Lại là con số huyền thoại của Ánh Dương

Lượt xem: 4,558

De Gea

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/11/18
Chủ đề
7
29
34
0 ₿
XIn chào các anh em diễn đàn!
Tình hình là tuần rồi được Lục huynh trao cho cái điệp vụ bên Ánh Dương. Tranh thủ sắp xếp thời gian để qua tiếp tục thám thính cơ sở!
Đối diện tùm lum quán nhậu chung cư K26 là Ánh Dương, như thường lệ phóng xe vô quay đầu xe cái vèo, liếc nhanh cái kính chiếu hậu xem có quân địch đang theo sau lưng hay không? Dừng xe đá chóng, băng nhanh qua cửa lao vào gặp hot boy tiếp tân chìa thánh chỉ của bác Lục. Được ảnh tư vấn gói sẹc xy mà thui để lần tới đi chứ đợt này tinh binh còn yếu!
Xong lên cầu thang, rẽ trái đi về cuối dãy! CSVC ok chỉ có 1 điều nhỏ chút là phòng xông hơi lâu nóng quá! Mình zô hơn 10 phút mà hơi chỉ lên đến mắc cá chân, thui ngộp thở quá ra ngoài ngồi cho rồi.
Ngồi đợi hơn 10 phút thì em vào, lại là em 15 các bác ạ! Em xin nhắc lại lần nữa là lại là em 15!
Nhận ra nhau rồi e thẹn gì nữa, em triển ngay thế núi đè đùi, ôm đùi nhìn lên nói chuyện với mình! Ôi gương mặt duyên dáng kia với đôi mắt biết cười, miệng cười duyên với hàm răng tuyệt đẹp với má lúm đồng tiền nữa! Em này mà có ông đạo diễn phim kiếm hiệp đi ms chắc mời em về đóng tiểu long nữa quá!
Tám chuyện vui vẻ chào hỏi để tạo nhanh cảm xúc thì bắt đầu màn mẹ tắm con và màn ms khoẻ! Mấy cái này mình xin được phép bỏ qua nhé anh em!
Đến phần massage mệt! Căn phòng lúc này im thinh thít sau những tiếng lộp bộp ms khoẻ! Cả 2 cùng im lặng, mình đang nằm mơ màng sau khi đc ms khoẻ thì nghe tiếng động nhẹ y như là tiếng lột áo! Rồi sau đó, lưng bỗng nhiên mát lạnh và thơm thơm bởi sữa dưỡng thể! Rồi em dùng đôi gò bông mềm mại của mình để lướt đi trên lưng mình kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ, tạo cảm giác được tầm 5 phút! Đến khi em cảm thấy tay chân mình đã cựa quậy nghĩa là không kiềm chế được nữa thì em mới lật ngửa mình lại để "2 người cùng hưởng thụ". Sau khi quay lưng lại, mình vội vàng ôm hôn em, cổ và bờ vai kia thật khiến cánh mày râu phải say đắm. Kết hợp với khuôn mặt xinh đẹp kia thì quả thật là say đắm lòng người! 2 đứa cứ quấn lấy nhau, tiếng rên của em làm mình quên đi mọi thứ xung quanh mà chỉ tập trung vào em! Âm thanh hình ảnh này trước giờ mình chỉ được trải nghiệm qua các web *** thì giờ đây là một bản live sinh động, rõ nét full HD.
Để đến tột đỉnh những phút giây lãng mạng, em bắt đầu tung tất cả các skill mà em có, võ công của em đã đạt đến một tầm cao mới khi những kỹ thuật của em đã đa dạng hơn khôn lường. Hầu như tất cả các skill đều được em thi triển một cách nhịp nhàng theo từng cung bậc cảm xúc! Rồi chuyện gì đến cũng đến các bác ạ! Trong phút giây thăng hoa ấy mình chỉ còn biết vùi mặt vào bờ ngực mịn màng và mềm mại kia mà thôi, còn thằng nhỏ thì phó thác cho em luôn vậy! Mình out trong tiếng rên xé lòng của em!
Sau những cung bậc cảm xúc thăng hoa thì cả 2 cũng đã thấm mệt, em làm các thủ tục xong rồi cả 2 nằm với nhau tâm sự chuyện đời! Nhiều anh em vào đây âu cũng có nỗi niềm, tâm sự. Gặp được 1 người tâm sự với mình thì chuyến đi này còn gì bằng phải không anh em?
Sau đó em ms đầu lại, em vẫn không quên cho ăn xíu bưởi tráng miệng! Rồi kết thúc chuyến điệp vụ, ôm em 1 cái rồi chia tay hẹn ngày gặp lại em!
Hôm nay Sài Gòn đã bắt đầu vào mùa mưa với những cơn mưa nhẹ đầu mùa làm anh lại nhớ đến em cô gái 15 yêu dấu! Hẹn gặp lại em vào một ngày gần nhất!
Tic: free (thanks Lục huynh đã chiếu cố). tip: 5xx!
Bài viết hơi nhiều cảm xúc cá nhân, chi tiết về số 15 mình đã từng rp ở bài viết trước!
Chúc anh em những ngày cuối tuần vui vẻ! Chào thân ái!

Dino89

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/19
Chủ đề
1
10
6
34
0 ₿
Bữa mình có ghé gặp e 15 thôi khỏi phải nói. Mong lục huynh chiếu cố cho e 1 vé để có cơ hội quay trở lại

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Chúc mừng bác e thì chưa đi bên này mà thây bác rp cũng hứng quá chắc hôm nào thử

Gardloc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/8/18
Chủ đề
0
3
1
33
0 ₿
Tui đi AD 2 lần đều gặp 2 em ngon, phê quá quên hỏi số mấy :D

hoamay2019