Kỷ niệm mát xa qua các vùng lãnh thổ VN

Lượt xem: 6,398

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
Do đk công việc có dịp đi công tác nhìu vùng lãnh thổ VN cũng như thử các loại hình ăn chơi dịch vụ ở các vùng này do KH mời đi, do tự tìm hiểu hoặc do thổ địa dẫn đi, cũng ko nhìu nhặn gì nhưng chia sẽ cho ae vui vẻ là chính, chắc hẳn có nhìu ae còn có nhìu kỷ niệm hay hơn mình, chia sẻ lun nhé

Bắc Cạn:
Là người con Sài gòn nhưng kinh nghiệm matxa ở các tỉnh của mình lại bắt đầu ở 1 vùng Tây Bắc (ko rành địa lý nói đại nha) trong 1 chuyến công tác cùng 1 đoàn khảo sát của Pháp đến khu mỏ Cty Bắc Kạn. Ngon lắm những món thịt rừng, những loại chim chưa bao h biết tên, những ly rượu ko ngớt và kết thúc là ở KS SG Tourist 3 sao duy nhất ở cái TP miền núi này. Trà dư tửu hậu thì cái khoản matxa ko thể thiếu, đi cùng với mấy bác Pháp mà cứ phải dặn lên dặn xuống cái khoản đặc biệt là tip = 2x tic ko thì các bác ấy cứ 10% tick mà làm thì nó chém chết cả đoàn.
Ôi cái nơi mà những dv này còn xa lạ, đi 7 người mà phải vào tốp 4 người 1 vì ít khách nên cũng ít thợ. Bước vào phòng thì cái lạ lẫm đầu tiên là ko mở máy lạnh mà là máy sưởi, phòng có đặt cái lò sưởi như lò bánh mì mà làm vnsg cười sặc sụa vì chưa bao h thấy như vậy, kêu e ấy tắt đi để còn có cớ lạnh mà ôm hun chú, service thì cũng tàng tàng nhưng lâu lâu có khách e ấy rất nhiệt tình và DDCN, 1 hồi là nude 100% còn bắt vnsg phục vụ lại. Có Z nhưng vnsg chỉ mún dừng lại vì còn phải lo cho mấy bác đi cùng.

Cần Thơ:
Cần thơ thì ko lạ gì cùng các bác, e có kinh nghiệm nhìu ở NK 2 và Tô Châu. NK 2 thì hot girl tập trung, là nơi hội tụ những bông hoa đẹp nhất mà ở cả MMT, MT, Dai Nam Đệ Nhất cũng phải thèm thuồng. Kỷ niệm với NK2 thì nhìu những mãi sau này vnsg mới thất vọng là các em ở đây cũng BJ và đòi 1tr!!! Cũng có lẽ vì sự cạnh tranh khốc liệt của Tô Châu chăng mà các e từ kiêu sa chỉ HJ phải BJ?
Tô Châu là chốn ăn chơi khét tiếng cùng các thể loại 2e, 4e or N em cùng lúc và cả qua đêm. Những bộ trang phục phải nói chỉ có cái áo kiểu Nhật + quần chíp xinh thì phải nói các em hot girl với mốt không quần cũng phải chào thua. Phòng vip của Tô Châu thì ko nơi nào có thể sánh bằng, phòng ko thua gì 1 phòng KS với chiếc giường lộng lẫy nhằm phục vụ những thú ăn chơi khoái lạc nhất. Các em trút xiêm y gần như 100%, bằng những ngón nghề mà phải nói ko nơi đâu bằng, hj, bj 69 thì đến những a chàng cứng đầu nhất cũng chào thua. Các e tuyệt nhiên iu nghề nhưng ko tới Z tại chỗ, dù sao cuộc vui nào có những hạn chế nhất định thì sẽ làm mình khao khát hơn.

