Không còn là đi massage nữa

Lượt xem: 3,175

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Sau nhiều lần đăng ký điệp vụ không thành công thì hôm qua may mắn đã quay lại với mình khi mà bác @Lục A Ka đã cho mình 1 vé bên Dubai Bình Tân.
Phi tới nơi sau khi đã kết thúc công việc mệt mỏi thì mình định bụng rằng hôm nay sẽ tìm bé 68 cơ mà nay bé nghỉ phép mất rồi :( thôi thì nhờ a lễ tân đọc danh sách xem ai còn free thì mình chọn bé số 16 cũng hot không kém.

Lên tới phòng chưa được 3’ thì bé lên tới, nên mình xin phép bé cho mình đi xông hơi cho khỏe đã. Lúc mình xông hơi ra thì bé cũng đã pha nước xong, cơ mà bé ngọt như mía lùi vậy, cái gì cũng “Anh ơi Anh à” nghe mà muốn rụng tim luôn.

Tắm táp kỹ càng cho thằng a với thằng e xong cũng là lúc lên giường để cho bé mần thịt :)))))

Phần mass khỏe: bé đi đủ bài đủ lực, lúc nào cũng hỏi Anh ơi có được chưa, r lâu lâu cho thả kiến nữa :D

Phần thái: bé đi ngực từ chân cho tới gáy mà bé này khác với những bé khác ở đây là k kết hợp Skill lưỡi với đi ngực mà tách ra cơ mà cái này cũng có phần hay của nó, mình có thể cảm nhận rõ đường lưỡi và đường ngực của bé, đi lưỡi mà cứ me cái tai đi vài vòng, xong cắn nhẹ r còn thở hổn hển là đã muốn quay lại thịt bé liền luôn.

Phần mệt: cái gì tới cũng tới, bé kêu lật ngược lại đi, vẫn tiếp tục là những đường lưỡi chết người, kết hợp với bánh bao kẹp thịt, bé cứ đi từ từ khi lên tới ngực thì bé ngấu nghiến lick ti mình, r cho vài cái hôn môi cộng thêm cười cực dâm :)))) rồi bé nằm kế mình kiểu như 1 người tình thực sự luôn. Bé cho mình bú bình, đưa tay mình khám phá v4 đầy sông nước của bé :)))) mà tới đây mình cũng k biết là bé đang làm cho mình hay mình làm cho bé nữa :D cả hai cứ quấn lấy nhau theo khoái cảm quần tới gần 40’ xong rồi cả hai thở hổn hển, mà k phải buông ra liền nha các bác, bé còn nằm thêm 10’ để bé và mình mân mê thêm tí nữa rồi mới kêu mình dậy đi tắm :D

Sau đây là phần báo cáo:
SBD: 16
Face: 8₫ cơ mà do bé dễ thương, thơm tho, ngọt cực kỳ, và dâm nữa nên cho 10₫ :)))))

V1: 8₫
V2: k lipit: 8₫
V3: bóp là đã muốn chết r không biết doggy thì thế nào :)))) 8.5₫
V4: cắt tỉa gọn gàng, nước nôi dư, thơm: 9₫

Tip: bác Sáu lo hết
Tic: 5xx

Lời cuối là những ai không đăng ký được điệp vụ cũng đừng la bác @Lục A Ka vì cả cộng đồng biết bao nhiêu người, k phải lúc nào cũng thể chiều hết được, còn những ai được cho điệp vụ thì hãy cố gắng hưởng thụ hết mức nà ;)

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Lần đầu giựt tem 1 phát, chúc mừng chủ thớt đã chọn số chính xác.

Gặp e 16 mà bak chọc cho e nó hứng lên đi thì bak sẽ nếm thử skill cuối của pé : cưỡi ngựa thần thánh (nói nôm na rõ hơn là từ tư thế 69 mà pé chuyển sang phi ngựa lun, còn cái yên ngựa của pé là j thì k nói chắc bak cũng hỉu ý tui rồi đó :D:D lúc pé chỉnh chế độ max speed chuyển vận tốc từ 0 lên 100 còn hơn cả lamborghini aventador :confused::confused: nhớ thủ sẵn 1 cặp oxy mang theo nếu bak muốn trải nghiệm ;):)) đảm bảo chỉ có lếch ra khỏi phòng chứ k còn là đi ra khỏi phòng nữa.

Dáng đẹp chỉ tiếc là pé k nhận làm Onsen chứ k cũng tái chiến với lần nữa rùi.

Thaihoa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
1
55
28
0 ₿
xem bài mà nuốt nước miếng liên tục..chúc mừng chủ thớt

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Rõ ràng luôn bác ơi, lúc đầu bé còn nhẹ nhàng này nọ nhưng 1 lúc sau là hiện nguyên hình liền :))) có bồ như ẻm chắc chết :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Tự tin tuyên bố với tui lúc ngồi nc sau cuộc chiến luôn mà, ai mà là bồ em ấy là em ấy yêu cầu ít nhất fai cho e ấy 2 out khi quan hệ mới đc, Chứ mà mới 01 out thì e ấy chưa có tha đâu, dần tiếp tới xương. Mà cái dòng đụng fai DDCN thì nhiều khi mình 02 out mà em ấy còn chưa đủ 01 shot nữa á :confused:

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Hôm qua e cũng kềm dữ lắm tại cũng muốn ở bên e ấy dài lâu nữa :)))

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ở DBBT hình như em nào cũng biết Cưỡi ngựa , múa cột hết :))) Đúng là dân dance có khác, nhiều năng lượng kinh, nói chung là hung địa :v

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy, caubetihon and Ham vui