Massage Khoẻ KA & Tâm An spa mới khai trương

Lượt xem: 2,303

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Nay đầu tuần mà đã được sếp quấy rầy, bình mực, lướt web tìm xem có cơ sở spa nào hấp dẫn không.

Tia một vòng, thấy 1 bài đăng Tâm An Spa mới khai trương, tic cũng mềm: 250k (60p) / 350k (90p). Tuy cũng không gần, nhưng thôi kệ - có chỗ mới để khám phá là được.

Đến nơi, thấy có rất nhiều lẵng hoa tươi chúc mừng (đúng là mới khai trương).

Tiếp tân: là anh chàng đẹp trai, nếu là bé gái chân dài mặc váy ngắn thì thích hơn.
:cuteonion7:

Giá vé: mình chọn MS trị liệu 60p.
Cơ sở vật chất: mới keng xà beng. Phòng ở tầng 1, bố trí 5-6 cái giường nệm theo kiểu như cái phảng gỗ, vách ngăn gỗ. Bố trí kiểu này, 2 tay không được buông thỏng nên không quen.
KTV: trẻ, ngoại hình bình thường, lúc về tia thấy em xinh xinh, em cao cao, em múp múp..... chẹp chẹp...
:cuteonion9:
Kỹ thuật MS tốt, ấn huyện dư lực, em hỏi anh nhức mõi phần nào để em tập trung phần đó. Oke bé, anh nhức mõi khắp mọi nơi :)
Từ hồi đi ms trị liệu, đây là lần thứ 3 mình gặp KTV làm tốt, đúng kiểu trị liệu, nhân-đè-vuốt những nơi kiểu như bị tắc.
Do lần đầu nên chỉ đi 60p, đúng là chưa thấm, lần sau sẽ chọn 90p.
Lúc xong xuống, được mời 1 bác bột sắn (hình như vậy), có rất nhiều hạt và trái, ăn nóng ngon ngon.

Qua trao đổi với lễ tân, ghi nhận một số thông tin:
- Nhân dịp khai trương, mua 2 vé, mỗi vé 250k thì chỉ tính tiền 1 vé.
- Đi 1 mình thì được tặng voucher cho lần sau (free tic).
- Các tầng trên, có phòng bố trí 2 giường, có rèm ngăn đôi.
- Link bài của cơ sở:
Sẽ sớm ghé lại để sử dụng voucher và gặp bé dễ thương kia.

Chúc cơ sở khai trương đông khách !

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
Gò Vấp mà qua đây xa ko mọi người nhĩ. Mình tháng nào cũng vào SG công tác nhưng đa phần là ở GV

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
cs vừa lên bài là tui gọi liền... từ Q3 chạy qua nó xa vl muốn nản ko đi, thôi đi cho bik vì cổ vai gây đang đâu,gọi book lịch trước QL nt trả lời ok phòng đôi 2 giường nhưng ít người nên để dành cả phòng đó cho mình thành phòng riêng,thấy ok hỏi rõ vé là 250k tip hay ko tuỳ tâm nt hỏi tối đa tip nhiu QL a ko cần tip đâu hoặc a tip khoãn 50 - 100k là được, nói xong ok chạy qua.
CSVC : 9/10 đẹp vì mới
KTV : 9/10 khoẻ rất tốt và điều
vé : 250k/60p ai đi 90p thì thêm 100k nữa nha nếu đâu nhìu, cs lành mạnh ko lướt hay hp gì nha nhấn mạnh điều đó chứ mấy ông vào đòi HJ hay gì gì thì qua mệt cho nhanh,bé mình đi ốm lực ok lúc làm hay hỏi lực vậy đủ chưa tướng mình mập nên mình bik bé với mình như kiến và voi rồi thì sao cũng đc, chủ yếu là ăn huyệt má thốn vl mà thả ra thì phê vl,lúc lên QL thấy mình thì nói mình đợi tầm 30p thì có bé đang làm khách khác, bé đó là bé vip của CS chuẩn bài khoẻ nhất, mình nói ko sao bé nào cũng đc miễn là ok, ảnh nói vậy e sắp nè ốm này,xong 60p khoẻ cả người ra đúng 100% có khác đã......xuống ăn chén bột sắn dưỡng nhan và ly trà ok tip khách ok 10/10. tính tiền mình ck 400k vé 250k tip 150k QL và bé còn nói sao nhìu thế, mình chỉ cười nói bé làm tốt nên típ thêm @@ tip nhìu còn bị kêu nhìu ok sẽ quay lai với vé free CS cho

• Love

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Hình như tui với bác có cùng KTV thì phải.

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
983
336
37
0 ₿
cs khỏe nào giờ cũng có cái bài trị liệu mà nói thật mấy cháu massage biết trị liệu cái quần, đi xong về rêm rêm 2-3 ngày mới hết.

• Wow

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
rêm là do KTV làm hơi mạnh tay. Ai hay nhức mỏi hay đô nặng thì hãy làm mạnh, lâu lâu đi thì làm nhẹ nhàng, vừa đủ cho máu huyết lưu thông là ổn

• Love