Không muốn ra sớm

Lượt xem: 8,146

Lê hoàng sa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/1/16
Chủ đề
1
4
0
31
0 ₿
Đi thẳng vào vấn đề. Em muốn quan hệ được lâu hơn nên muốn hỏi các anh trong forum hướng dẫn em mua sản phẩm hổ trợ. Em đang nghĩ đến thuốc xịt nhưng không biết nơi đâu bán hàng tốt và uy tín ở HCM. Tình trạng hiện tại em cố lắm được khoảng 15 phút ( tính từ lúc vào cửa )
Anh nào biết chỉ cho em. Em cảm ơn rất nhiều. Nếu bài viết của em có làm phiền thì em xin lỗi

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
ck: ^,..,^!
theo các cao nhân ăn chơi chia sẽ thì khi bác cầm cự không được thì nhéo cái bắp đùi mạnh thiệt mạnh,hay thủ dâm trước khi quan hệ , hay nhéo cho đau thằg nhỏ (ko nên nge) khuyến cáo: toàn là dân phán chớ ko phải dân ăn chơi hihi => luận điểm bất khả quan,nên bác bỏ vấn đề ngay tức khách

đừng tưởng tượng cái đó quá nhiều,

nhưng luận điểm này đã được mình bác bỏ vì ko đúng sự thật.:eek:
Theo nhận định 0f mình::)

bác ko nên sử dụng thuốc viên hay chống xuất tinh dạng loãng nha :):p( đa số hàng china) cái này nói chung là ko phải thần dược hay thuốc gì hết đại khái quát cho bác hiểu là thuốc gây tê dương vật đó .

vì có thể dẫn đến gây tê dương vật & dần dần lâu dài sẽ mất cảm giác khi quan hệ với bạn tình=> vô sinh hiếm muộn nam:( cái này là toi lun

.Bác có thể dùng các biện pháp sau đây: nhưng cái này cần có thời gian hoàn thiện bản thân bác ợ :
bác có thể sử dụng bcs durex chống xuất tinh sớm (tốt nhất dzô super matker mua)để tránh china

- tập thể dục : chạy bộ theo nhịp nhẹ ,đi bộ bước ngắn...hít thở điều độ
, tập gym ...hít thuở sâu khi quan hệ
ăn uống đầy đủ bổ sung chất pro ,thịt bò, chó,( đừng ăn chó nhiu quá khùng giống ông baocaosuphap999 nữa.)sơ (trứng cút pro (90%), trứng vịt ,gà...rau xanh ,củ, ngủ đủ giấc :) sau khi quan hệ nhớ vệ sinh sạch sẽ để tránh viêm nhiễm trùng đường tiểu( tiết niệu khoa)

Tránh suy nghĩ và xem phim x nhiều vì sẽ ảnh hưởng đến dây thần kinh hưng phấn-tột cảm :) tối ngủ bị di tinh- mộng tinh nữa ( sáng sớm nhìn lại thấy cái quần ướt nhẹp nước cmn lun rồi ):) hihi lakak => cái này là bình thường nha bác tại sinh lý mạnh ko nên khám hihi

-ko nên suy ngĩ nhiều vì có thể dẫn đến streess. càng làm tâm lí rơi vào trạng thái khủng hoảng. Ko đc bình thường tập trung cho lắm..,cũng như khi quan hệ .

- bác có thể tập dần thói quen đổi tư thế khi quan hệ gần đạt đỉnh thì dừng khoảng 1-2p ,thì xuất kích tiếp :) có thể trước khi bác làm bác tắm nước nóng xoa dịu cảm giác căng thẳng trước đã hihi( bác nên dùng cái này hay bác ợ .

tớm lượt lại vấn đề :

