Khó ăn code của BĐ quá nên về lại trốn xưa . E 24 ĐN .

Lượt xem: 3,774

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
chẳng là tham gia event bé đẹp mà không trúng code nên buồn sách phone lên dt e gái mưa ruột của mình hỏi rãnh không qua thăm e ấy tí .
Đợi đt e trả lời tít tít tít nghe mà nảo lòng gọi tới cuộc thứ 3 thì e mới bắt máy , e bảo e mới dô nãy giờ a gọi e đang đi qua chỗ làm nên không nge đth đc a thông cảm e nhen , kh quên hỏi câu : bộ nhớ e dô thăm hay gọi dữ vậy nè trèn ơi mình trả lời : không nhớ thì gọi làm gì nè . Thế là dặn e nó trước để mà đợi mình phi xe qua . Tranh thủ xuống nhà dắt xe ra phi ngay qua chứ đợi code trúng hoài khó quá kakakakak . Chạy tới phi xe vào gửi xe mua vé liền , được e bán vé ngồi hỏi a mua phòng thường hay víp , thôi thì kinh tế eo hẹp nên lấy a vé thường đi e . Rồi locker dẫn mình lên phòng hỏi a có yêu cầu bé nào chưa . Mình bảo dô gặp e gái mưa 24 kakakak . Thế là dô phòng thay đồ đợi e vô thư giản . Tại mình không thích xông hơi nên kêu locker hối e nó vào luôn nhé gửi a ít ún cf chơi . Ngồi đợi 5p thì e vào gõ cửa , miệng nở nụ cười hỏi đợi e lâu không . Mình ghẹo 5 phút gì mà lâu quá trời kakakak . E kêu vậy thôi e làm bù giờ cho a nhen nằm xuống đi .
Về tổng quát :
Ms khoẻ : e đấm , đi lưng bao phê so với mặt bằng chung ở ĐN thì e hơn mấy e kia 1 tí .
Ms mệt : HJ làm từ từ nhẹ nhàng lúc nhanh lúc chậm , biết gần ra dữ lại rùi lại vút từ từ rồi lại nhanh cảm giác thú vị .
Về số đo các vòng :
Face : 7 đ
V1 : hệ bưởi , hành đẹp sờ đã tay không dám bóp mạnh vì sợ e đau hxhxhx
V2 : e mình dây cây cảnh nên không bàn .
V3 : vừa tay , đúng là vú to thì mông nhỏ hxhxhxx
V4 : không chết vì tập chung vô dú của e nó hết rồi hxhhx
Tổng cộng : tic 230 + tip 400 + lk 20 + giữ xe 10k = 660k cho 1 cuộc thư giản với e nó hxhhx

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Mới đi check em này về thất vọng toàn tập.
Mặt cho 6đ là hơi rộng rãi, vòng 1 cũng to nhưng ko đẹp. Ghét nhất cái sở thích quái đản bóp chim đau dã man của ẻm, muốn quạu luôn.
À ẻm nói ẻm mới vô làm 1 tháng ko biết phải số trong report ko?

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Mà report mới cách đây 3 ngày chứ mấy ???

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Bác diễn tả vậy e cũng kh biết bác đi ai có số thì dễ hơn rồi . Mình thấy e này trang điểm nhìn đẹp thế mà .

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Mình đi số 24 nhưng ẻm nói mới vô làm chừng 1 tháng ko biết phải số bro report ko thôi.

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Số 24 cũ làm thời gian: 09.2016 ---> 03.2017 .. tên Nhiên. Nghĩ 1,2 vô làm lại, Tui ko biet' là số mấy ? Sau khi 24 này nghĩ, thì 1 em tên Ngọc vào lấy 24.
Bữa giờ it' đi ĐN nên Tui chưa cập nhật đuoc ... mấy Bác hỏi may' Anh điều tua thì sẽ rõ ...

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
24 này mới vô làm đó bác mình mới hỏi rồi mà ngại cmt quá hêhhe