K hẹn lại gặp cùng em

Lượt xem: 1,457

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Chào ae , hnay mình lại rảnh rổi nên xin bác @Lục A Ka code đi tiếp và cũng như mọi lần mình tới đưa code cho a qli kiểm tra rồi lên phòng, do hơi đông khách nên vô phòng thư giãn nghỉ ngơi xíu cỡ 10p mình lên phòng và thấy bé 11 đi xuống cười nhẹ cái rồi lên phòng . Vô thay đồ xông hơi cỡ 10p rồi thấy bóng dáng vô lén nhìn ra cái thấy cái mặt quen thuộc thì ra là số quen nên cũng khá vui vẻ, Bước ra thấy nhau thì cũng k bất ngờ gì nên cũng vui vẻ ngồi nói chuyện và đùa giỡn :p:p:p. Sau 1 hồi thì cũng đi tắm rửa sạch sẽ rồi ra nằm , lần này thì mình k yêu cầu bé đấm bóp mà ngồi nằm chơi và nói chuyện . Ngồi tâm sự tán dóc đủ thứ trên trời , khi gặp bé cảm giác mọi áp lực mọi thứ xua tan đi.
Cái gì đến cũng đến , sau một hồi tám thì cũng vô phần quan trọng , bé ra tắt nhẹ đèn xuống và bắt đầu cởi áo và vô phần quan trọng , bỏ qa phần thái luôn , bé bắt đầu kiến bò chậm rãi rồi tiếng rên nhẹ nhàng , thằng em bắt đầu hư hỏng và nhận ra điều đó bé bắt đầu đi từ từ xuống thằng em , chậm rãi từng tí và bj 1 cách nhiệt tình cùng sự HJ điêu luyện và sau 10p thì mình cũng chống cự k nổi và tuôn trào. Sau đó bé ra ngoài vệ sinh rồi vô năm nói chuyện và 30p sau thay đồ ra về trong tiếc nuối :oops::oops:
Tic: bác @Lục A Ka
Tip: 5xx
Cảm ơn các ae đã đọc :D

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam