Không hẹn mà gặp lại người cô Long

Lượt xem: 2,082

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Chào anh em diễn đàn, sau bao nhiêu lần đăng ký điệp vụ nhưng toàn nhận được tin báo là full (DB và KH), dạo này 2 chỗ này có vẻ hot quá nên lượng điệp viên khá đông :) Vì kết 2 chỗ này nhất nên quyết tâm đăng ký mỗi ngày. Thì hôm qua 25/3 một ngày đẹp trời khi vừa ngủ trưa dậy mình nhận tin vui từ @Lục A Ka . Huynh ấy đã giao thánh chỉ tới Dụ Bái sơn để gặp thánh nữ (09).

Sau chầu lẩu bò cũng Đại Huynh @Ham vui và Tam đệ @robotbua, mình lặng lẽ phi chiến mã tới DB một mình. Tới nơi trình mật chỉ và yêu cầu thánh nữ thì được biết thánh nữ vừa lên khách :(. Không hổ danh thánh nữ hot quá trời hà :D. Thôi thì trong đầu nghĩ đến mấy số đang hot hiện giờ vừa đọc số 18 thì lại báo nghỉ phép cũng may đọc luôn số cuối 16 thì được báo đang rãnh (mừng vãi luôn mém chút nữa chắc random luôn quá :rolleyes:).

Tiểu nhị dẫn mình lên tận lầu 5 và giới thiệu sơ về dụng cụ trong phòng, gửi chút tiền trà nước cho tiểu nhị sau đó tranh thủ vào xông một tý cho khoẻ vì hôm nay bị cảm người cứ lừ đừ. Hôm nay phát hiện phòng xông hơi được nâng cấp hay sao mà rộng vãi chắc 2 người vào xông còn dư (biết đâu sau này có gói xông chung thì sao ta :p). Về phòng ốc của Dụ Bái thì khỏi bàn vì lúc nào cũng ok với mình hết.

Ngồi xong được chút thì nghe tiếng gõ cửa và một bóng hồng bước vào kèm theo dâm khí nặng nề. Dù biết em đã vào nhưng muốn xem cô Long sẽ làm gì trong khi mình xông hơi. Phát hiện cô Long chuẩn bị nước và khăn tắm cho mình (ôi cảm giác như người iu vậy :cool:). Sau khi chuẩn bị thì cô Long chuẩn bị xong hết thì ngồi ghê đợi mình ra, mình thì ngồi trong nhìn ra mà trong lòng xao xuyến nhưng quyết không ra vì muốn xong thêm chút nữa. Ngồi thêm 10 phút chịu không nỗi đánh phải ra gặp cô Long thôi.

Vừa bước ra không cần chào hỏi cô Long đã cầm khăn lao tới lau người cho mình vì sợ mình lạnh (lại thêm hành động của nàng làm mình xao xuyến chăm sóc quá ân cần). Lau người xong thì nước cũng đã đầy cô Long dìu mình vào tắm. Cô tắm sạch từ đầu đến chân và rất kỹ lộ hậu cũng như con "Điêu" của mình :). Vì đã lâu mới gặp nên mình và cô cô tâm sự đủ thứ truyện trên trời.

Tắm xong cô cô đã chụp ngay con "Điêu" của mình đê dẫn mình ra (chưa gì đã chọc ghẹo nó rồi :oops:) làm nó ngóc đầu lên liền. Cô không cho mình mặc quần mà bắt lên giường nằm liền còn dặn dò để con điêu đúng chỗ không tội nghiệp nó (giữa giường có cái lỗ thật tinh ý :)).

Phần khoẻ : cô cô vốn võ công cao nên phần này khỏi bàn rất đủ bài, đủ lực. Mình đang bị cảm hành mà một hồi thấy khoẻ luôn :)

Phần thái : đường lưỡi và ngực trường bò trên người mình từ chân lên đầu. Lâu lâu cô cô còn cạp cái mông của mình :eek: không biết cái mông của mình có gì mà quyến rủ dữ vậy. Mỗi lần tới cổ thì cô luôn bonus thêm những cái cạp tai nhẹ làm mình nổi cả da gà (mình dễ bị nhột :D). Khi lật lại thì đường lưỡi càng phát huy tác dụng khi lick ti trong lúc trường bò. Hôm nay cô Long khoái cạp hay sao mà hết mông, tai rồi giờ ti mình cũng không tha (thầm nghĩ lát ta cạp lại cho biết :rolleyes:).

Phần mệt : cô Long không tấn công con "Điêu" liền mà đi vòng vòng khêu khích nó xong còn mút trứng cút (vừa thốn nhẹ vừa sướng). Sau đó cô bắt đầu tấn công đầu con "Điêu", tiếp đó cô cứ đè con điêu mà tấn công. Mình thì tranh thủ đáp trả xoa bóp ngực cho cô. Như hiểu ý cô dí ngực vào mặt mình, thời cơ đã đến mình cứ thế mà dùng lưỡi đá đầu ti bên này thì tay nắn bóp bên kia lâu lâu thì đổi bên. Phát hiện cô Long đã bắt đầu rên nhẹ mình dùng tay tìm xuống hang động xem nào thì hỡi ôi như "Thuỷ Liên Động" vậy, nước đã bắt đầu chảy từ nguồn mình bắt đầu kích thích tiếp :), ngạc nhiên hơn là cơ thể cô bắt đầu chuyển động phần dưới bắt đầu di chuyển theo sự kích thích của mình (hợp tác để sướng hôn nè:p). Được một hồi lâu cô cô ngỏ lời cùng mình thử 69 mình liền đồng ý ngay (không lẽ từ chối). Dù đã no say ở chầu lẩu với huynh đệ nhưng không biết sao vẫn thấy khát nước và cứ thế là thấy nước là cứ uống thấy nước ít thì gõ cửa hang động để nước ra nhiều hơn, lâu lâu mình cạp lại bờ mông trả thù sau bao nhiêu lần bị cạp. Sau một hồi lâu những tiếng rên của cô càng lớn hơn và mình cũng out trong sự sung sướng còn bị mắng vốn là sau hôm nay ra nhiều quá :(. Trước khi thoát khỏi thế 69 cô còn tranh thủ cạp bắp đùi mình nữa ngày gì mà bị cạp suốt vậy trời :eek:. Cô dọn dẹp xong và dắt mình đi tắm lại. Sau đó cả hai tâm sự chút rồi chia tay trong tiếc nuối.

Đánh giá sơ bộ của mình về cô Long như sau :
Face : teen có nét, mình dây đúng chất con nhà võ (bác nào ốm quá coi chừng :cool:), biết trang điểm làm tôn thêm vẻ đẹp của bản thân.
V1 : cam cận bưởi nhưng không bị héo qua thời gian làm thái khá bất ngờ, đầu ti nhỏ nhỏ.
V2 : không đo nhưng đoán chắc cũng 56 chứ không hơn dc đâu :)
V3 : cạp đã có độ nãy, nếu được doggy thì khỏi bàn nhé.
V4 : thơm tho, sạch sẽ, nước bao quanh như "Thuỷ Liên Động".

Tổng kết ngân lượng :
Tic : Lục huynh tương trợ.
Tip : Theo mức đồ hài lòng và số lần bị cạp :cool:
Locker : 2x
Giữ xe : 1x

P/s : cuối cùng mình muốn cảm ơn Lục huynh đã tin tưởng giao nhiệm vụ cho đệ. Mỗi lần đệ trả report cho huynh là như một buổi đi thi Văn vậy :D. Cám ơn anh em trong diễn đàn luôn quan tâm ở các bài report của mình, bài nào của mình cũng khá dài mong anh em thông cảm vì mình muốn kể chi tiết và miêu tả rõ cho những anh em chưa đi để có thể tự tin mà đến Dụ Bái nhé.

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười and KamaSu