"Lạc trôi" cùng pé 22 - Ánh Dương gò vấp

Lượt xem: 11,439

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Thế là đã hết tết và anh em ta lại vác máy cày lên và tiếp tục công việc đồng áng.
Martin xin chúc đại gia đình congdongmassage 1 năm mới Tiền đầy túi - Tình đầy tim - Súng đầy đạn .... Vạn Sự Cát Tường
Chuyện là hôm chủ nhật vừa rồi xách chiếc xe đạp Martin cọc cạnh đạp té khói lên tuốt Gò Vấp ăn đầy tháng con bà chị.Gặp ông anh cũng ít ác, Ken đầy nhà không uống lại vác hũ Ngọc Dương ra mà chén. Mặc dù chỉ làm vài chén mà không hiểu do rượu ngon hay do máu 35 chưa bỏ mà lúc về khẩu Desert Eagle cứ như đạn đã lên nòng chỉ chờ khai hoả. Rượu nhập tâm cuồng dâm nổi loạn... Thôi thì kiếm chỗ khai hoả vậy, không thì lỡ mà kẹt đạn thì chết thằng anh banh thằng nhỏ.
Sực nhớ trên diễn đàn có đề cập Massage Ánh Dương mới khai trương không lâu, sẵn dịp lên đây thôi thì test thử thế nào để về chia sẻ với cả nhà lun. Thế là móc cái nokia 1280 lên diễn đàn kiếm địa chỉ rồi ... Ánh Dương thẳng tiến :cool:
Ấn tượng đầu tiên là dãy ghế thư giãn đó tinh nguyên kết hợp với những chiếc bàn vẫn còn thơm mùi "kính" nhìn khá lịch sự. OK, ban đầu như thế khá ổn. Nhưng cách bài trí còn có vẻ đơn điệu, sau này có nghe pác quản lý nói sau tết sẽ design lại toàn bộ - ok, sau này có dịp sẽ ghé lại xem sao.
Do chưa có info nhiều nên Martin chọn vé Thái và random ktv xem thế nào. Thế nhưng... "Anh thông cảm, do mới tết, ktv chưa lên hết và khách Thái hum nay cũng hơi đông nên anh thông cảm ngổi đợi tý". OK, dù gì ngồi đợi cũng có cái thú, biết đâu tăm tia được pé nào ngon ngon thì hốt lun. Thế là Martin ra ghế thư giãn và nhâm nhi tách "chè bắc" trong lúc đợi đến lượt "lên thớt". Có lẽ trà nơi này hợp khẩu vị nên Martin quất liền 3 chén, và đến chén thứ 4 thì được pác quản lý mời lên phòng. Có lẽ sợ Martin quất hết trà trong tiệm chăng :D:D:D Hihi
Martin được setup vào phòng Vip 04. Và đây là đánh giá nhanh CSVC
+ Phòng trong cùng nên khá rộng ( lúc đi lên có tăm tia thì thấy rộng hơn phòng kế bên - có lẽ hum nay Martin số đỏ rùi đây :p)
+ Cách đề co thì giống như hệ thống của Như Quỳnh theo tông tím - nâu
+ Tuy nhiên phòng khá rộng nhưng vẫn còn khá trống trải, có lẽ vẫn cần thêm thắt 1 chút.
+ Phòng xông hơi nóng - ok. Tuy nhiên nên thêm 1 chút tinh dầu thì sẽ tuyệt hơn.
+ Bồn tắm nên chỉnh sửa lại đôi chút
--> nói chung CSVC tạm ổn. Nhưng nếu so với mặt bằng gò vấp, những chỗ Martin từng đi thì ở đây là khá tốt rồi.
Vào xông được 1 tý, vừa đủ ra mồ hôi thì em nó cũng vào. Dù sao lòng cũng đang nôn nao xem hôm nay khí số mình thế nào nên Martin vội ra tương kiến cùng em nó :D
Ấn tượng đầu tiên là em khá cao, theo ước tính ban đầu ít nhất là 170cm,,, Oh... không lẽ đây là pé 22 mà các anh em từng report o_Oo_Oo_O
"Chào anh"
"Chào em, em số mấy vậy?"
"Dạ em số 22"
:eek::eek::eek:
Không để các pác chờ lâu, bỏ qua các chi tiết rườm rà, Martin xin vào thẳng vấn đề chính lun.
