Kể Chuyện Tếu Lâm - Đi Massage Miễn Phí

Lượt xem: 9,437

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Chào toàn thể các bạn

Trên hành trình gia nhập MassageBiz ắt hẳn ai ai cũng có những hành động ngu người trong lần đầu đi massage. Vì vậy, chương trình lần này sẽ đục khoét tâm hồn của các bạn đôi chút, để nhớ lại những khoảnh khắc bá đạo hồi xửa hồi xưa từng làm khi đi massage, chuyện có thế kể về bản thân hay đồng bọn miễn sao vui và tếu lâm là được.

Câu Chuyện Phải : Từ 100 - 300 chữ. Ngắn gọn, dễ hiểu, tếu lâm, liên quan đến massage, không dùng từ ngữ mạnh, tục tỉu.

Ví dụ : Lần đầu tiên đi massage của Kay là đi phòng Vip, do kinh nghiệm còn non kém nên quấn khăn vào phòng xông hơi mà vẫn mặc nguyên quần sịp :eek: đến khi đi ra để tắm, ktv thấy còn mặc sịp cười muốn bể phòng, quần sịp thì ướt nhẹp, mặt Kay thì đỏ lên vì ái ngại, bèn nhìn xung quanh tìm xem có cái lổ nào không để chui xuống cho bớt nhụt nhưng không có, đành rút đầu vào cặp ngực của ktv vừa khóc vừa cười, vì sao thì tự hiểu hen :p

Mỗi Nick chỉ được kể 1 chuyện nha các bạn

Giải Thưởng :

1 Giải Nhất : Mã Code hoặc Vé Massage tùy chọn + Card dt 100k

1 Giải Nhì : Card điện thoại mệnh giá 100k.

Các Cơ Sở Để Chọn : Đại Nam, Đệ Nhất, Boss Palace, Thái Bình 3, Tây Thi, Phương Anh, Thành An, Minh Long, Thanh Xuân, Thành Tài, Mường Thanh, Phúc lộc Thọ 2(2 vé), Hồng Ngọc.

Thời gian diễn ra từ hôm nay 19/9/2016 cho đến 24h ngày 22/9/2016 nha các bạn, diễn ra trong vòng 3 ngày đê mấy bạn nào ít online cũng biết mà tham gia cho vui.

Kể dưới comment nha các bạn :):)

kulti

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/5/16
Chủ đề
6
70
42
31
0 ₿
Mình củng có câu chuyện mặc sịp như bác mất r
Mà để mình bổ sung thêm đoạn sau:
Sau khi ms ra thì mình vs thằng bạn về chạy về mà trong lòng cảm thấy tiếc nuối vì ko rủ ẻm ra ngoài( lúc đó là hơn 1h đêm, ẻm sắp tan ca) vì trong lúc ms củng đc gợi ý này nọ.
2 thằng liền quay xe lại bước vào csở ms với vẻ mặt rất ngầu.
Locker chạy ra hỏi:" anh để quên đồ à".
Mình: "ko! Kiu bé hồi nảy làm cho a ,ra đây"
( tình hình căng cực, locker cứ tưởng bọn mình ko hài lòng nên quay lại gây sự, đành rót trà mời và nói chuyện nhỏ nhẹ)
Locker:" bé đang kẹt khách, mà để em vào kêu thử xem"
Mình: ừ (vẫn vẻ mặt hình sự)
R bé chạy ra hỏi: " anh gọi em có gì ko ạ"
Mình:" lát tan ca ra đi vs bọn anh nha. Rủ thêm bé hồi nảy làm cho bạn a nữa"
Lúc này thì mọi người mới hiểu chuyện & thở phào nhẹ nhõm
Bé nói:" bọn em ko có làm thêm bên ngoài, anh Thông cảm" (và quay vào trong không một lời từ biệt)
Giờ nghỉ lại mình liều thật,nếu có biến chắc giờ Ko đc ngồi đây chém gió vs ae r (bước ra ngoài cả chục thằng nhìn mình chằm chằm)
Hãi linh hồn

