Tân Phú Huỳnh Võ 180 vườn lài trộm tiền khách

Lượt xem: 1,115

QuýTN

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/2/24
Chủ đề
1
1
4
Hcm
0 ₿
Chuyện là em nghe ae review huỳnh võ 180 vườn lài nên em cũng tò mò đi thử. Em đi tối mùng 5 tết tới thì đc dẫn vô phòng và có 1 bé nhỏ con quê ở vĩnh long mắt hơi híp híp làm cho em. Do e đi trải nghiệm random nên cũng ko hỏi tên chỉ có thông tin bé đó như trên. Lúc nằm úp làm phần chân thì bạn có lúc làm bằng một tay nhưng do e nghĩ là bạn mỏi tay nên cho nghỉ thay phiên hai tay qua lại. Quần áo thì em máng trên đồ móc, bóp tiền em bỏ trong quần. Khi đi e có check trong bóp là có 2 tờ 500k và tờ 200k và tờ 50k và một vài tờ tiền lẻ tờ 10k 20k… Lúc tính tiền thì em cũng ko check lại bóp là còn bao nhiêu theo thao tác quen thuộc e mở bóp và rút tờ 500k ra trả. Vé 120k típ 150k nhưng còn bị vòi thêm 30k nữa là thấy ko vui rồi. Sau đó e thấy tiền thừa và bỏ vô bóp sau đó ra quán cafe ngồi, lúc trả tiền cafe e mới tá hoả là trong bóp mất 1 tờ 500k mà trước khi vào massage e đã check là rõ ràng 2 tờ nên e mới nhớ lại lúc bạn nhân viên đứng gần chỗ máng đồ và làm một tay nhưng đã muộn. Em coi như của đi thay người. Em viết bào viết này để cảnh giác ae có ghé làm thì cầm cái bóp để sát bên luôn chứ làm ăn tham lam thế thì ko ổn. Do ko biết tên nhưng em nhớ mặt bạn đó . Ae nào làm vô hỏi quê quán là Vĩnh Long dáng người nhỏ nhắn cặp mắt hơi híp híp là nó đó

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
90
68
0 ₿
Bữa mình đi thì bạn làm cho mình cũng bấm điện thoại rất nhiều, lúc làm thì đôi lúc cảm nhận chỉ có 1 tay làm, cảm giác không có tâm, đi một lần không bao giờ quay lại