Khỏe massage cho đầu năm mới

Lượt xem: 736

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Hi anh em,

Chúc anh em 1 năm mới thành công, luôn rủng rỉnh đạn để đi review massage.

Hôm nay mình khai trương năm mới với Khỏe massage ở Xuân Diệu. Nơi mình thuồng đi trong quá khứ trước khi đi công tác dài hạn. Hầu như phong cách mọi thứ kg thay đổi. Khi vào cửa ngoài lễ tân ra sẽ có vài bé ktv đang ngồi. Bé lễ tân có thông báo vé 250 và tip ít nhất 200k.
Cái này mình có đọc review thì rất nhiều khách bức xúc cho 1 sao vì tại sao ép tip. Tiệm khác mình kg biết nhưng hệ thống massage khỏe này tip là lương các ktv, quán chỉ chia tiền xăng hỗ trợ thui. Ngay cả trong 1 bài trả lời tiệm cũng xác nhận.
Mình đánh giá csvc v skill để a e xem 200k min hợp lí kg.
Csvc tương đối ok, kg tàn, cũng kg quá mới. Có chuối, trứng và trà free. Phòng xông hơi ổn. So với skv kg kém cạnh. Skv ok hơn là tô mì trứng, có cả nước sâm
Về tay nghề mình kết bên này hơn, bài vở bên skv kg đều và làm hơi ê ẩm.
Trang trí phòng thì cả khỏe và bên skv tương tự.
Bên khỏe mình kg thấy lựa chọn cho 90p và 120p. Massage khỏe khác thường có n lựa chọn.
Theo mình việc tip ít nhất 200k kg vấn đề gì nếu bạn lễ tân nói trước. Nếu họ quên nói thì họ sai, còn đã nói thì kg biết mấy đấng mày râu kia ý kiến cái gì nhỉ. Kg thích có thể kg làm, ai ép?

Có người comment tip 300 đòi lại ktv họ thái độ khác biệt. Cái này mình kg biết vì lâu rùi mới đi lại. Mx 75p, trừ 10p đi lấy đá, lấy khăn thì mình nghĩ tip 300 là ok, kg vuốt gì cả nhe. Nếu thật sự 300k mà có ktv thái độ v khách thì mình hơi thất vọng đấy.

Tóm lại là 550k cho 1 lần khỏe. Nếu chon min thì sẽ là 450k. Mình đánh giá cao bài massage bên này hơn mấy chỗ khác nên sẽ quay lại nếu có dịp.

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
À mình quên nói về locker, thằng ku khá thấy ghét. Lúc vào mình thấy có 1 bé xinh nên vô hỏi thì ku nói có người book. Mình nói ok anh chỉ hỏi tên để lần sau hẹn. Nó nói em kg nói được, anh ra hỏi lễ tân. Wtf? Massage khỏe mà hỏi số cũng khó vậy? Thằng ku phục vụ ở đây thái độ tệ nhất từ đó giờ mình đi massage