KS massage hòai hương

Lượt xem: 14,098

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Tình hình là cũng có đi ở đây 1 lần rồi.lúc đó em chỉ đi phòng vip.thôi ạ.anh tiếp tân ở đây nói có lọai phòng suppe vip .thì em út nude tắm chung với mình luôn.xui là hôm đó không đủ tiền nên chưa thử.hôm nay em mạn phép chia sẽ chổ mới cho anh em nào chuột bạch test thử ạ.ks massage hòai hương, tân phú.suppevip tic 250k.vip tic 130k.thường tic 70k.em là người mới nên viết bài còn sơ xài.có gì anh em bỏ qua cho.anh em nào có test thử thì về rp lại thêm cho anh em ạ.có gi anh em cứ lên google xem thêm về chổ này ạ.

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Nude thì nude chứ, bác chả miêu tả chút xíu về đào ở đây ntn. Tắm chun vs cá sấu thì cũng như ko ^^^.
Bác rp chuc xíu về số bác đi cho a e tham khảo

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Bác @Phongluu nói chuẩn... bác thớt có đi phòng VIP rùi mà, rp cho anh em tham khảo với chứ.
Có số quen rùi tắm chung thì may ra tui suy nghĩ lại, chứ vào random để đc bơi cùng cá sấu, hà mã thì thua :D

• Like
Điểm cảm xúc: thiksuk

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
Sẫn tiện có người nói về chỗ này mình cũng xin nói luôn,chỗ này với Sài Gòn Phố đường Thoại Ngọc Hầu chung 1 chủ,và KTV thì cá xấu và hà mã toàn tập,bên ms Hoài Hương thì toàn là cá xấu và hà mã siêu công nghiệp,còn Sài Gòn Phố thì công nghiệp cộng vòi tiền siêu chuyên nghiệp.Lần đầu tiên mình đi ms là chỗ Sài Gòn Phố này,vì chỗ này cách nhà 5 phút đi bộ,vào phòng vip mà cái nhà tắm với chỗ xông hơi nhìn muốn ói,csvc có thể nói là 2/10.

Bên Hoài Hương này mình đi ngày 13/9 lúc đó mình mới đi Vũng Tàu cùng công ty về,ngồi xe mệt mỏi,thấy RP chỗ này có tắm chung nên vào thử vì cũng vì ham hố mà tiền mất tật mang.Đến nơi thì vào gửi xe rồi qua gặp lễ tân,2 thằng người bắc mình đã đưa tic + tip cho nó kêu điều em nào trẻ đẹp,chiều khách và quậy chút,rồi cũng đc nó đưa lên lầu 4 vào phòng nhìn thấy hỡi ôi y chang bên Sài Gòn Phố nhưng đc cái nhà tắm rộng hơn chút có 2 cái gường.vào đc 5 phút thì KTV vào và 1 lần nữa giật mình vì nó đưa 1 bà 42t có 2 đứa con rồi vào phục vụ mình,bực bội vì nó troll kêu nó vào thì nói KTV nghỉ hết rồi còn 2 3 người mà chỉ còn mình chị này rảnh,muốn bỏ về mà chả làm gì đc,thôi thì ngậm cục tức xem bà này làm đc gì,vào xông hơi thì ko có 1 tí nào gọi là có hơi,bực quá ra tắm thì chị ấy nói là anh đi super nên tắm chung,má ơi cứu con,mà cũng lần đầu tiên thấy cái thân hình bà già thiệt,nhão đến từng bộ phận,mình nói lên ms cho em đi,lên ms đc 5 phút nói thư giãn nha,ờ thì cũng thư giãn.

