không thích thú lắm em19 nhưng lại có 2 số khác rất ok

Lượt xem: 2,007

chàng trai hưởng lạc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
3
13
4
26
0 ₿
dự là em đc cái code free thái ở Ánh Dương do mod @Rubi tặng để trải nghiệm và mang thông tin cho ae
Điểm cộng đầu tiên về Ánh Dương là đội ngũ nhân viên vô cùng thân thiện và nói chuyện rất thiện cảm! Mình trước khi đi cho mod thì đã đi từ trước và cũng gặp tour em 19 rầu.chỉ khoái locker nói chuyện lễ phép và hiểu ý tiếp nhận ý kiến.
Cơ sở vật chất em cho 9Đ,phòng khách lớn,phòng massage phòng xông hơi ẩm dịu nhẹ ko nóng quá với mùi hương xả,có cách bố trí tốt và cái giường rộng,bồn tắm thì ok khỏi nói rồi
về em số 19: Thái độ cũng được,nhưng không quá thân thiện,một phần là do lần trước mình ko ưng lắm nên cũng hơi ko vui và ko nói gì nhiều với em
cái mình ko thích ở em nó lắm chính là:
massage khỏe:ít bài,không có thấm
massage thái:thề lun từ đầu mình cứ nghĩ phải massage thái ko mà tít xa mù khơi mới nude ngực và massathai nhưng nói thiệt là thời gian massage thái chỉ vỏn vẹn 10-20 phút.
massage mệt:có lẽ là em làm ổn nhất em vừa làm vừa rên mà em rên từ lúc thư giãn massage thái rồi,em làm rất mãnh liệt mà mình thì chịu hơi kém nên ra sớm :3 nhưng mà mình cũng muốn làm shot2 tại thời gian còn nhiều nhưng mình ra một cái là ẻm nhảy xuống vệ sinh miệng và mặc đồ.
cũng không có hiểu ý và khi mình nói là mình hơi dễ ra nên có gì em làm lâu xíu hoặc được làm 2 shot nhưng cuối cùng là ko dc gì cả.Mình vẫn bo đúng những gì mà mình quy sẵn trong đầu nhưng vẫn buồn
Tuy nhiên xuống nch với cậu em locker thì thoải mái hẳn và ẻm nó có nói nếu lần sau anh đi anh cứ gọi số 10 và 06 mấy ẻm làm tốt lắm đó!
v1:to nhưng chảy xệ 7đ
v2: 6đ
v3:7đ
v4: em Không check vì em ko thích
tổng kết là cảm ơn mod @Rubi vì cái code free để em cảm nhận :3 sẽ có những lúc em đi tiếp cho mod để có các bài đăng và số hot ở các cơ sở. Thanks all

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and xpress

Alviss

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/18
Chủ đề
1
18
3
0 ₿
Cũng không quá tệ , chúc mừng bạn :) Típ thế nào bro?

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
19 này body nhỏ xíu được cái vú to, gái 1 con, phải nói em nài sóc lọ phồng ku luôn em là đứa làm lâu nhất AD từ hồi mới mở tới giờ