Lần đầu đi Savi hoàng hoa thám

Lượt xem: 6,934

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
Buồn tình nên tinh nó đọng , một mình đi matxa thì cũng hơi chán nên cũng ráng bỏ công vài ba hôm rù quến thằng bạn thân kkâ, thế là sau giờ làm.việc hai thằng kiếm quán làm 10 chai bia rồi thẳng tiến kkka ( chổ này nghe thằng bạn giới thiệu cũng ok lắm) .Đến nơi thì ra nằm ngay khúc cầu vượt HHT . Vào cửa mua vé thì ở đây có 2 loại vé thôi : 100k k đá nóng vs 150k đá nóng 80 phút khá bất ngờ vì k có supper hay vip thái ji cả xong thêm 1 bát ngờ nưã là dc 1 em dẫn lên phòng , hỏi ra mới biết chổ này k có phục vụ nam nhé kkkka .phòng ốc ở đây khá rộng, thoáng mát sạch sẽ, tuy lần đầu mình thích ơbđẩy mở masy lạnh vừa đủ tắm xong ra ko bị lanh teo ** :))lần đầu đi ramdom gặp e 27 khá teen quê cần thơ thâm niên cũng 4 năm trong nghề ... Bé này nói chuyện khá vui vẻ tâm sự đủ kiểu con đà điểu, chổ này mát khỏe khá ok bài bản đánh có lực đá nóng đầy đủ ... Xong phần thư giản cũng bj bình thường dc cái khám phá thoải mái ko hối thúc ,âm thanh rên nhẹ, điểm công thứ 2 hehhe cuối cùng sau 15p cũng out trong sung sướng . Cuối cùng cũng ko quên tip e 300k vs lần sau sẽ đến check e khác kka vì lúc vô địa dc mấy e xì tin tướng khá ngon .
Csvc : 7đ rộng,thoáng mát sạch sẽ
V1: cam vn
V2: ko check
V3: khá ok
V4 : cắt tỉa gon gàng check thoải mái.
Face :6đ , teen !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and Hellios