Lần 2 đi massage từ a-z

Lượt xem: 12,310

Leehan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/16
Chủ đề
1
2
0
30
0 ₿
Thấy a e đăng cũng vui nên mới đi về muốn chia sẽ cùng a e :)
Lần đầu ko mún kể vì...số e nhọ qua nên thui cho qua lun.
Tối qua đi ra nhà ông a chơi zo gặp ngay sòng nhậu, thế là xong. Làm vài chai mh chưa xỉn nữa thì thấy mấy chú kia lầy hết rồi thế là ổng rủ đi ăn bánh tằm cay, tại nhà chú kia làm chủ quán thật ra thì là đi massage nhug ở nhà...nói z cả nhà cũng hỉu rồi. Thế là 3 người lên xe đi tới massage thanh tuyền p9-cà mau. Ổng nói ở đây mún làm gì cũng đc. Vừa zo gặp 2 anh đầu gấu. Nói a cho 3 vé ở đây vip thường cũng z nhé a e 150k/1 vé.
Dan zo phòng xong doi chút thì e ấy mở cửa vào nói chung ngon nhug vog 1 hoi nhỏ. Da trắng mặt đồ thi lồi ca quần sip ra. Hỏi a có xông hơi ko nói có, thế là ẻm lại đi ra ngoài mh vào xông đc chút thi chju ko noi nữa nên ra ngoài . nói chung phòng đẹp, đủ tien nghi. Sau đó em zo tấm rửa gội đầu mà đéo vào tắm chung mh. Mà a e cho mh hỏi lun là nó có vào tắm chung mh ko z? Xong lên nằm nó đấm bóp chút cũng gờ mờ e đc da mịn gờ tới đâu te tới đó. Ẻm hỏi có thư giản ko a? Cái mh hỏi nhiu ẻm nói 500k. Ẻm nói từ a-z lun.mh trả 300k.tai chú kia nói ở đây ko tới mà cuối cug ẻm ko chịu. Thui z mh kiu ẻm thu gian thui. Thế là e lém vú rồi xoa thag nhỏ mà công nhận ẻm làm sướng thik trong đầu suy nghĩ đó giờ chưa pk đi massage tới z thêm vài trăm nữa đi lun.thế là kiu e tới z vừa nói xong ẻm lột đồ ra hêt. Sau đó thì tắt đèn, mh nói Tối quá nên lấy đèn ĐT thế là ẻm lên nằm vs mh thằng nhỏ thì nó cứng ngắt ẻm kiu ck bcs zo lun nhe a.thế là em leo lên mh đúng là sướng vl làm đc chút em kiu mh ngồi z đổi tư thế, làm mà ẻm cứ gên u..u..làm đc chút thì mh pot. Xong ẻm tắm rửa đưa tiền rồi về . đúng là đáng đồng tiền bát gạo. :):):)

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Bài này nên để ở box Ms Miền Tây thì hợp lý hơn :3

• Like