• Like
Điểm cảm xúc: monte_cristo and Kay Dylan

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Góp vui cho mấy bác. Lần đầu tiên đi Minh Minh Tâm.
Bước vào cũng được giới thiệu bấm lên lầu 3, vé thường, lên tiếp 1 lầu đến phòng thay đồ. Gặp anh locker đưa cho cái quần ngắn và cái khăn, ngó qua ngó lại, chẳng thấy có chỗ nào để thay đồ, liền hỏi locker: "toilet ở đâu em?" Nó nhìn mình như trên trời rớt xuống, rồi cũng chỉ chỗ đi. thế là mình cũng cần quần và khăn tính đi thì nó liền gọi với theo: "đi toilet đem quần với khăn làm gì anh, để đây rồi ra thay chứ!!". Bỏ mẹ, muốn độn thổ với nó.

Sau lần đó thì thân thiết với nó, lần nào tới nó cũng hỏi: "đi 40 hả anh trai, anh gọi trước rồi phải không?", hài vãi.

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Bạn thật là can đảm :D

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Vậy là bro luôn luôn book em 40 ah _ có gì hay không chia sẻ với AE đi :)

• Like
Điểm cảm xúc: Doifieubac

Doifieubac

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/2/16
Chủ đề
1
111
5
0 ₿
Sẵn dịp trời mưa ngồi kể lại tuổi thơ xíu. Hồi đó được đi nha trang với các cụ lảnh đạo quận( 4x,5x thôi ah). Tối ra biển làm vài lon xong các bác gợi ý đi ms thế là đi kiếm xe tầm 9g 10g tối xe taxi ít chạy chỉ còn xe xích lô. Trời 15 16 người mà có 3 chiếc ngồi thế nào.... thế là leo lên xong pha thôi chứ sao giờ. Nghỉ trong lòng đi lần đầu đi ms rung thấy bà nội ko biết vào đó làm như thế nào. Được mấy bác mua vé xong vào thế là cặp mắt liếc ngang liếc dọc xem như thế nào mà làm theo. Váo phòng thay đồ mấy anh pv dem ra cho sọt quần để thay. Ai cũng lột sạch còn mình thì còn cái miếng tam giác trên người lật đật lấy quần kia mặc liền vào. Thế là theo mấy bác kia đi xong hơi, xong khô, tắm vòi sen này nọ ..... rồi ra ghế ngồi làm ly trà nónh chờ tới lượt...
Thế là việc gì đến cũng đến pv dẫn vào phòng. Phòng hơi nhỏ chỉ có 1 cái giường nằm hành sự thôi ( chắc khoảng 2 × 5). Lúc này tim đập thình thịch thình thịch.
Khoảng vài phút thì ẻm củng vào. Face xinh xinh dễ thương minh dây cây cảnh. Ẻm kêu anh nằm lên e ms cho. Tay nghề ẻm ghê thật ms tới đâu kêu róp róp tới đó ms phần trên xong xuống tới phần dưới ẻm thấy mình còn mặc shịp bảo sao a ko cởi ra đi chắc là a đi ms lần đầu hả Trời lúc đó thì chỉ biết cười cười rồi làm theo lời ẻm cởi nó ra xong mặc lại cái quần đùi kia vào người to mà cái quần nhỏ xíu xìu xiu các bác nghĩ là như thế nào rồi. Tiếp tuc nằm lên hưởng thụ tiếp. Ẻm củng biết bắt chuyện lắm nên trong lúc ms vừa trò chuyện làm vơi bớt phần nào ngại ngùng. Trong lúc ms lâu lâu khiều khiều em út mấy cái trai tơ ms lần đầu mà làm thế ai chịu nổi. Tới phần lật ngửa lên thằng e nó dương cờ chống đối ngại thấy bà ẻm đi lấy khăn bắt đầu hình sự, tụt cái quần xuống ẻm bất ngờ hôn lên 1 cái chóc tay bắt đầu hj vừa dc vài cái thì núi lửa phun trào, ẻm nhìn mình mà cười đểu và nói trai tơ thiệt hả ta và mình chỉ biết cười cho qua thôi sao giờ. Thế là dọn dẹp chiến sự ra ngoài ngồi chờ mấy cụ về chung. Ngồi chờ mà trong lòng nó cứ rạo rực vừa rung mà lại thích kakakakak

