Khoái lạc cùng tiên nữ, 69, CIA, WC huyền cmn thoại

Lượt xem: 41,245

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Hôm qua gặp một số chuyện buồn, rớt hợp đồng bđs hoa hồng cả trăm chai nên alo thằng bạn thân ngồi tâm sự làm vài ve. Đã vậy mà thằng bạn bị vợ gọi về lúc chưa nhậu đã. Haiza. Chắc tại ăn ở hay sao *mặt tui buồn rượi*.

Rồi tui bỗng nổi hứng chạy qua htgđ T.H ở cung đường NPK. Vô ngồi chọn đào, uống chai nước xong thấy có em từ phía sau nhà bước ra. Mặt quá xinh, mình dây, cao ráo, 3 vòng đâu ra đó nên chấm em này, ẻm đưa lên phòng.

Về csvc thì không có gì thay đổi so với những lần mình từng đi, vẫn giường gội, vách ngăn ván ép, kéo màn. Nhưng có cái khách quen nên cả phòng lớn ưu tiên có mỗi mình năm.

Em khóa trái cửa ngoài. Cả hai bắt đầu tâm sự, em cười rất duyên, má lúm đồng tiền, em nói chuyện rất hài hước và lôi cuốn. Em cởi đồ cho mình rồi ngồi bên cạnh bóp vai, bóp tay. Em hỏi mình có mỏi nhiều ở chỗ nào không em bóp cho khỏe ra.

Sau phần đấm bóp thì tới chương trình chính. Em hôn môi nhẹ 1 cái rồi bảo em thư giãn nhé. Em lấy khăn giấy ướt lau tay, lau vú và trym ^^

Xong xuôi em lột quần và quần chip chỉ chừa áo trên kéo xuống để mình sờ bưởi. Bưởi vừa tay, em dặn mình móc bướm em thì móc nhẹ nhàng từ từ đừng bạo quá em đau thì mất toi hứng làm tình.

Em nhẹ nhàng làm tình, hôn khắp nơi, mút ngón tay rồi cổ, lướt nhẹ qua môi, lướt xuống mút hai đầu ti ở vú. cảm giác như làm tình với gấu. tay em vuốt ve khắp người rồi nhẹ nhàng kích thích thằng em. Em liếm dần xuống bụng, lỗ rốn, xuống mu, cái lưỡi ướt át của em lướt xuống hai bên đùi rồi vòng lên lau cột, đá bi, ngậm hai viên bi em dùng lưỡi đánh qua lại nhẹ nhàng. Rồi em liếm đầu thằng em, mút một cách chuyên nghiệp.

Cái tay tui thì cũng quậy không kém, một tay se đầu ti, rồi xoa bầu sữa, chồm dậy bú bình, dùng cái lưỡi đánh đầu ti, tay còn lại thì sờ hột le kích thích. Nước nhờn bắt đầu ướt nhẹp, em rên ư ử "sướng quá anh ơi, tiếp đi anh". Tôi kéo em lên giường xoay người 69. Em bảo em có rửa sạch nên anh làm em sướng đi em chiều anh tới bến.

Trước mặt tui là em bướm vẫn còn hồng, lông cắt tỉa gọn gàng, hai mép bướm đã nhe nhoét nước nhờn. Mui hương thơm thơm. (chắc hương của dung dịch phụ nữ). Tôi lấy lưỡi liếm hột le, em sướng qua giật giật nảy người. Nước ra ngày càng nhiều, tui lại càng khoái, dùng cái lưỡi cho sâu vào bướm đánh tới lui, mút nhiệt tình. Em khẽ rùng mình mấy cái, bảo em sắp ra, bảo tui dùng tay móc em. Tôi cho tay vào khe bướm móc nhịp nhàng, em cũng mút cu tui nhịp nhàng theo nhịp móc. Cầm cự được khoảng 1 phút thì em lên đỉnh "nước tràn bờ đê, thủy dâm ào ạt" ướt hết ngực tui.

