Karaoke Biên Hòa (cầu Hóa An)

Lượt xem: 1,723

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chào mọi người nhé, dạo này công việc bận quá không online check choác cho ae được, à mà cũng muốn nói luôn mấy chỗ mình hay đi lâu rồi không check lại nên thông tin không cập nhật được, các bác có inbox cũng công cốc thôi.
Trở lại vấn đề chính. Hồi hôm có gặp lại chiến hữu nên xong tăng 1 (chợ đêm) 6 ae đổi gió qua kara hát hò cho nó máu.
Địa điểm: Karaoke Hùng Be. Các bác từ ql1k chạy tới cầu Hóa An quẹo phải qua trạm thu phí thêm 1 đoạn nữa (quán nằm bên trái) các bác từ Biên Hòa qua cầu Hóa An quẹo trái (qua cái vòng xoay) chạy thẳng qua trạm thu phí nhé.
Lúc đó đi tầm 9h 9h30 gì đó, cứ vào đó mà đi đực rựa không thể nào má mì cũng vào hỏi có cần đào không, thế là múc luôn 6 tô "hủ tiếu" haha. Ở đây đào đủ loại, ốm, cao, tròn trịa bla bla đầy đủ (đào vào mà ko ưng kêu má mì đổi ngay không phải ngại)
Csvc: phòng cũng bình thường được cái sạch sẽ, nếu ngồi max thì tầm gần 17 18 người cỡ đó.
Service: ae nào đi nhiều biết, đào chỉ ôm, hôm, bóp (em cũng mình quên hỏi tên luôn, nhìn cũng ok khá ổn). Lúc về ông anh có gù em ngồi với ổng đi nhà nghỉ (quên hỏi rổ giá)
Tổng thiệt hại: 6 ae hát tầm 2 tiếng rưỡi 3 tiếng, 2 thùng tiger hay gần gì đó cỡ vậy, 2 dĩa trái cây, 2 dĩa tôm khô. Tổng bill 2tr1 + 6 em (200k/1em) + má mì 200k -> 3tr5.
Chào ae, chúc ae ngày làm việc học tập vui vẻ.
Có để gg map cho ae nhé

Đính kèm

• Screenshot_2018-08-20-13-44-37-374_com.google.android.apps.maps.png
    Screenshot_2018-08-20-13-44-37-374_com.google.android.apps.maps.png
    345.7 KB · Lượt xem: 214
  • Like
Điểm cảm xúc: xpress