Karaoke Bình Thạnh

Lượt xem: 4,140

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tình hình là có đi dạo mấy bài viết của các bác trong box này, đa số đều ở hơi xa nên mạo mụi đăng topic này xin chia sẻ một vài quán karaoke giá ổn tí ở kv bình thạnh. Bác nào biết, xin địa chỉ (có sđt quản lý hoặc quen biết càng tốt) rổ giá như thế nào. ..
Xin cảm ơn và hậu tạ

• Like
Điểm cảm xúc: bơ chảnh vnac

ung hoang phuc fan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/4/18
Chủ đề
0
5
0
39
0 ₿
Bác ở khu nào Bình Thạnh? Em ở Gò Vấp, newbie và cũng hơi khó kiếm anh em đi cùng. Em cũng đang muốn cáp kèo để lúc nào có dịp thì anh em hú nhau đi cùng.
Nếu ở BT thì bác chịu khó chạy qua cầu Bông, rẽ qua Tr Quang Khải q1 là có cả đám quán để mình đi. Em thấy có quán DX ở khúc đó khá ổn, đào đẹp và vui vẻ. Bữa nào đi cùng ko bác?

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ok hôm nào giao lưu nhé, thanks bác

• Like
Điểm cảm xúc: ung hoang phuc fan

asari

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/5/18
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bác jenter07 có đi bên TQK thì né quán Xuân Anh ra nha....quán này giá cao mà đào chán lắm...chả làm ăn gì đc...được csvc ok...phòng đẹp...có tiếp tân phục vụ dẫn tận răng lên phòng....em co so quản lý ở đây mà thấy choi chán quá cũng kg có quay lại.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tks bác đã thông tin nha

asari

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/5/18
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bữa giờ tình hình hơi căng nhiều chỗ bị hốt tập trung nhiều ở khu quận 1 3 sau đó là quận 5...các bác né mấy quán có múa lửa với bay lắc ra...sẽ đỡ bị dính chưởng....166 Nguyễn Biểu bữa giờ bi kiểm tra thường xuyên , Cũng may Bên quận 5 có mấy quán em đi chưa bị hốt lên báo bao giờ..chắc do mấy chỗ này kg có múa lửa...nó hốt hết chắc treo mỏ.... ^^

kamizie

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/18
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Cho mình xin địa chỉ mấy quán bên Q5 của bạn được ko ạ. Cảm ơn và hậu tạ