Ký sự Phương Anh - "Điệp viên 007" - Tuy mới mà cũ

Lượt xem: 13,272

Không Thể Tin Được

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/9/15
Chủ đề
2
18
17
34
0 ₿
Thân chào các bác ^^ , inbox bác @Như Quỳnh mãi mới đc cái code vội vàng vác xe chạy qua P.A relax trong sự háo hức khi đọc report của mấy anh em đi trước.
Ấn tượng đầu tiên gói gọn trong 3 chữ : MỚI . ĐẸP . SẠCH mình mạnh tay cho 9đ
Locker : đồng phục lịch sự, thái độ vui vẻ, thân thiện cho lun .
Đến quầy tiếp tân được giới thiệu có 3 loại phòng : vip - vip nhật - vip thái, mình định chọn vip thái 400k nhưng hok được áp dụng code nên chuyển qua vip nhật 150k .
Lên phòng thì đúng như trong hình, rất lịch sự và sang trọng ^^ nhất là cái giường mát xa gắn đèn phát sáng haha. Anh locker hỏi mình có yêu cầu số nào không thì vừa đọc report số 7 nên kêu số 7 lun thì mới được biết là ở đây 2 số 7 lận :eek: 07 vs 007 , khoái Jamebone nên yêu cầu 007 lun cho biết .
Chui vô phòng xông hơi ngồi được 10p thì em ấy bước vào .
Kinh hồn bạt vía khi nhìn thấy em :eek: y chang cái nick tui lun " không thể tin được " tui mất 3 phút đứng hình nhìn em, em nhìn tui cười tươi rói rồi chào "lâu quá hông gặp phải hông anh" bé 07 Thái Bình 3 giờ lại đứng trước mặt tui với bí số "điệp viên 007" :eek:
Người cũ gặp nhau tại nơi chốn mới bồi hồi xúc động . Không biết bác @Như Quỳnh làm cách thần thánh nào mà mời được em từ tb3 qua đây :p
Cứ như người iu cũ gặp lại bao nhiêu cảm xúc tuông ra , em tắm cho mình rất kỹ rồi lên giường chuẩn bị chiến đấu :D em chơi mát gần trước mới phê, vẫn kỹ thuật điêu luyện làm anh em tui lên bờ xuống ruộng :oops: 15p gồng mình chiến đấu vs "combo 007" tui sức cùng lực kiệt và đầu hàng vô điều kiện, em tắm cho tui lần 2 rồi lên giường mát xa khỏe :D vừa ngồi bấm huyệt vừa tâm sự :rolleyes:
Đi check cơ sở mới gặp được người cũ quả thât bất ngờ và thỏa mãn lại vô cùng hài lòng :D
Tổng chi phí tic 150k tip500k locker 20k .
Đi lần này về hết code đi tiếp rồi:oops: bác @Như Quỳnh ghé ngang mở lòng cho em cái code nữa để được tái ngộ với "điệp viên 007" nhé bác ơi :D

Sửa lần cuối:

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Chúc mừng bác gap lại nguoi củ.đã nghe danh bé 07 tb3 lâu rồi nhưng chua có diêp để gạp.hien tại đang con 1 code cua như quynh cho.chak cuối tuân sắp xep thoi gian để qua gap 007 thôi

Không Thể Tin Được

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/9/15
Chủ đề
2
18
17
34
0 ₿
Hehe tu
tui cũng hok ngờ là gặp em nó ở đây. Em nó số 007 bác cẩn thận nhầm vs 07 đấy hehe

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Hèn chi tui tiếp 300k ở TB3 mặt em như mất sổ gạo, tuy ko nói ra nhưng cũng hiểu nội dung

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
vừa nghe em nó nghỉ tb3 đang buồn , giờ nghe tin này vui phơi phới kkkkkk bác @Như Quỳnh cho mình cái code với , vô thăm ngay kẻo trễ kkkk

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
Bác ấy nói quá chuẩn cm lun rồi hihi
Số hot thì rất nhìn muốn check....:):p
Cái đó là nguồn thu đầu vô..cười thì cái đó là hình thức csở ,nó bắt buộc ...

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Bác cho hỏi 007 làm ca mấy h vậy bác...

Massa