Khám phá 29 DBGV không hối tiếc

Lượt xem: 4,170

Trường Dương Công Tử

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
1/12/17
Chủ đề
8
267
25
0 ₿
Một ngày đẹp trời , nên có nhã hứng nhâm nhi tách café lướt quanh diễn đàn thì thấy ae xôm tụ chat chit được một tí thì có vài thằng bạn gủ gê đi massage , sẵn có xe đang hứng phượt nên phi qua thẳng Dubai gò vấp . Mỗi thằng book vé rồi theo locker lên phòng chia tay từ đấy mỗi đưa trym ai nấy ngon :D.

Xông xả được lúc thì em vào , mình cũng ra gặp em rồi em dìu mình vào bồn và tắm rửa sạch sẽ xong lên giường cho em massage, em xoa bóp khá kỹ càng và mềm mại từ vai xuống mông và ngược lại khắp lưng . Em kéo các khớp cũng khá thư giãn rồi tiếp đến là các màn đá nóng êm ả dễ chịu.

Sau những màn dễ chịu là những màn êm ái trên khuôn ngực đẩy trải dài khắp sóng lưng với hàng ti thấp thỏm căng cứng đấy dài khiến cơ thể chỉ biết mê man mà hưởng thụ . chưa dừng ở đó hàng lưỡi cũng kéo dài ngoằn ngoèo liếm láp trên bờ vai rộng.

Em nhẹ nhàng xoay người lại và kề bộ cam việt ngon lành cho mình bú một cách thoải mái . rồi em nhẹ sang thằng bé rồi bú một cách ngon lành đôi lúc sục nhẹ rồi cháo môi một cách ngọt ngào … đến khi lên đỉnh thì chỉ biết phọt một cách sung sướng trên bàn tay trắng trẻo ấm áp của em .

Thông tin về em :

V1: cam việt vừa tay bóp bú sướng

V2: có eo ót

V3: bóp đã

V4: nước nôi ok

Tổng thiệt hại : tic 400k , tip 5xx , locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2