Kết quả lần đầu đi massage. PA No9. Khá hụt hẫng

Lượt xem: 2,816

senshin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
4
18
6
33
0 ₿
-- Có lẽ do tưởng tượng với coi phim nhiều quá nên bước vào hơi chút thất vọng. Mà thôi do mình chưa từng đi massage nên ko ý kiến về CSVC.:oops:
-- Mình theo các bác trên đây nên mang theo 1 list số. Vì số 9 dc khen khá nhiều nên hỏi trước ai dè được luôn. Khá may mắn.
-- Chả mang cái gì nên locker dẫn thẳng vào pV1 chưa kip tip thì đi mất rồi. Lúc về cũng ko thấy. Ko đòi hỏi, ít nói chỉ cười thôi. Mình thích nhanh gọn nhẹ nên 10/10.
-- Vô p` ngó 1 hồi, đi vào phòng xông đợi 3-5 p ko thấy gì ra loay hoay kiếm nút bật thì thấy tự bật. Chắc ở dưới tự bật cho mình.
-- Ra khỏi p` thì thấy bé.
---->Thân hình đúng như các bac' nói, chuẩn cô bé nhỏ nhắn cân đối VN. Face thì ko xuất sắc nhưng dễ thương. Có lẽ do mình thích trang điểm nhạt.
----> Tính tình thì rất thân thiện, gái miền Tây có khác nói chuyện như thì thầm vào tai mình ấy. Để ẻm đi bán hàng hay xin hợp đồng thì ko phải lo.
-- Massage khỏe: như trên mình đi lần đầu nên ko nói nhiều chỉ biết rất thoải mái. Tiếc bé ko gãi lưng cho. Chỉ sợ lần sau gặp người khác làm tệ hơn thì hụt hẫng.
-- Massage yếu: tất nhiên thoải mái hơn khỏe.
*Úp: gồm co' gãi mông, hôn cổ lưng, dùng trái cây lăn ....:D. Ai đi rồi biết ai chưa đi đi cho biết. Mình thích khúc này nhất, bé hát khè khè làm cả thằng anh dựng hết lông lên còn thằng em cũng dựng theo lông thằng anh.
*Ngửa: chỉ có 2 chử. CỰC HÌNH. Cực cho ai? Cho bé:(. Nhìn mình hưởng mà nhìn bé làm đủ mọi cách phải mà thấy thương. Thằng nhỏ lên nòng mà ko chịu nổ. Nói bé dừng mà be' cứ thì thầm: " Em với anh ráng nửa đi" thì mình cũng ráng rặn chỉ sợ ra cái ko nên ra:oops:. Cuối cùng 2 anh em chào thua thằng nhỏ vì hơn 40 phút rồi mà nó cứ trơ trơ ra.
-- Thế là bé phải làm bác sĩ tư vấn bất đắc dĩ cho thằng lớn. Còn thằng nhỏ lên nòng lâu quá nên quẹo.

Tổng kết
Chuẩn bị + xông hơi: 15 phút.
Làm quen + tắm: 10 phút.
Khỏe + tám: 25 phút.
Yếu: 45 phút.
Còn lại: Tư vấn.
Nhận xét: Mình hài lòng.
p/s: dm thang nhỏ:mad:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Để đó .... AE vô giúp đi nào :mad::mad::mad:

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Haha vãi thằng em bác

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Khuyên chủ thớt nghỉ ngơi thời gian để cho lấy lại thể lực và đừng ... Gà hiểu Bác đang bị gì... về thì nên đi đến tư vấn xem mình có bị gì ko... chứ để lâu ngày thành bệnh hại mình thôi... cái này Gà khuyên thật lòng... Gà vs 09 rất thân nên rất hiểu 09 ko bao giờ bỏ khách khi mà khách khó chịu khi relax đâu ( giải quyết sinh lý ko dc ). Hihi...

• Like
Điểm cảm xúc: senshin

senshin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
4
18
6
33
0 ₿
cứ pm mình ý kiến và lời khuyên của bác. Đừng ngại mất lòng:D. Chứ mình lười đi bs lắm. Mà giờ đi cũng chưa cần thiết.

hungsoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/5/18
Chủ đề
0
7
2
40
0 ₿
Có lần đi bé làm 30 phút cũng chẳng ra. Lấy vk rùi nó lười ra hay do tâm lí.

lucifier0510

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/2/18
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
ngon

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
súng bác chắc hết đạn rồi chứ 9 ma k đc thì cũng đến ạ bác

My Ku To

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/18
Chủ đề
6
94
6
34
0 ₿
Vãi thằng em bác :)), chắc lúc đó bác ko có hứng hay gì ấy

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
??? xíu ông có gia đình chưa... nếu chưa thì nên đi gặp Bsi tư vấn đi... tui biết hết rồi ... để lâu ngày sẽ hại ông đó. 7 năm rùi chứ ít đâu.

My Ku To

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/18
Chủ đề
6
94
6
34
0 ₿
Nói thiệt á, lâu lâu thì ko sao, nhưng mà thấy có chứng nv mà nhiều lần thì đi khám đi bác @@