Văn chương ko hay với lại đi lâu lắm rồi ko nhớ tên tiệm ms đừng ném đá e nhé bà con.

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Tham gia diễn đàn từ cuối 2015 nhưng mãi sang 2016 mới lần đầu tiên đi checkin massage, lần đầu tiên đi Vip Thái (cái thời mới ra nóng hổi). Cũng tìm hiểu khá kỹ để biết cách thức, quá trình đi từng bước trong massage như thế nào, đến hôm chính thức đi thì cũng hiên ngang tiến thẳng vào rồi đến khi lên phòng cũng cố gắng làm mọi thứ cứ như là dân chơi cái gì cũng biết rồi chỉ mỗi tội thằng nhỏ nó yểu sìu như mất sổ hụi. Cũng abc từng bước đến phần massage thái, đang nằm úp mặt e nó vừa kéo áo chà chà liếm láp hết người từ lỗ tai đến wc chưa đầy 2p thì thằng nhỏ nó đã bắn lũng cái giường. Gượng người dậy bảo "Anh ra mất rồi", ôi thôi em nó cười muốn banh trời làm cảm thấy nhụt không biết trốn ở đâu luôn. Lúc đó mới kể thật là lần đầu đi massage cũng như chưa từng quan hệ lần nào. Đúng là lần đầu nó luôn có cái gì đó in đậm khó quên.

honasama

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
1
4
3
31
0 ₿
Mình chỉ nhớ lần đầu đi massage với đám bạn, lúc ra tính tiền thằng bạn đưa cho bọc tiền cắc 2-5000 để tip. Bữa đó nguyên đám cười banh cái quán :D

