Khái quát mát gần Cần Thơ

Lượt xem: 7,843

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Cũng tuần nữa là anh em bắt đầu nghỉ Tết nên em có bài khái Quát để anh em tham khảo ;)
3 điểm mà em từng đến đó là Tô Châu đường Quang Trung, Phương Đông đường 30/4 và cuối cùng đệ nhất đoạn gần ngã ghẻ vào 91b
1/ Tô Châu
Nơi này em đi dc 2 lần rất nhiều loại vé từ 150k đến bạc triệu, e nghèo nên đi vip 300k. Đánh giá sơ bộ: csvc OK sạch sẽ mát mẻ, ktv đa số face tầm 8đ lấy lên (ở đây có tầm 30 ktv, nghe nói 20 bên VIP chia làm 2 ka, phần còn lại là bên thường, e đang đánh giá bên vip) v1 lấy từ cam Việt Nam! Trở len ko có quít chanh, co em con cỡ cam Mĩ, các vong khác nhìn ok. Như tiêu đề em chỉ đề cập đến mat gần, theo em tạm chấp nhận được em đi 02 lần cho bú bình thoải mái, móc kua lun, nude 98% bl hj qua trộn hỗn họp ko có tắm chung chỉ tắm cho thằng nhỏ, ko Cia ko tới Z :confused: ( ko biết vé nặng đô hơn có ko bác nào đi thử cho em Thoòng tin :() tip ít nhất 500, nếu ít hơn mấy em xin hoài( hình như trong tư duy la vào đây phải tip 500 hay sao ma tip ít hon ktv cứ nài ni theo tới phòng thư giãn):oops:. Con cái tc ớ khu dân cư 91b và cái mới khai trương em chưa đi
2/ Phương Đông
Có ve VIP và super, em di o day dc 2 lan goi super, tic 500. Đánh giá csvc tạm ổn, phòng super kha rộng, ktv em ko nắm hết vi ko dc gap nhiều như TC. Về mat gan goi super nude100% tắm chung hj bl đủ chiêu nhiệt tình ko vòi tiền, bữa nưng quá chịu ko nổi xin tới Z ;) Mà em ko cho :oops:. Hen được Cia 1 lần. Ớ đây có nhiêu bai ve Pđ nen em ko dám múa riu qua mất thợ nữa:p
3/ Đệ Nhất
Đây la chỗ co quan hệ với đệ nhất ở tphcm đi ngang nhìn thấy rất đẹp. Csvc tạm được , vé co thuong , VIP 150 super 180. Em do VIP thấy ktv mặc đồ ko hấp dẫn vào nghe noi toan hj la nản mat khoe xong về lun. Co ai di super xem co dc khác ko:confused:
Đến đây bài khái quát của em xin hết. Đã noi khai quát rồi nen chi tiết để mấy anh em khám quá;)
Chúc mọi người tết vui và nhiều tiền thưởng:)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Thông tin bổ ích cho ae nào xuống Cần Thơ chơi Tết :D

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Ghé có 1 lần à. Good bye luôn rồi. Hôm trước vô đi xuống cầu thang gặp bé kia cũng được. Nhìn ngực xíu mà bé che lại nản vồn chắc nhát lắm

• Like
Điểm cảm xúc: ozawa

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Vậy bác thấy cần thơ chỗ nào ngon bác

James Bone

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/16
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
Bác mần ơn cho em xin tên hay số mấy em đẹp đi, inbox cũng đc! Em thử VIP Phương Đông rồi, không ổn lắm, được cái mấy ẻm rất lịch sự, không vòi tiền. Em định đi thử TC mà đọc mấy cái report sao thấy nản quá!

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Lâu lâu mới xuống đó, muốn đi chỗ nào chắc ăn cho đã. Đi chỗ mới, sợ thất vọng. Đọc report thấy đi TC ngon, tiền tip hơi thốn, ít nhất phải 500k. Còn bên PĐ, em út không có nhan sắc nhiều. Đang phân vân nên đi chỗ nào. Chắc phải hỏi Admin hay Mr Chì

• Like
Điểm cảm xúc: James Bone

James Bone

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/16
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
Thôi bác khỏi hỏi, em mới đi VIP bên PĐ kìa. Bữa đó đào bình thường, service kém (không nói tên vì tội nghiệp em nó), Tic+tip 600 mà vẫn thấy chưa thỏa mãn. Nếu bác có đi PĐ thì nên đi Super VIP cho nó lạ, tic+tip 1 chai mà biết hết từ a->y :D. Còn nếu đi VIP thì em nghĩ bác nên đi TC Quang Trung cho chắc ăn, chịu bỏ ra thêm 200k mà có đào đẹp. Bác đi xong nhớ lấy cái tên hoặc số em nó về chia sẻ cho anh em với nhe! Thank bác trước! ;) Chúc bác ngon trym!

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Tô Châu anh em mua vé xong nói vào ngồi thư giãn tí vào phòng bảo đảm trong vong 5 phút mấy ktv di qua lại mấy bác tha hồ lựa

• Like
Điểm cảm xúc: James Bone

James Bone

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/16
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
Học chiêu của bác ozawa mí đc! Mà sợ lúc đó hoa mắt, k biết đường đâu mà lựa mí chít! :p Sẵn bác ozawa chỉ tới nước luôn đi, vì mấy cái vụ này em ngu quá. Mình ngồi đó ngắm mấy ẻm rồi thấy chấm em nào mình chộp tay hay sao bác? hay là hỏi tên từng em rồi mới nói với locker?

phucle

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/2/16
Chủ đề
0
2
0
27
0 ₿
Tô Châu ở Cái Răng dọc quốc lộ mới mở kìa. Còn giảm giá 50% đến 20/2. Anh em nào đi về report xem thế nào![/QUOTE]
Ah pạn di ko tui cug o gần dó nènè

James Bone

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/16
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
Ah pạn di ko tui cug o gần dó nènè[/QUOTE]
Haha chắc bác đi trước mở đường quá, tui qua tết mới cơ may có dịp về cần thơ :) Solo luôn đi bác. Bác cứ đọc mấy bài trong này để lấy kinh nghiệm, tới đó tự nhiên hết rung hà!