+ SBD: 22
+ Thời gian chinh chiến : 15h đến 3h sáng
+ Cao : >170cm cộng trừ mấy phân
+ Face: khó tính thì 6d, dễ chút thì 6,5d
+ Body : có da thịt, pác nào gu mình dây cây cảnh nên cân nhắc
+ Vòng 1 : cam lai mỹ, nhưng do mát thái nhiều nên có vẻ xuống cấp - và sau khi đã quyết chiến cùng em ấy thì Martinc cũng hiểu lý do : khi matxa thái em làm khá nhiệt tình và ma sát rất nhiều và có lực, không như 1 số em chỉ làm qua loa hời hợt, vì vậy vòng 1 to dễ xuống cấp cũng là 1 điều dễ hiểu.
+ Vòng 2 : 6d - có lipid
+ Vòng 3: 7,5d - khá hợp với dáng em, bóp khá sướng
+ Vòng 4: không check
+ Thái độ : 8d - nói chuyện dễ thương, lâu lâu lại DDCN, chịu khó trò chuyện cùng khách nên khá thích hợp với pác nào thích tâm sự. Khá nhiệt tình, chăm chỉ như 1 chú ong, hợp tác và chịu khó học hỏi. Tuy nhiên với skill của em thì chỉ cần trau dồi thêm 1 số tuyệt kỹ thôi chứ không cần học hỏi thêm nhiều nữa :confused::confused::confused:
+ Mát khoẻ : 9d - theo như em ấy nói thì em ấy đã từng trải nghiệm matxa khoẻ của thái thấy hay nên áp dụng vào thực tế. Vì vậy cách matxa của em ấy là lạ, với Martin thấy khá thú vị. Đặc biệt pác nào đô nặng sẽ rất thích hợp với ;em này. Pác nào đo yếu như Martin thì có thể nói trước với em để em giảm độ lại. Và sau khi đã chuyển đúng tần số thì... Martin chỉ có 1 cảm giác.... cứ như đang đi matxa khoẻ thật sự. các gân cốt đều được đưa vào trạng thái... thư giãn và thoải mái. Nếu em có cơ hội học 1 lớp spa chắc ko còn gì bàn cãi. --> thời gian mát khoẻ tầm khoảng 40 phút :confused::confused::confused:
+ Mát thái + kỹ thuật: 8,5d - nếu so sánh với các em Martin đã từng trải nghiệm matxa thái thì có lẽ em sẽ nằm trong top 5 - khá nhiệt tình chịu khó, chăm sóc kỹ từng cm trên cơ thể
* Điểm cộng đầu tiên : Sau khi em mat khoẻ xong thì vẫn 1 câu cũ "Em thư giãn cho anh nha" - "oke e". Martin vẫn nằm sấp và em thì leo xuống giường.... Chắc lại kéo áo lên và chuẩn bị lấy khăn giấy chứ gì o_Oo_Oo_O Nhưng nằm một hồi thì lại hiếu kỳ... Martin quay đầu lại thì.... OMG Trên người em chỉ còn lại only one chiếc quần nho nhỏ đo đỏ gợi cảm :eek::eek::eek: Chuyện vui bắt đầu rồi đây
* Điểm cộng thứ 2 : nhược điểm vòng 1 to nhưng đã mềm lại được em khéo léo chuyển thành thế mạnh. Vòng 1 mềm mại được em tận dụng triệt để, phối hợp với các động tác matxa thái điêu luyện miệt mài, Martin như từng bước lạc chân vào thế giới của sự đê mê khoái lạc. Em khá cần cù như 1 chú ong chăm chỉ. Dù Martin thuộc dạng "lỳ đòn", nhưng em vẫn miệt mài tung ra hết chiêu sát thủ này đến chiêu khác mà không hề có thái độ khó chịu và khá hợp tác khi Martin khám phá, dĩ nhiên đừng quá giới hạn nhé --> nếu so sánh với 01 - 19 TT, 35 TB3.... thì khó nói ai hơn ai vì mỗi pé đều có 1 nét riêng