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Kay Dylan

ABCD

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/9/16
Chủ đề
0
10
11
36
0 ₿
Câu chuyện bựa của tui:
- Cách đây 5 năm rồi, hôm đó say xỉn quá được thằng bạn dẫn đi massage cái quán nào xa lắc lư trên đường Phan Anh gần ngã tư 4 xã. Lúc đó tầm 23h khuya chạy tọt vào trong mà chỉ có 2 chiếc xe của khách, nhìn có vẻ điều hiu. Vào thằng bạn mua cho cái vé 100k xong lên phòng, nhìn cái phòng bé bé ảm đạm mà có cả xông hơi. Xông xong ra thấy em đợi sẵn, móa ơi phải gọi là chị mới đúng, vừa già vừa xấu, hồi đó mới có 23 tuổi đầu. Kêu bảo đổi mà ko đổi, bảo ở đây ko đc đổi. Thế là bị bắt nằm lên cho chị mần. Đám bóp xong thư giản. Đang xỉn mà chẳng có cảm xúc, bả mần 20' Hj mà ko ra đc. Cũng lịch sự bảo thôi giờ về có việc xíu, mặc quần áo đi ra tip cho 100k. Móa chuyện zui bắt đầu !
- Mấy bác biết ko chị nó ko chịu cầm, ra đứng chặn ngay cánh cửa ko cho ra, bảo làm nãy giờ mà cho bấy nhiêu à. Vãi chưỡng ! Đụng ngay phải đàn chị rồi. Lúc đó trai mới lớn sợ khiếp hồn, em nó định hốt xác tui lun rồi, nhưng tính tui cũng bướng sẵn có hơi men nên quyết ko cho thêm. Đứng nghe bả chửi 1 hồi lợi dụng sơ hở tông cánh cửa bay ra ngoài mém xíu rơi từ tầng 1 xuống trệt. Phóng vội xuống tiếp tân, bữa đó có bà chủ lun đứng đó. Thấy tui hoảng loạn quá mới hỏi chuyện gì thì tui kể đầu đuôi câu chuyện. Thế là bả gọi nhỏ xuống chửi banh nhà lồng rồi đình chỉ ngay đêm đó. . .chuyện còn dài chắc hơn 300 từ em xin kể tiếp .
- Vừa xong câu chuyện ra về bà chị đó cũng kịp lấy túi ra đi về ( bị đình chỉ trong đêm vì thái độ với khách ). Tia mắt thấy bả bấm điện thoại alo blah blah gì đó. Thấy sự việc chẳng lành bảo thằng bạn nhanh nhanh lấy xe ra về. Móa vừa đắt xe ra cửa thấy 1 thằng nào ốm ốm đứng bên đường ngoắc ngoắc bà chị. Tui với ông bạn lật đật chạy xe đi, vừa chạy 1 đoạn nhìn miếng chiếu yêu thì thấy lão ốm ốm chạy theo sau ( ko chở bà chị, nghi chuyện chẳng lành tui mới bảo thằng bạn chạy nhanh xíu, qua khúc cua thì thằng bạn nó rẻ, tui chạy 1 mình về. Thằng ròm vẫn chạy theo đuôi. Quyết định đua xe tốc độ tăng ga bỏ chạy nhằm cắt đuôi, nghĩ thầm ko cắt đuôi đc thì xác định bỏ mạng nha con. Chạy vèo trợt ổ gà loạng choạng chút ét nữa là chưa bị chém đã bị tai nạn xe, may mắn quá là còn vững tay lái, lúc này thì tỉnh rượu cmnr. Chạy 1 hồi thấy chốt bảo vệ ghé đó đứng chờ thời. Sau 1 hồi liếc ngang liếc dọc ko thấy thằng rong đâu, vội vả phóng xe về nhà mà trong lòng còn phê phê !
Từ đó về sau ko dám đi ms chỗ bậy bạ, chỉ trung thành với PA, Boss, VH, ĐN, MT ...
Bấy nhiêu kỷ niệm xin chia sẻ !

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
E thì lần đầu đi massage mới dc 18t mấy tháng lúc đó thì e chưa tham gia diễn đàn chưa biết gì về massage nên đúng nghĩa là 1 trang giấy trắng. Dc mấy ông anh rủ rê tò mò nên cũng đi theo cho biết. Lần đầu đi phòng vip đâu biết vụ mấy em tắm cho mình. Cũng xông hơi này nọ xong ra thấy cái bồn tắm thì nhảy vào dọc nước. Dc 1 hồi thì em vào, em nhìn mình như kiểu " ơ đệt việc của bà mà mày cũng dành làm là sao ". Vậy là đành phải ngồi lại cho ẻm tắm vì ẻm bắt đền mình. Lúc đó vừa máy lạnh với lại ngâm nc nên thằng nhỏ tiu ngỉu. Nguyên bủi massage chẳng phản ứng gì nên nghỉ thôi ròi kì này chắc chả sung sướng gì. Ai dè lúc thư giản ẻm vừa đụng vào thì cứ như chó gặp xương mèo gặp mở thằng nhỏ hiên ngang hùng dũng dựng đứng lên. Ẻm bj cho mình dc mấy cái là suối nguồn cứ thế ào ào chảy bắn cả vào người ẻm. Lúc ẻm lau khăn ướt lại cho còn vừa lau vừa nựng vừa bóp vừa nói " hư này hư này ". E lúc đó chỉ còn biết ôm mặt cười mà ko nói nên lời. Kết thúc lần đầu biết đến môn phái mat-xa và nhận ra nơi mình thuộc về kkkkk

nguoivotam85

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/4/16
Chủ đề
0
39
5
39
0 ₿
Vào một buổi chiều tháng 06 cách đây khoảng 8 năm. Đang nhậu sương sương với tụi bạn thời khố rách, bàn đủ mọi loại chuyện, bỗng có một tiếng nói cộc lốc vang lên:

- Xả lũ không tụi bay?

