Khám phá Phương Anh Relax - niềm vui không trọn vẹn.

Lượt xem: 2,240

Gnar

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/6/16
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Nghe danh massage Thái Phương Anh Relax của @Như Quỳnh đã lâu, hôm nay vừa tan sở về, nhận đc info của bác @KaChiuSoa tài trợ cho cái vé free Vip Thái do trúng xổ số, dại gì bỏ uổng, xách chiến mã đi check, về làm rp cho bác liền nè, hehe.

CSVC: thật sự thì mình hơi hụt hẫng về csvc của Phương Anh, mặc dù đã là Vip Thái mà mình vẫn cảm thấy thiếu 1 chút gì đó gọi là cao cấp, mong @Như Quỳnh cải thiện thêm để Phương Anh ngày một hấp dẫn, cạnh tranh với các cơ sở lớn ở q1.

Locker: rất vui vẻ, nhiệt tình, thái độ, mình đưa code, ảnh cười nói mình quay số may quá, rồi free cho mình 1k luôn, hehe.

Kỹ Thuật viên: Sau khi dạo vài vòng topic cũng lọc ra được 1 vài số, nhưng mà năm xui tháng hạn hay sao, 8 – hôm nay nghỉ anh, 10 – chưa vô anh, 15 – kẹt khách rồi anh, đến số thứ tư, 12 mới có người :confused::confused:

Face: 5d – không phải thế mạnh của ẻm
V1: 7d - Hệ cam lai bưởi
V2: 6d - có tí mỡ
V3 – V4: Mình không thích check cái này

Ser: vấn đề nằm ở đây, mới đầu thì không sao, ẻm rất vui vẻ nhiệt tình, trò chuyện, đùa giỡn, đấm bóp các kiểu, v..v.., nhưng vừa chuẩn bị bước qua công đoạn massage ngực, cái làm nên tên tuổi của massage Thái thì … đùng 1 cái, điện thoại reo, có việc đột xuất, thế là mình chuyển thẳng qua công đoạn “thư giản” để tranh thủ thời gian, đành vậy, mặc dù là BJ 90%, nhưng mà do có việc đột xuất nên cũng yêu cầu ẻm cũng làm nhanh, mình hơi tụt cảm xúc chút xíu, nói chung là chưa được hưởng trọn vẹn công đoạn huyền thoại là massage ngực, cảm thấy khá hụt hẫn, nhưng mà cũng không trách em được, tại bận việc t xuất mà, ai biết được chứ, hix :(:(

Tip: 500 - kết thúc một buổi tối không trọn vẹn, hẹn gặp lại Phương Anh vào 1 dịp khác