* Kỹ thuật : khá ấn tượng với style Du Kích của em. Trong lúc đang mải mê feeling với kỹ thuật mat thái của em thì đôi lúc Martin lại bất thần bị em tập kích bởi những đường lưỡi nhẹ nhàng nhưng không kém phần ma quái. Có lúc những đường lưỡi như phiêu du quét qua 2 cánh, có lúc lại mềm mại uyển chuyển lướt nhẹ lên gáy rồi lại gặm nhẹ đôi vành tai, có lúc lại như muốn len lỏi vào giữa 2 khe bờ mông "gợi cảm của Martin :D:D:D
Và khi đến khu vực trung tâm thì em lại chứng tỏ bản lĩnh là 1 "yêu nữ" - em không hấp tấp, mọi thứ rất từ từ nhưng thật "ngấm" và đôi lúc ngấm đến ... quéo cả người :confused::confused::confused:. Nhưng em lại không vội vàng tiến vào khu trung tâm mà lại chăm sóc rất kỹ các khu vực không kém phần trọng yếu bên cạnh. Ngay cả 2 cái giò heo xông muối của Martin cũng không nằm ngoài số phận, đặc biệt là 2 đầu gối - 1 cảm giác vừa nhột nhột nhưng lại sương sướng đến... quéo người.
Và khi chính thức khai hoả cho khẩu Desert Eagle thì 1 lần nữa Martin lại cảm thấy khá thú vị, vì em có 1 cách thưởng thức xúc xích rất ngộ... ngộ đến nỗi mấy lần Martin suýt... bùm chéo --> cái này phải trải nghiệm thực tế mới thú chứ ko bik cách nào diễn tả. Hjhj
Nhưng sức người có hạn, súng lên đạn thì cũng phải khai hoả. Cuối cùng thằng nhỏ cũng phải đầu hàng, nhưng lần này lại đầu hàng với tuyệt chiêu "Bánh mỳ kẹp xúc xích" trong 1 phút lơ là phòng thủ.
Sau khi hạ màn thì Martin được em tắm lại --> thay đồ --> xuống quầy thanh toán mà trong lòng cứ lo lố giờ vì chưa bao giờ Martin đi lâu thế này
Tik : vip thái 350k giảm còn 280k do được pác CamaPro hỗ trợ code
Tip : theo mức hài lòng
Có lẽ do còn đang feeling nên quên tip cho locker và giữ xe, nhưng vẫn được các anh ấy khuyến mãi những nụ cười tươi niềm nở --> good
Túm cái váy: 1 buổi trải nghiệm khá ok, hứa hẹn sẽ đứng top gó vấp trong tương lai gần nếu vẫn duy trì phong độ và nâng cấp thêm CSVC
Chúc cả nhà 1 buổi tối vui vẻ.
Mến chào tất cả

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Hại nhau rồi bác martin ơi :(( đọc rp xong h có ng biểu tình nè:confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

davidbosg

Tập Sự
Bé Thích Massage
15/10/16
Chủ đề
0
60
5
33
0 ₿
bé này thì quá dữ rồi, mừng bác ngon trym. report chi tiết quá làm cũng hứng thú theo, chắc thăm lại ẻm quá

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nghe đồn sắp tới có mấy em cũng khá bén sắp vào. Mỗi tôhi xa chỗ Martin quá, ko thì.... :D:D:D

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Bác Martin này chắc 1 tuần 1 kg sâm mới đạp không ngừng nghỉ thế này. Kinh thật

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nhà nghéo pa má đông nên hok có điều kiện ngậm sâm . 1 tuần Martin chỉ sơ sơ vài lít ngọc dương, chục ký hào với ít đông trùng hạ thảo thôi pác Mod ơi :p:p:p

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Có Martin báo lièn. Khổ nỗi Martin lại ở xa, chắc nhờ pác tét giúp quá

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
dạ, pé 22 đã chính thức tái ngộ cùng các anh zai thân thương. Anh sắp xếp thời gian ghé thăm em ấy ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.