Tân Bình Lạc vào động thiên thai cùng thần tài 79

Lượt xem: 893

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
52
31
TP HCM
0 ₿
Lần thứ 2 bước vào Savi, tâm thế lại khác lần đầu.
Lần này mình cũng đi vé New, chủ yếu thời gian dài hơn xíu, và thư giãn tầm 2 lần là quá ok, nhưng đúng là cuộc đời ko như mình dự tính.

Tối hôm ấy vào gặp bé Ốc đón tiếp mình rất chu đáo, ân cần hỏi thăm và luôn quan tâm đến mình khi ngồi dưới sảnh để chờ , khiến mình rất vui và cảm thấy không khí khá thân thiện gần gũi. Mình đến lần này để đi 1 bé quen, nhưng do bận làm khách khác nên bé Ốc giới thiệu mình bé số 79 và đảm bảo rằng mình sẽ ko thất vọng, mình cũng ok , duyên gặp ai thì đến với người đó vậy , biết đâu có trải nghiệm mới.

Sau khoảng thời gian ngồi chờ , mình cũng đc sắp xếp phòng lên tắm và xông hơi , sau tầm 10' thì bé 79 bước vào , dáng người nhỏ nhắn vừa đủ tầm ôm, nở nhẹ nụ cười với mình và chuyện gì đến cũng đã đến, bé tắm cho mình khá kỹ , kích thích từ chân đến đùi, từ đùi đến thằng em rồi từ... thằng em đến thằng anh :))) quả thật chỉ có nằm trong bồn tắm mà hưởng thụ chứ thật sự ko phải lo nghĩ gì chuyện trên đời nữa ( mình cũng cùng tâm lý với ae là đến massage chủ yếu để thư giãn, thoải mái sau những áp lực của cuộc sống, nên tâm lý mình khi đến là ko nghĩ đến những nỗi lo nào cả, để tâm lý thoải mái hết mức có thể để trải nghiệm đc tốt nhất )
Và khi tâm lý đc thả lỏng thì bao nhiêu cảm giác hân hoan khoái lạc hiện ra trước mắt , bé 79 cởi mở bao nhiêu thì mình cởi bỏ bấy nhiêu :)))
Cả hai cùng ôm lấy nhau và kích thích nhau bằng mọi cách có thể, bé vuốt mình từ chân đến ngực và mình cũng vuốt bé từ ngực xuống... mông :))

Thật sự kỹ năng hôn và kích thích bằng tay của bé rất đỉnh, làm cho mình xuất ra lần 1 trong bồn tắm mà cảm thấy rất sướng rồi, dự báo 1 đêm khó ngủ .... vườn địa đàng mở ra...

Bé nhìn mình hỏi : " A có muốn cái thứ 2 ở đây luôn ko "
Mình bảo: trời ơi , vừa ra xong nằm ở đây ra thêm cái nữa chắc trúng gió á, thôi lên giường nằm cho ấm :)))
Xong bé lại vừa quậy thằng nhỏ mình vừa kích thích bên dưới, hôn ngực mình rồi cười d^m d~ang hỏi đêm nay a muốn ra mấy cái ( tại mình đi vé new thư giãn ko giới hạn nhưng ban đầu chỉ tính 2 lần là quá đủ )
Mình bảo bé chắc tầm 2 thôi em ơi, để sức mai đi làm.
Xong bé kêu chắc tầm 4-5 lần đi nha, em massage đầu cho a rồi mình làm cái nữa, tí massage lưng rồi làm cái nữa, rồi nằm nghỉ massage thêm lần nữa rồi làm cái nữa =)))
Mình cười bảo : " Thôi em tính ko cho a về hay gì, sức người chứ có phải sức trâu đâu mà làm dữ vậy "

Sau đó bé kêu mình nằm xuống để massage đầu, công nhận nằm xuống, nghe tiếng nhạc du dương trong phòng + cách nói chuyện nhẹ nhàng của bé và bàn tay ảo diệu, mình hồi sức khá nhanh và bé liền hiểu ý , bé trườn khắp người mình, hôn từ dưới lên trên, lắc lư khá quyến rũ, tất cả các skill đc bé từ từ làm theo thứ tự ( cái này các bác cũng biết rồi ko cần liệt kê nha kkk )
bé lấy tay vuốt từ dưới chân lên thằng em của mình, xong liếm rồi hôn ngực , khiến mình nổi da gà liên tục :))) quần nhau 1 hồi thì mình cũng xuất ra trong miệng bé, nhưng lúc đó mình có cảm giác kiểu như có thể ra thêm lần thứ 3 ngay lúc này . Xong bé nói a muốn làm lần 3 liền luôn hả, mình bảo uhm em thử xem, chứ a có cảm giác có thể làm đc nữa mặc dù mới ra rồi.
Bé cũng cười dịu dàng rồi tiếp tục kích thích mơn trớn cho mình khắp người từ chân tới mông rồi tới ngực , quả thật làm 1 hồi mình phê quá lại xuất ra thêm lần nữa ( 1 lần cũng tầm 10-15' kích thích chứ ko phải 10-30s nha các bác ) lần thứ 3 này thật sự cảm giác rất sướng mà đó giờ chưa bao giờ đi massage mình có đc cảm giác ra 2 lần liên tục như vậy , có thể do tâm lý ban đầu mình xả hết tất cả những nỗi lo + kỹ năng bé 79 đỉnh quá :)))
Tiếp đến bé bắt đầu massage khỏe tiếp, massage lưng, rồi trò chuyện với mình , sau khi trò chuyện 1 hồi thì mình cũng hồi sức lại ( thật sự ko hiểu sao hôm đấy trâu thế chứ bthuong 2 cái là mình đi về rồi sức đâu làm hoài ) . Lúc đó cũng hết giờ rồi , mà bé nói a cứ yên tâm, nếu a muốn em vẫn làm cho a ra lần thứ 4 đc. Mình mới hỏi kịp ko em , chứ hết giờ rồi mà bắt em làm cũng ngại. Bé nói ko sao a cứ tin em , thật sự bé rất nhiệt tình luôn.
Thế là màn 1 cảnh 4 lại bắt đầu, tầng mây thứ 9 lại đc đưa lên, mình như thoát xác cmn luôn .
Kết cục là 4 phát súng cho 1 cuộc tình , như lạc vào động thiên thai thật sự .
Mình chỉ mới thử đi ở Savi 2 lần, mà lần nào cũng hài lòng trên cả hài lòng, ko bị sụp hầm , nên mình đánh giá chuyến đi lần này là 11/10 điểm , cảm giác sung sướng vượt ngoài mong đợi.

Mình phản hồi trên trải nghiệm thực tế của chính bản thân, còn bác nào cũng đi mà ko đc vừa ý là do cảm nhận , trải nghiệm của mỗi người mỗi khác nghen chứ lỡ các bác ko trải nghiệm đc giống em lại kêu e chém gió là chết luôn hehe .

Sẽ ủng hộ cơ sở tiếp vào lần sau :3

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

CuCun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/23
Chủ đề
0
3
0
Q.9
0 ₿
Chúc mừng bác còn sức ra về. Tổng thiệt hại bao nhiêu vậy bác.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
ôi e nhớ ra a rồi nha . Cám ơn a ạ . hy vọng được phục vụ a iu nhiều hơn ạ