*****chủ yếu là bác đừng suy nghĩ gì nhiều khi làm chuyện đó là oke rồi :)
xuất tinh sớm chủ yếu là do căng thẳng, kết hợp với khoái cảm tột độ ham muốn lâu dàitưởng, cũng do quá trình thủ dâm hay tưởng tượng nữa :)hihi
-ko nên thủ dâm nhiều hihi:p( Trong nóng ngoài lạnh) !! Khác nHiệt độ ngay ko.bác suy ngĩ tí mách nhỏ thui. Mình ko thể nói vịt toẹt ra đc bác Thoòng cảm

-khuyên bác ko nên dùng thuốc đông hay nam nha ảnh hưởng lắm mà thuốc bác cần dùng là thuốc quyết tâm đó!!!lkkka zui ko

cuối bài mong bác sớm có biện pháp tư duy khắc phục & nhanh chóng hội phục sk nha!!:) R u Everything!!!
Trân trọng!!!

hết...

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi and Lê hoàng sa

Lê hoàng sa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/1/16
Chủ đề
1
4
0
31
0 ₿
Cảm ơn bác nhiều lắm

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
ko có gì bác!!! ko bít gì thì cứ pm hỏi ck. sẵn sàng tl 24/24

cái gì ck cũng pít hết :) kaakka

khi quan hệ với bạn tình bác cứ thoải mái tâm trạng:eek::oops:

-đừng suy ngĩ gì hết... ngta cũng giống mình mình cũng giống ngta:D
hãy tự tin sẽ có ngày thành đạt :) (Tự tin & hi vọng sẽ chiến thắng tất cả ko gì là ko thể !!)
Ok bác hỉu ko?:)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Lê hoàng sa

long-japan

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/16
Chủ đề
0
15
2
35
0 ₿
TE="Baocaosuphap9999, post: 45035, member: 7948"]Cách tốt nhất trước khi làm tình hay trước khi cho e nó Hj,bj thì tự bấm huyệt . Mình cũng sử dụng cách này dùng được khoảng 30phút nhé.[/QUOTE]

Bấm nguyệt sao vậy bác.....

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
Tui đang truy sát bác đó...coi chừng ae tui hấp diêm Đồ sát bác nha hihi

Trump

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/3/17
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
Cream Emla 5% mua ở mấy tiệm thuốc tây, tác dụng rất tốt, kéo dài 15, 20 phút là bt.

em_tập_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/15
Chủ đề
3
45
5
44
0 ₿
mình có 2 cách ấn nguyệt ae tham khảo nhé , 1 là ấn vào giữa xương khu 2 là lật ngữa bàn tay , ngay cổ tay cách xuống 4cm ấn vào giữa , 2 cách này khi ấn phải mạnh thốn chút sẻ có hiệu quả

BadBoy9999

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/17
Chủ đề
5
80
9
25
0 ₿
Giữa xương khu là ở đâu bác

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Địa phu tử 30g, khổ sâm 30g, ngũ bội tử 20g và hạt tiêu 20g, tất cả đem ngâm với 2 lít nước trong 30 phút, sau đó sắc nhỏ lửa trong 20 phút, chắc lấy nước thuốc.

Bạn dùng nước thuốc khi còn nóng để xông hơi, đến khi nước còn ấm dùng để ngâm hạ bộ (dương vật và dịch hoàn). Trong quá trình ngâm, các bạn cần lưu ý lộn hết bao quy đầu và kích thích dương vật để ngấm thuốc. Khi ngâm và kích thíc dương vật muốn xuất tinh thì dừng lại nhấc ra khỏi thuốc, đợi khi dương vật mềm lại thì tiếp tục ngâm. Có thể thực hiện 2 đến 3 lần mỗi ngày và liên tục trong 2 tuần, khi nào thấy tình trạng xuất tinh sớm đã được ngăn chặn.

Bài thuốc này có tác dụng làm giãn mạch máu, tăng cường lưu thông máu tới dương vật, làm giảm tính mẫn cảm của dương vật.

P/S: Các bác tập thêm bài tập Kegel (search youtube là ra cách tập luyện nhé, bài tập này phát triển khung xương chậu nhằm kéo dài sức chịu đựng của dương vật khá tốt