Cả bọn chưa hiểu chuyện gì thì giọng nói lại tiếp tục:

- Tao mới trúng số được 5 xị giờ thằng nào biết chỗ nào xả lũ thì đi?

- Xả lủ là gì ku? Tôi cất tiếng.

Cả bọn cười ồ lên một lúc rồi trong nhóm có một đứa lên tiếng?

- Thôi đi xông hơi cho nó giải, tao biết một quán ngon lắm.

Lúc đó tự nhiên cảm giác của mình tò mò, rạo rực, người nó rung rung và sau đó cả bọn nói ok thì cả nhóm tỉnh hẳn ra, không còn ngó ngàng đến mồi và bia lít nữa. Cả bọn vác xe chạy theo thằng chiến hữu đến quán MS nổi tiếng ở gần ngã ba mũi tàu Trường Chinh+ Cộng Hòa.

Vào gửi xe nhìn thấy mấy a bảo vệ nói cứ để xe đấy và xé cho 1 tấm vé giữ xe mà trong lòng cứ thấy sờ sợ, thì thằng bạn nó quát:

- Zô nhanh đi ku, còn đứng ngoài đó làm gì nữa.

Tôi vội vàng bước vào thì lúc đó mấy thằng chiến hữu đã trần như nhộng, đứa thì vội vàng lấy khăn quấn lại, đứa thì hí hửng cởi xiêm y, tôi tròn mắt trong đầu nghĩ sao tụi nó kỳ kục zậy. Rồi lúc đó có một anh nói với mình " anh cởi đồ ra đi" làm tui càng thấy ngượng. Trong khi cởi mà mắt tui cứ liếc xung quanh. Công đoạn xông hơi, ngâm mình và các thứ lặt vặt diễn ra bình thường vì tui cứ bắt chước theo thụi bạn, nó làm gì đi đâu thì tui làm y chang.

Lúc vào phòng chờ người nó cứ rung rung cảm thấy lạnh thì một tiếng gõ cửa và trước mặt tui là một chị (lúc đó trong đầu cứ nghĩ kêu bằng chị) dáng cao mặt tươi rói nở nụ cười và chào xã giao tui: " Chào anh, e vào được không"

- "Được chị". Giọng tui cất lên.

- Quỷ ah, bao nhiêu tuổi mà kêu e bằng chị vây. E ngạc nhiên nói.

Lúc đó tui sợ sợ nên không dám hỏi câu nào trong quá trình e mat xa bài bản, e cũng k hỏi gì tui. Chắc e nghĩ mình chê e nó nên e nó cũng nín luôn, một sự im lặng đến khó tả trong căn phòng mờ ảo. Rồi chuyện gì đến cũng đến.

E hỏi: Thư giãn nha a?

Tui lại ngạc nhiên: "Thì Nãy giờ e đang thư giãn cho a mà"

Em lắc đầu và cười ngương nói : Ý e là giờ e thư giãn cho thằng e của a nha?

Trong lòng tui lúc đó khoan khoái lẫn vẻ lo âu và trong đầu lúc đó nghĩ, thôi mình cứ buông xuôi cho chuyện gì đến nó đến.

Lúc e thư giãn thằng e của tui, thì tui năm một chỗ tay chân không dám cử động, có cảm giác lo lo nên đến hơn 20 phút mới cho thằng e bắn pháo bông và nhìn thấy e thở phào nhẹ nhõm.

Tui thì năm im một lúc e thấy lâu bèn nói: " Xong rồi nha, a hết giờ rồi" .

- "Vậy hả" tui nói một cách nhỏ nhẹ.

Rồi tui vẫn cứ ngồi im trên giường không nói gì và cứ ngó xung quanh thì bỗng e lên tiếng:

- Anh bo cho e đi?

Tui lại ngạc nhiên"

- Ủa mình có mua vé rồi mà cũng bo nữa hả chị?

E xửng sốt:

- A trên trời mới xuống hả?

Miệng e nói nhưng người e thì đi đến chỗ cái bàn nhỏ lấy ra mốt cuốn sổ và cây viết đưa cho tui và nói:

- A bo cho e bao nhiêu thì ghi vô đây nha.

Trong đầu tui lại ngạc nhiên nghĩ có cái này nữa hả trời và nới với e?

- “Hôm nay thằng bạn a nó bao a đi mat xa nên giờ e muốn ghi bao nhiêu thì e ghi đi”.

Lúc đó thấy mặt e tươi hẳn ra và ghi vào trong cuốn sổ là 3 xị rồi đi ra không quên quay đầu lại xin phép tui.

Lúc đi về tự nhiên có người kêu bọn tui lại và nói: “Các anh còn 3 xị tiền bo chưa trả”

Cả bọn ngơ ngác nhìn nhau còn tui thì cảm thấy “nhụt như con cá nụt” tự động móc bóp ra nhưng trong bóp còn có 1 xị và phải mượn thằng bạn thêm 2 xị nữa mới đủ.

Lúc lấy xe bị bọn nó giũa cho một trận mà nhớ mãi đến bây giờ. HẾT.

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
LẦN ĐẦU LÀM CHUYỆN ẤY
Chuyện ấy ở đây là...đi massage nhé mấy cha lội =]]. Đó là vào 1 đêm cách nay khá lâu rồi...chừng 9 tháng 10 ngày. Hồi đó mới biết diễn đàn lại nghe danh điệp viên 007 bên TB3 nổi quá trời nên tối hôm ấy mình quyết định cưỡi con tuấn mã qua đó vì tò mò và...ham hố ^^. Chính cái đêm định mệnh ấy tui đã biết mất đời troai là như thế nào :D
Đúng là cái gì đầu tiên làm cũng hồi hộp và đáng nhớ. Chọn luôn phòng VIP để trải nghiệm nó ra sao vì nghe nói có các tiết mục hấp dẫn như: tắm heo, bánh ú kẹp xúc xích,...^^. Vô phòng, căn phòng rộng và mờ ảo, mình khá bỡ ngỡ và hồi hộp. Tranh thủ lúc em ý chưa lên, mình vội vàng cởi đồ và chuẩn bị xông hơi (để khi em vào thì mình bước ra từ phòng xông hơi trông cho có vẻ... "bờ-rồ" =]] ) nhưng... khăn đâu??? Vì phòng mờ mờ và mình cũng ...gà mờ luôn nên vớ lấy cái khăn trắng trải trên giường để quấn lấy thân mà cũng chẳng biết cách quấn nên nó cứ lỏng lẽo như mặc quần không dây thun =]]
Một lát sau, thấy em bước vào nên mình ra, một tay giữ hờ sợ... khăn bung ra, tay còn lại túm 2 lớp khăn lại vì nó hở kiểu như sườn xám vậy á, xẻ lên tới đâu luôn á @@. Nhìn trên giường không thấy cái khăn nào và thấy mình trong bộ dạng ấy, em cười tủm tỉm, nói: anh lần đầu đi ah? Rồi em tới ghế lấy 1 cái khăn khác để trải lên giường thế cho cái khăn mình đang quấn @@ Trời quơi lúc đó mới thấy 1 cái khăn chà bá được xếp gọn gàng nằm trên ghế ở gần đó @@.
Sau khi tắm xong, mình nhảy tót lên giường nằm xem tivi. Em nói: nhìn anh giống nàng tiên cá heng. Mình: uh,..cá la hán đó em . Hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Kay Dylan and Doifieubac

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin cũng xin góp vui 1 câu chuyện thời Martin mới tập tành đi matxa.
Thời đó Martin cũng mới tập tành đi matxa và đi thử vip xem thế nào. Vô đến phòng vip, xông hơi rồi, nghe nói em nó tắm cho mình như mẹ tắm con thì lại thấy kỳ kỳ sao đó. Nên vội vàng quay mặt vào trong xả nước tắm cho nhanh trước khi em nó vào. Đang tắm thì em nó vào thật. "Cái anh này sao ko để em tắm cho nèh"?
"Thôi anh tự tắm quen rồi"
"Sao cũng được, em ra ngoài đợi anh nhé"
Uk
Em bước ra ngoài rồi thì Martin cũng tranh thủ tắm nhanh. Bỗng nhiên nghe em nó nói
"Trời, cái gì màh thâm thâm đen đen thấy gớm"
Ec, hok lẽ em nó nói....
"Lại còn nhăn nheo nữa chứ anh"
Quê rồi nha. Của a kệ anh chứ. Nhưng Martin vẫn ráng làm như ko nghe gì. Bỗng nghe em nó nguýt dài
"Đã vậy lại còn yểu xìu, quặt quẹo, kiểu này đem vứt đi là vừa"
Nghe đến đây Martin nhịn nổi nữa bèn nhảy ra khỏi bồn và bước ra ngoài quát lên
"Em nói cái gì vậy hả? Của anh ra sao thì kệ anh chứ....."
Đang nói bỗng Martin như đứng hình... khi thấy em nó đang ngồi nghịch mấy cành hoa giả trong cái bình trên bàn.
"Em nói mấy cái cành hoa cũ này màh anh làm j dữ vậy?"
Thú thật lúc đó Martin chỉ mong sao có cái lỗ nào để chui xuống ở dưới lun cho rồi.
Sau này khi gặp lại em nó vẫn còn hay hỏi "anh có cần em dẹp bình hoa đi ko :eek:

P/s : do Martin viết bằng điện thoại nên ko bik bao nhiu chữ. Nếu có hơn 300 mong SM châm chươc cho :D

windtuananh

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/16
Chủ đề
0
11
4
31
0 ₿
Mình có nhớ nhất là hồi sinh viên lần đầu đi massage ngây thơ mà ngu ngu gì đâu xin trần tình như sau:
Sinh viên cũng ham vui nên mình có ghé Massage Hồng Loan ở thủ đức ban đầu vào xong hơi mình đi lần đầu nên mặc luôn quần xịp xong 1 hồi nó ướt mịa cái quần sau đó 1 em xinh tươi bước vào tắm cho mình nhìn mình cười rồi nói sao anh mặc quần trong tắm ướt rồi quần đâu anh thay mình cũng vô tư trả lời "anh mới đi lần đầu nên không biết" em nó trả lời: "thôi thì tí nữa em cho anh mượn quần lót của em anh mặc về nha", cũng ờ ờ cười cười mà móa ơi lúc đó quê thấy mịa luôn sau một hồi massage kết thúc mình hỏi tỉnh queo "ở đây bo bao nhiêu em" em cười rồi nói nhẹ nhàng 250k anh nha mà thật ra thằng bạn mình nó bo có 100k, mà trong bop còn đúng 200k bo 200k nói em là thiếu mốt có gì đi bù sau, đến khi bước ra khỏi phòng gặp thằng bạn không biết em vô tình hay cố tình troll mình cầm theo cái quần xì ướt mình bỏ chạy theo và nói lại nói anh ơi anh còn để quên cái quần nè, có mấy e típ viên gần đó thấy nữa chứ má ơi lúc đó chỉ muốn độn thổ cũng may là có 2 đứa. Đắng lòng cho lần đầu đi massage thời sinh viên.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Kay Dylan

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Hay quá, kỷ niệm lần đầu tiên lúc nào cũng khó quên các bạn nhỉ :):) Mấy bạn vào đọc ưng ý bài nào bấm Like dùm Kay phát nha xem như là ban giám khảo chấm thi, cũng như mẹc si mấy bạn đó :D

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
Đọc bài mấy bác thấy vui quá nên mạo muội kể câu chuyện của chính mình lần đầu và cái run sợ hậu massage :confused::

Lần đầu tiếp xúc với massage là do mấy lão cty cũ rủ rê sau 1 chầu nhậu với 1 đống lời lẽ hấp dẫn:
- dẫn chú mày đi giải ngố, sống qua mấy chục mùa chim thay lông rồi mà còn ko biết massage, suốt ngày chỉ làm bạn với cái tay thì sao mà lớn nổi.
Đù, đang lâng lâng mà, nghe khích tướng nữa, thích thì nhích, chơi tới bến luôn.