Cái bực nhất đỉnh điểm là mình với KTV thư giãn bên trong thì thằng locker với 1 con hà mã bên ngoài nó mở cừa ra đóng lại đến hơn chục lần,tưởng có chuyện gì ai dè nó mở công tắc phòng xông hơi cho các phòng khác,ông nội nó,công tắc phòng khác liên quan gì phòng này,nó kêu phòng này là phòng để công tắc chung cho toàn dãy,bực đến hết nói nên lời,quyết định bỏ về,lúc đưa tip con cá xấu thấy tờ 500k của mình giựt luôn,mình phản ứng thì tụi kia bên ngoài vào thì mình thua,thôi thì đi ra 1 nước ko thèm nhìn lại,xuông lấy xe về mà còn thằng bảo vệ nó kêu cho em xin 5k tiền xe,đưa luôn 10k ăn dọng đi thằng chó,thế là xong.1 buổi tối tốn tiền mua cái bực vào người.

Mình khuyên các bác là tránh xa chỗ này với Sài Gòn Phố ra nha.

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿
Cảm ơn bác , bác mô tả dzất chính xác con gà ác , mình cũng đã đi sài gon pho 1 lần , nói chung là csvc quá quá tệ , đào xấu kinh , chanh lai tắc , hép dzu lai , vòi vĩnh , phòng mát xa thì có cái giường nệm , làm mình cứ tưởng mat xa xong rồi fuck luôn , ai ngờ ko phải vậy.. ở đây hj bj có đủ nhưng mà công nghiệp nặng.. haiz.haiz.., nói chung đây là một chỗ ko nên đi và black list ngay và luôn...:oops:
Mình cung có đi ngang qua chỗ ms hoài hương nhưng mà chưa vô , cảm ơn bác đã cảnh báo :rolleyes::)

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
"10k ăn dọng đi thằng chó" , bác chữi hay vãi :D
Thà là không tắm nhưng teen girl còn hơn xài chung nước với ngành công nghiệp :))

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Tính hôm nay test mà nghe chung chu sài gòn phố thì ko thèm nghe luôn, mẹ nó, đi Sài Gòn phố 1 lần rùi, csvc siêu tệ, vip nhìn cái phòng xông hơi ko thèm vô luôn, đưa nó 30 kêu em nào dễ thương tí, một con hà mã xuất hiện, kêu đổi thì con của hà mã xuất hiện, được cái trẻ hơn, đấm yếu, thư giãn siêu CN, ko thèm quay trở lại luôn

SE7EN_7831

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/11/15
Chủ đề
0
24
8
0 ₿
blacklist right now

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Em đã khóc thét khi đọc đó bác :eek: chia buồn sâu sắc với bác,sổ đen tiệm này luôn,em đọc bài thằng thớt quảng cáo là thấy ghê ghê rồi :mad:

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Bonus thêm cho anh em khu vực quận 12, ms Kim Liên đường Hà Huy Giáp cũng chung chủ với Sài Gòn Phố... né ngay và luôn :D

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: VOI_MAMUT and Electro

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Đề nghi mod tạo 1 topic về Blacklist các tiệm massage ứng với các quận

VOI_MAMUT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/11/15
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
Hên quá! Mấy hôm nay bấn quá, đang định đi đá bóng về là lao vào đó coi thế nào! Đội ăn bác đã cứu em khỏi bầy cá sấu!

Sửa lần cuối:

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Sai chính tả kìa Bác.

Thanhnguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/11/15
Chủ đề
0
5
1
30
0 ₿
Cảm ơn
bác

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Tinh hinh la o day so den nhieu gju ak.luc truoc minh di la em ben ma kim lien qua day lam.minh quen tu truoc roi.nen kg biet nhung em khac ntn.xin loi cac bac.gio em cua minh quen da nghi o do roi.minh di voi em do 2 lan.va da duoc vao ks vs em do fee.hehe.nen moi viet bai rp cho cac bac thu.ai biet duoc cac bac lai gap toan ca sau...

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Mak cung cam on cac bac nhieu.vi da cho minh biet o day nhieu ca sau.chac se kg di o day nua.vi em quen da nghi

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
bác @ankhe9515 này ở tân phú hả?sao ko chuột bạch Vinh Tiên bên Văn Cao cho anh em đi,tôi cũng ở tân phú đây,vòng vòng nhà có cả đống chỗ ms mà đi có mấy chỗ àk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.