Em xoay lại ôm tui đá lưỡi. Em bảo để em làm anh lên đỉnh nhé. Em liếm tai, thổi lỗ tai, liếm cổ, lướt xuống hai đầu ti, tay em thì xóc cu nhịp nhàng. Tui thì muốn nổ tung mất. Em nói "anh sắp ra rồi phải không" để em làm anh sướng thêm vài phút nhé. Em chuyển xuống dọn WC, tay thì xoa đầu vú tui. Em dọn WC hơi bị đỉnh, tui tê hết người. Được chừng 3 phút em chuyển lên mút cu. Em xoay người lại để 69. Tui hôn bướm em. Em mút cu tui ngày càng mãnh liệt. Sau hơn 15 phút chiến đấu thì em cho tui CIA trong sung sướng. Cái bất ngờ nhất là em nuốt luôn tinh trùng. Trong khi con cu tui chưa mềm em mút thêm. Lúc này tui như lên tiên. Tui rên khẽ. Cảm giác sau khi out mà được mút thêm thiệt là tê tái. Bác nào mà có gấu thì có thể biết cảm giác này.

Em lau người tui lại cho sạch rồi nằm cạnh tui. Em bảo là "Trước giờ em chưa thấy ai làm em hứng tình như anh. Anh còn dai nữa chứ. Em mà có chồng như anh thì muốn gì em cũng chiều. Anh là người đầu tiên em làm hết chiêu luôn đó". Tui ôm em xíu xong mặc đồ ra về.

Em hỏi tui là có người yêu chưa. Em bảo chia tay người yêu gần 3 năm. Rồi hoàn cảnh đưa đẩy làm ở đây. Làm biết bao nhiêu người nhưng không biết sao lại say nắng tui. Haizz...tui bị bất ngờ luôn. Em làm tui cũng chếnh choáng cũng say luôn.

Em hỏi hôm nào tui rảnh chở em đi dạo. Tui lấy số em và không quên hẹn tối cuối tuần gặp nhau ở ngoài, tha hồ hú hí.

ĐÁNH GIÁ:
Face: Rất xinh, cứ như hot girl.
Vòng 1: hệ cam lai bưởi, bóp vừa tay. 8đ
Vòng 2: Eo thon. 9đ
Vòng 3: Mông không cong lắm nhưng cũng rất đẹp 8đ
Vòng 4: 9đ.
Thiệt hại.
Tic: 150k + tip 500k

Trong này cũng có nhiều em dễ thương và ok. Anh em nên check.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Kinh. Htgd mà tip 5 xị luôn, đại gia bđs có khắc. Vô đc hợp đồng chắc túp vài triệu

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm Công Tử

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

Tại gặp em làm mình sướng mình thích nên tip thoải mái chút. Lần sau em nó chiều chuộng hơn.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Louistran1030 and ismail

Mcc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/5/18
Chủ đề
0
2
0
31
0 ₿
Gần chỗ làm muốn ghé qa thử, giá ntn và Tip cho em nó ntn bác

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
Face: Rất xinh, cứ như hot girl.

tin chứ

tin thấy đ* nào dc..

giá này mà gap hot girl e tip gấp 2luon

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
mình vừa check xong tiệm thiên hương: gặp e hương...k đúng như miêu tả...chỉ 4 nút ...thất vọng...k lẽ chơi nhau hả trời...

• Like
Điểm cảm xúc: NT. Thien

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
thoy cha ơi...cơ sở sàm sàm...vào yêu cầu e hương: bà chủ nói e Hương có j đẹp mà ai cũng gọi hết v( mấy e kia thì cả đám cười cười giống kiểu sắp bị hố hàng vậy: ức chế VL...nhưng k muốn chửi...còn có 2 e thì sao bà chủ k hỏi Hương nào mà nói v...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.