Tân Phú Lần 2 tại 5SAO - 08 - Pheeeeeeeeee

Lượt xem: 1,669

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tamnguyen0205

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/11/21
Chủ đề
2
6
7
0 ₿
Lại là e đây, 1 tài xế nghèo thích hái bưởi bắt bướm, kkk
Nay chạy ngoài đường thấy không khí Tết của SG năm nay ảm đạm quá làm tâm trạng tuột cảm xúc kinh khủng, nhưng … thằng em của e nào hiểu được nỗi lòng của thằng anh, cứ đòi dắt đi cho ngta “vắt sữa”!!!! Ok, mày thích - tao chiều, thế là e vác “ái” đến chốn cũ 5SAO (vẫn còn km đồng giá 199k ae nhé)
Gọi đt đặt giờ với e quản lý nhiệt tình 16:15 e có mặt tại 5SAO - dù đông khách nhưng e có hẹn trc và sẵn phòng (cái này e khoái vì sự uy tín của cơ sở, tới đúng giờ đặt là có phòng, k mất thời gian chờ)
Sau hồi tư vấn e muốn tìm kiếm cảm giác “sụp hầm” nên thả tự do luôn, hên xui. Mới đầu e lấy đại số 30 nhưng bạn í mệt nên bạn locker đổi qua cho e số 08 e ok luôn (hên xui mà, sao cũng được, lâu lâu thử cảm giác “sụp hầm” cho biết, hehe)
Nhưng cái đệt, cơ sở vẫn méo cho e SỤP các bác ợ, e ngồi xông thì bé bước vào - 1 bộ đồ lưới hững hờ che phủ V1-V3 của bé (mắt e cận nên e k thấy rõ lắm) bé chào hỏi, tiến sát lại gần e thì… ôi thôi… bưởi bưởi bưởi (to vãi lều các bác ạ), cặp mông thì chẹp chẹp tròn vo, căng đét, má… thơm dồi thơm dồi… (giận 5SAO ghê, cố ý k chọn số hot thả tự do mà vẫn k cho ngta “sụp hầm” cứ đưa đồ ngon đến trc mắt hoài làm sao tui “cai” 5SAO đây, hix)
Bé này thì thái độ cực tốt nha, nói chuyện vui vẻ, tương tác với khách khá tốt nha, thân thiện cái này e chấm 9đ, k thể cho 10 vì thân hình của bé nó lại chiếm điểm tuyệt đối của e mất rồi 10điểm, vì sao 10??? Ngực to nhưng vẫn căng cực nhé, đầu i??? Nhỏ mà hồng nha, lần đầu e thấy cặp ngực ngon z nhưng quan trọng nhất : HÀNG REAL, vãi lều, e dám khẳng định cặp này dữ nhất mà e từng đi qua, nhắc lại đầu vẫn hồng và nhỏ nha, ngon lắm luôn, mông căng đét, V2??? Méo có lipit, ai e k biết chứ với e bé này là bé có body dữ nhất mà e từng đi (bác nào khó tính dữ dữ lắm thì cũng phải chấm dàn body này từ 8.0 trở lên chứ k thể dưới được)
Mặt ổn, body siêu phