quay lại thêm lần nữa. Sau đây Gà sẽ chia sẻ lại những gì Gà biết về cơ sở này nhé.

™ Số là mới vừa đi làm về, chưa kịp làm gì hết ông A cty cũ nói là ngứa ngái quá muốn đi giải quyết bầu tâm sự ( do vk mới sinh con và đang ở quê ) mà Gà cũng mới đi bữa trước, thui thì lâu lâu A trai mình rủ rán thôi. Tranh thủ tắm rửa sạch sẽ chạy qua HT chừng 5p, gửi xe xong 2 AE được hướng dẫn vào thang máy đưa lên tầng 6, tiến tới quầy mua vé thì được giới thiệu 4 gói vé gồm :
• thường 150k - 60p
• vip 250k - 80p
• vip thái 400k - 90p
• sup vip 500k - 120p (nghe đâu dc tắm tiên)

™ Gà thì nghèo nên mua gói Vip, ông A thì ổng gói cao nhất, trời àk ổng trả dùm mình lun , bít vậy thử gói giống ổng xem sao. Rồi A locker dẫn 2 AE vào phòng, ông A thì ở phòng lầu 6, còn Gà xuống phòng lầu 5. Mỗi người tận hưởng cảm giác khác nhau. Gà sẽ chia sẽ về cuộc hành trình của Gà, và 1 ít về cảm nhận của ông A nha.

™ Theo chân locker theo lối đi dẫn phòng thấy không gian sạch sẽ vào phòng thấy nguyên một màu kem với ánh đèn mờ ảo, nhìn là thấy thích òy. A locker hướng dẫn và hỏi Gà gu sở thíck ra sao để biết em gọi cho, do Gà lần đầu vào nên lưỡng lự, 1 lúc sao Gà nhớ AE từng rp về 20 có khen có chê nên Gà liền bốc 20 và lì xì cho A 1 ít gọi là quà gặp mặt. Ngồi chờ 1 lúc tầm 5p ngó nghiêng phòng ốc thì bé gõ cửa bước vào. Hai bên chào hỏi lẫn nhau, Gà có tật xấu là gặp bé nào xinh xinh, thì ko bao giờ bỏ qua phần TÁM, mà cũng gần 20p nói chuyện, mà lúc nào Gà cũng làm các bé lun cười típ mắt. Xong cuộc nc tạo nhiều tiếng cười rồi thì ai vào công việc của người đó.

™ Về phần mát xa khỏe thì Bé làm cho Gà chưa được tốt lắm, mà rất là tuyệt hơn 30p mát xa gần tận hưởng từ từng đợt thoải mái nào đến thoải mái khác, trời ơi nó đã làm sao chưa bao giờ mà dc như vậy. Lần đầu tiên cảm thấy Bé làm có lực, đủ bài, đá nóng đã gê. Cái này Gà nói thiệt Gà ko PR cho bé đâu, có mới nói ko thì thôi. Trong lòng hôm nay mình đi là đúng oy, thoải mái ơi là thoải mái.
™ Về phần mát xa thư giãn Bé cũng có LT, BB BJ, HJ đầy đủ trừ 69 , hôn môi. Bé làm từ tốn ko hối thúc. Làm Gà tê hết người, từng đợt từng đợt. Trong khi bé đang chăm chỉ công việc của mình, Gà cũng tranh thủ dùng đôi tay đi dạo khắp cơ thể bé. Bé cũng chủ động cho Gà thám hiểm, làm Gà thấy an tâm đi xuống khe vực sâu té mà khỏi bị ngộp nước. Mà Gà cũng đâu chịu thua, tê người mà thằng nhỏ ko đầu hàng tầm hơn 20p thì mới hợp tác cùng bé đi tới thiên đường. Xong rồi bé lườm Gà một cái bé nói " cũng mau RA quá ha" làm Gà ngượng muốn chết đi dc. Nằm nghỉ xíu rồi cũng theo bé đi tắm, nhìn đồng hồ trễ hết 5p òy, cũng lo hỏi bé nói ko sao đâu A, rồi Gà mặc đồ lại. Gửi E ít quà coi như là gặp mặt lần đầu có duyên với A, không bít nhiu mà bé vui.hihi...
Hẹn ngày gặp lại.

™Đánh giá về bé như sau :
• Face 7.5 , tên ... 22t , cao 1m57, nặng 4...kg.
• V.1 : tròn vừa tay
• V.2 : vừa người theo dáng
• V.3 : săn chắc, mịn màng
• V.4 : nguồn vô tận, AE tự khám phá nha
™ Thiệt hại gồm :
+ Vé 250k có code còn 200k.
+ típ theo sự hài lòng của Gà.
+ locker 20k.

™ Và cuối cùmg cám ơn ông A đã hỗ trợ chu đáo cho thằng e, có 1 đêm thư giãn vui vẻ.

™ p/s : xong xui 2 AE ra quán cafe tâm sự, ông A kể mà ổng cười típ mắt lun, nào là dc tắm chung, nào là dc 69 .... nhưng ko tới Z nha, và Bé của ông A ko đi ngoài giờ nha. Mà chỉ cần nhiu đó thui đã làm Gà nôn nao cho lần tới Gà sẽ đi gói đó, mà Gà sẽ giữ bí mật số báo danh của ông A nha , ổng nói để tao còn gặp bé nữa mày nói tụi nó phá nát hàng của A mất haha..., còn bé của Gà thì ko thíck tắm chung nhé, mấy bác vô yêu cầu rồi kêu này kia thì tội Bé nha.

™ Thanks AE đã đọc nha. Chúc một ngày thật vui vẻ. Vừa đánh bài vừa viết nên mới hoàn tất bài viết này. Mong AE thông cảm.

™ Chào thân ái.
GAtapMASXA.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Mod vào xem và duyệt bài giúp Gà nhé.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Kinh nghiệm cho thấy bé nào dễ dài chịu ra ngoài, thì nguy cơ dính chưởng càng cao. Bé nào tỏ ra khó chịu khi các bác đề cập chuyện đó, bé đó càng sạch và kỹ lưỡng ở khâu vệ sinh.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ok, a

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
E hèm, bữa nghe giang hồ đồn có người ở ẩn

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Kaka, tu dc nữa tháng rùi cũng fải xuống núi thui, làm thầy chùa sao khó quá đi haha...

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,741
1,515
Xì Gòn
25 ₿
đi từ tháng 8 đến giờ chưa ghé, ấn tượng là csvc bao đẹp hen .

pqa87

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/18
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
nghe nói có tắm tiên 69 là lại thấy bức rức trong người rồi á nha :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Haimat69

Binh Nhì