Được lão dẫn tới chỗ massage quen thuộc, do được dặn trước là chỉ cần bắt chước, không cần sáng tạo, nên cũng ko có những hành động quá khích <chứ sáng tạo ra vài hành động là lạ thì chắc giờ ko còn ngồi đây rồi> :D :D

sau khi xông hơi vs tắm các kiểu, mấy ae vào phòng thư giãn ngồi 8 tí trước khi lên. Lúc đó cũng hơi hơi hết say, biết mình đi massage nên hồi hộp vãi. quay sang hỏi lão bên cạnh lên đó như thế nào, nói chuyện với các em nó sao, tips bao nhiêu... (mịa, giờ nghĩ lại, gà vãi :p)

Sau 5p hội quân trước khi ra trận, cũng được mấy chế ở đó dắt lên phòng nằm chờ, cái cảm giác lần đầu đi massage, nằm chờ em nó có 5p mà cảm giác y như cả thế kỷ, tim cứ đập thình thịch, mặt thì nóng rát cả lên. Sau đó cũng 1 em bước vào massage cho mình.

Em hỏi sao anh mặt anh nóng thế, ngại ak. Massage thì người em cứ cứng ngắc cả lên, làm em ấy cười rũ rượi, nhục chết được.
Sau 1 hồi thì em kêu mình quay lại để em thư giãn cho. Ôi, cái cảm giác lần đầu được phục vụ như vầy nó sướng, em chỉ biết nằm im lặng chịu trận và hưởng thụ.

Sau massage xong thì mấy ae ra về, chuyện cũng ko có j đáng nhớ nếu 2 ngày sau mình ko bị cái tiểu rát, òa òa.
1 cảm giác lo lắng như tận thế sắp tới, lên mạng search xem bị j, lo lắng mất ăn mất ngủ mấy đêm liền. Sau vài ngày chịu hết nổi, stress ko tập trung làm dc, mấy lão sếp la cho 1 chập rồi hỏi tại sao.
Lúc đó mới dám thỏ thẻ thổ lộ là 2 hôm sau khi đi massage với mấy anh về, em bị tiểu rát, hình như em bị bệnh rồi. Mình nhớ là lúc đó gần như muốn khóc lên. Mấy lão ấy nghe xong thì cả đám nghệt mặt ra, lão thì móc đt ra search xem là căn bệnh j, lão thì hồi tưởng lại xem mình đã bị vậy chưa, có triệu chứng j ko, còn cái lão hôm đó ko đi thì ngồi cười như phú ông được mùa :(:(

Sau 1 hồi an ủi, quyết định đặt cách cho mình mai nghỉ 1 ngày đi khám bịnh, để tụi anh còn biết đường đi khám. Cái cảm giác lần đầu đi khám mấy bệnh kiểu này ngại vãi chưởng.
He he, may mà sau khi khám bsi kêu là ko bị sao cả, hiện là do thức khuya, nhịn tiểu nhiều, uống ít nước nên viêm đường tiết niệu làm tiểu rát. ôi, nghe tin mà em thở phào nhẹ nhõm.
Sau vụ đó em cạch massage cả năm trời ko dám đi. mãi sau mới dám đi lại, giờ nhiều lúc nghĩ lại, vừa buồn cười mà vừa sợ :D

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Cả nhà cùng bình chọ đi nào, cho không khí xôm tụ chút nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.