Hỏi đáp húp sò , 69

Lượt xem: 1,113

cuộc đời đen đủi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
13
7
0 ₿
các bác cho em hỏi phát , năm nay qua cũng 20 mấy cái nồi bánh chưng rồi , bú cũng qua biết bao nhiêu con bướm rồi
mà đến giờ em vẫn chưa biết là bú lồng có bị dính mấy cái bệnh truyền nhiễm kh các bác ?

nghe thiên hạ đồn là húp sò có nguy cơ lây bệnh khá cao nên cũng hơi rén , nhờ các bác xác thực lại thông tin này giúp em với ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thich choi boi

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Lời đồn thì chỉ là lời đồn. Phải hiểu húp sò là một khái niệm khoa học của tình dục, nó như một nghệ thuật của tạo hóa. Nói về bệnh tật thì không quá quan trọng, nếu sò em bị sùi mào gào thì mồm mép sau 1 tuần húp có khả năng viêm mủ ở cuống họng và nỗi chi chít mụn sùi, cái này thì đừng quá lo vì nó cũng chẳng có gì ghê ghớm. Nếu em bị lậu thì chỉ gây lậu hầu họng, cái này cũng bình thường thôi, nhưng nếu em nó bị X thì chấm chấm chấm. Tuy nhiên một khi nứng cạc sản thì không có gì phải ngại, kể cả lồng em út đang rỉ mủ hay nhớt vàng cũng húp, trời chạng vạng, phòng đèn mờ có khi em rỉ tiết ra thật nhiều mà người húp lại nghĩ đó là nước cất. Cứ húp thật mạnh bạo vì chúng ta là hero, ok?

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,229
243
TPHCM
0 ₿
Bao tử chúng ta hay lắm,con gì lạ lạ vô là bị tiêu hoá hết. Nó chỉ đầu hàng con Giun vs con HP thôi

Thich choi boi

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/9/23
Chủ đề
0
21
2
Saigon
0 ₿
Cái tội húp sò nè

Đính kèm

93.9 KB · Lượt xem: 76

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Rén mẹ gì, một khi kẹc đã nén đủ thì cứ chơi tới, chơi mạnh bạo vào. Có chú húp "póc póc, chóc chóc" muốn rớt cái hột le em út luôn. Nhưng phải để ý coi chứng húp xong nuốt nhằm mủ máu thì hơi ghê ghê hé hé hé...

• Haha
Điểm cảm xúc: Alester