Ký sự: Một lần thôi nhé, xin em!!!

Lượt xem: 10,416

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Bữa tui cũng viết đc có 1-2 chap gì đó xong....ngủ mie lun, bác hay quá! Mai vô kiếm ẻm hỏi thăm mới đc :)

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

nhoc exc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/16
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
vừa đọc xong p1 là phải kéo xuống cmt khen bác mới được, cách viết và dẫn truyện của bác thật khiến người ta tò mò, kích thích, hóng các phần tiếp theo :D tks bác

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Đa tạ bác đã chiếu cố. Có cơ hội bác cứ đến trải nghiệm thử nhé. Mình hem dám "đảm bảo" nhưng ít nhất bác cũng có chuyện 888 với em ấy.

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Hix hix. Hình như mình hơi vội vàng, lại có cảm xúc nhưng chưa tìm dc e nào khác để viết. Boss mình thấy có nhiều bác có em "tủ" lắm mà ko ai viết thế. Bữa vào mà nghe mấy anh ngồi phòng thư giãn nói chuyện rôm rả lắm mà.

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Xin lỗi bác chủ thớt nhé, có vài lời tui xin góp vui. Gạch đá ae nhẹ tay chứ tui có nhà rồi, ko muốn xây thêm.
Đọc bài của bác nói thiệt là chẳng zui chút nào, thật ra nó chỉ là cái tâm sự riêng 1 góc trời với em 30. Có thể tuổi thơ của bác ko mấy zui ze, cuộc sống cơ cực rồi nhờ quyết tâm làm ra ăn nên nhưng hoàn cảnh của bác còn hơn khối người kể cả tui. Bác tìm đến cái thú vui của 1 kẻ cô đơn. Ko biết bác có xấu trai hay ko nhưng một khi bác đã bỏ tiền ra cho cái dịch vụ mát xa và hên gặp trúng em ktv dễ thương thì đối với mấy em bác là 1 khách hàng lịch sự chứ ko như mấy kẻ ăn chơi linh tinh làm màu. Tui thấy bác là người sống nội tâm nên đôi khi sẽ có nhiều thứ làm bác dễ cảm xúc. Trong cuộc sống có nhiều chuyện để nói lắm. Bài post này tui nghĩ bác đang cố gắng thể hiện cái duyên ăn nói của mình và đã đạt đc mục đích, có khi nào bác hy vọng em 30 cũng đọc đc tâm sự này của bác ? Nhưng ngta nói miệng đời khó lường lắm, mong bác sáng suốt, đã tìm vui thì bác nên trải nghiệm, chung thủy quá trong cái trò 1 người này ngta gọi là mỵ tình.
Chúc bác sáng suốt và sức khỏe chinh chiến !

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Rất cám ơn lời góp ý chân thành cũng như chia sẻ của bác. Lý do mình viết bài này mình cũng đã ghi trong bài rồi. Thật ra tâm sự của mình cũng rất mong có thể đến với em ấy nhưng mình mong nó đến theo 1 cách khác chứ ko phải đơn thuần là đọc bài này.
Mình và e ấy ko có tình cảm thật sự, đôi khi có thể chỉ là thương cảm và chia sẻ. Căn bản, cuộc sống của bản thân nó "cô đơn" theo hoàn cảnh khác, vì đôi khi mình có tâm sự ko thể chia sẻ với ng xung quoanh. Dù sao cũng sắp đến ngày mình đi rồi, chỉ là lần này đi có thêm chút vương vấn thôi.