Q.1 Khai pháo đầu xuân ở ACE - Em 99, cô bé Tây Nguyên huyền bí ngọt nước

Lượt xem: 794

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,868
1,365
0 ₿
Hello anh em. Mấy ngày Tết mà trời nắng bỏ mẹ, ko đi đâu chơi đc, 1 phần cũng do chưa tìm đc nàng thơ ưng ý từ sau khi bé Thỏ bỏ đi nên cũng thời gian gần đây ko đi matxa thường xuyên như trước, qua hết Tết tới hôm nay mới đi bắn pháo chào mừng Tết Giáp Thìn.
Sáng lên forum coi tham khảo rồi tự nhiên nhớ tới massage ACE mới mở nên thấy có hứng đi khám phá vùng đất mới
Đợi tới chiều bớt nắng mới xách xe chạy tới massage ACE, lần đầu tới ACE đc lễ tân, phục vụ đón tiếp nhiệt tình
Do lần đầu tới nên cũng ko có số quen, nên nhờ lễ tân tư vấn có số 99 là bé mới dễ thương ngọt ngào - 99 cũng là 1 số mà mình rất có duyên khi đi matxa, đặc biệt trước đây ở DBQ1 cũng có huyền thoại 99 làm mình xao xuyến nên nghe ở đây cũng có số 99 nên ok chốt luôn.
Làm thủ tục lên phòng trong 3 nốt nhạc
CSVC: 9/10 mới xây nội thất còn rất mới đẹp
Phòng cũng tương tự như bên DBQ1 chỉ khác cái kiểu giường và ko có cái ghế Vua đặc trưng của bên Dubai =))
Vô thay đồ và xông khô chưa tới 10p thì em gõ cửa bước vào, em bước vào làm mình có chút hơi đứng hình vì vẻ đẹp huyền bí ^^
Face: 8/10 mặt đẹp như kiểu hot girl mới lớn, kiểu đẹp huyền bí nhìn mặt là muốn bay vô nựng và ôm hun liền
Chiều cao: 1m55
Quê quán: dân gốc Bắc nhưng sinh ra và lớn lên ở Buôn Mê Thuột - Dak Lak nên lúc mới nhìn là thấy huyền bí như Tây Nguyên rồi
Age: 24, lúc em nói 24 mình còn hết hồn vì nhìn mặt em non tơ như gái 18 trăng tròn ^^
V1: 9/10 vú thiệt nha, thơm ngon mềm mại, hồng hào, vừa cởi áo ra nhìn ngực là đã thấy thơm mùi sữa rồi, bú sữa thoải mái bao ngon
V2: 8/10 thon thả, ko có lipid, eo dáng giống đồng hồ cát
V3: 8/10 căng tròn, to, bóp sướng tay
V4: 9/10 quá ngon và quá ngọt nước, bướm triệt lông hồng hào còn mới như gái tơ, vừa sờ mó chút là nước chảy rồi, quá thơm ngon
Vô chào hỏi xong, mình ôm em và bú mút 2 quả đào hồng căng mọn cực kỳ phê, bú sữa đc gần 10p thì em nói phê quá thôi vô tắm đi rồi lát em matxa cho anh sướng
Tắm onsen thì cũng như mọi khi thôi, em này mới vô làm nên ko có nhiều chiêu liếm láp trong bồn tắm nhưng cũng tắm rửa kỹ và lấy cây súng của mình cạ cạ sát bướm cũng kích thích lắm =))
Tắm xong em dẫn ra giường matxa
Matxa khỏe + đá nóng tương đối ổn, em hơi nhỏ con nên đấm hơi nhẹ nhưng cũng ok,
Làm khỏe xong em làm nuru, kỹ thuật nuru khá ổn áp, cũng có đi lưỡi khá sướng và phê tuy nhiên nếu so với mấy thánh lưỡi bên DB Bình Tân hay DBQ1 thì cần phải rèn luyện thêm =))
Nuru xong em lật mình lại và làm BJ + 69, công nhận đôi môi ngọt nước của em ngậm BJ bú mút cảm giác phê cực kỳ, cảm giác gần giống như đc gái tơ lần đầu BJ nên làm mình khá hưng phấn sém chút out sớm nhưng mình kịp kiềm chế lại và nói em đổi tư thế cho mình bú sữa và húp sò 1 chút, sau khi bú sữa và húp sò no nê xong mình nằm lại cho em tiếp tục BJ, nhìn gương mặt đẹp lung linh và non tơ như gái trăng tròn bú mút làm mình sướng phê chỉ nằm yên tận hưởng, do khá hưng phấn nên lần này BJ chỉ hơn 5 phút là mình đã bắn pháo bông rồi, lúc phê bung nóc mình có bắn pháo vô miệng em làm em giật mình, em nói mình hư quá, ra mà không chịu nói làm em ko kịp đỡ (nhờ vậy mà mình đc bắn vô cái miệng xinh xắn của em)
Sau khi bắn xong nằm nghỉ mệt 1 chút và tắm rửa xong, xuống thanh toán và ăn mì bò trứng bồi bổ
Tổng kết: em 99 này 8/10, tuy skills ko thuộc hàng siêu đỉnh như mấy thần dâm nhưng em có vẻ đẹp huyền bí của Tây Nguyên, ngon và rất ngọt nước, anh em nào mê gái đẹp và muốn thưởng thức món Tây Nguyên thì em 99 này là lý tưởng
Điểm trừ duy nhất: em hơi ít nói, đặc trưng của gái Tây Nguyên là hơi ít nói, ko giỏi thả thính siêu ngọt như gái miền Tây nhưng tổng kết chung là rất ngon và sớm muộn cũng thành 1 số chất lượng hàng đầu.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
Dạ mừng a đã có buổi trãi nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé 99 năm mới chúc a may mắn phát tài vạn sự như ý ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,868
1,365
0 ₿
Lần đầu tiên matxa gặp gái Tây Nguyên cảm giác cũng thú vị ^^

• Like
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bé 99 mlem quá bác ơi, chúc mừng bác khai xuân với bé 99 ngon hết nước chấm nhá :2onion35::2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86