Đà Nẵng - Huế - Quảng Trị
Trong chuyến ctac dài ngày tại 3 tỉnh này thì vnsg trải qua những kinh nghiệm đầy thú vị của các thể loại matxa tại phòng, matxa tới z tại chỗ tại những ks 3-4 sao bậc nhất của tỉnh :)
Đà Nẵng vnsg được ở trên con đường Bạch Đằng dọc sông Hàn với quán cà phê Memory mà vnsg thích nhất khi đến đây. Ở nơi mà từ KS nhìn ra sông thì cảnh tuyệt đẹp, vnsg sau 1 chầu nhậu với KH đã quyết định nhờ điều 1 em đến ngủ cùng mình. KS nói có dv matxa tại phòng a có thử ko? Tại sao ko khi chưa hề biết đến nhỉ?
Cốc cốc cốc, em vào nhé? Ack 1 em miền tây cao ráo, trắng, xinh mặc đồ phải nói nhìn chí mún lột!!! Đi ĐN mà ko thử cái vị địa phương cũng hơi bùn nhưng thôi bù lại e pv cũng ok. 1p sau khi biến vào toilet em xuất hiện cùng một bộ váy ngủ mong tang, 3 vòng ẩn hiện dưới ánh đèn vàng của KS làm vnsg chỉ biết đứng yên ko phản ứng gì. Kỹ thuật mx của e phải nói chuẩn cực kỳ, mọi mệt mỏi sau bàn nhậu tan biến mà thay vào đó là những mệt mỏi sắp tới kkkk. 500k tic matxa và 1tr tiền đến z cũng ko phải là mắc với những gì mình nhận được trong 2h vừa qua
Đến Quảng Trị nơi bao nhiêu người con hi sinh vì Tổ Quốc, thắp 1 nén nhang ở nghĩa trang liệt sĩ Trường Sơn, nghe về chiến dịch Thành Cổ Quảng Trị từ cha 1 người bạn, là người có công tại tạo lại di tích này. Đêm về cùng những người cha người chú có một buổi hàn huyên về một thời oanh liệt của lớp người đi trước mà thấy bùn cho thế hệ sau này. 11h đêm định về ngủ thì một người anh rủ đi thử cho biết Quảng Trị có gì. Uh thì thử, cũng ko biết sẽ có gì. Nhưng bước vào 1 ks 3 sao thì phải nói thay đổi suy nghĩ ngay!!! Phòng vip rộng rãi, csvc ngon lành, sau khi matxa là tới z lun, cực kỳ tình cảm mà tick+tip chỉ 700K. 1 điều làm mình hồi hộp là khi z thì em nó lấy khăn ướt che cái ô cửa sổ lại haha, chỉ sợ ai nhìn vào, cái cảm giác lén lút ấy làm mình phấn khích lắm

Hà Nội
Ra làm việc với TĐ SĐ thì những món ăn chơi ko gì là ko biết, ko thiếu món gì, phải nói ăn chơi miền Bắc cũng lắm cầu kỳ và khác lạ.
Karaoke ôm ở đây ko như miền Nam, chọn 1 phòng karaoke vip ở nơi đâu bất kỳ xong khách mới điều đào. Mà lạ kỳ sao toàn em hot girl xinh xắn, nói năng nhỏ nhẹ, lễ phép, biết chuyện, cho mình cảm giác như người yêu!!! Hỏi ra thì mới biết các em đều là dân học viện âm nhạc, chỉ đến hát chung tinh tiền theo bài, gọi đúng hơn là bầu bạn. phải nói nghe những giọng hát cất lên thì những dung tục tan biến, chỉ muốn ngồi tâm sự cùng các em ấy. Sau buổi karaoke thì có thể đi cùng đền z nhưng do vnsg đã xỉn quắc cần câu nên ko tham gia khoản này!!! hix 1 chai macmillan 1L + xi ga ma ko xỉn mới lạ

Matxa ở HN thì có 2em, 3 em pv 1 lúc chăm sóc chu đáo tận tình, ngoài ra ấn tượng là có cái giường cối làm bằng mây (ng ta gọi vậy) nằm lên cho em nó tắm như tắm heo phê lắm kakaka Tic cho 2em 1 luc là 800k/2h + tip 2 em 1tr6

Thái Bình quê hương 5 tấn
Matxa ở đây thì cũng bình thường có điều sau 12h khuya tan ca em nó có thể lên phòng cùng mình, điều may mắn ở đây là mình gặp em nó sắp chuyển vào đồng nai cùnggđ, cũng có t/c mến mến nên e nó ko lấy tiền và hiện h e nó là ng iu bé nhỏ của mình sau khi chuyển nghề làm trình dược viên (Ko phải gấu nha)

Còn 1 số vùng miền như Bình Dương, Đồng Nai, Bắc Ninh, Hải Phòng, Thanh Hoá nhưng thể loại matxa ko phổ biến mà thể loại ca hát cây nhà lá vườn cực kì hấp dẫn, kính thưa các loại chim, rất chân chất và tình cảm. Tưởng tượng cảnh đến Z ở 1 khu vườn hiu hiu gió, trăng thanh gió mát 1 mình 1 cõi la hét ko ai nghe?
Bùn bùn ko ngủ đc post lung tung chơi kaka, ae chém nhẹ tay

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Sướng nhẩy,em sắp đi huế mà ko biết chỗ nào chơi,bác biết chỉ em với hehe

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Nghe bác kể mà hết muốn đi tu, khoái nhất cái khoản em ấy mặc đồ ngủ, hahaha...

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
boss là đây :))) tại hạ kính phục, kính phục.. tuổi còn trẻ nên hy vọng sẽ được thử qua mấy món của mỗi địa danh mà tiền bối nêu trên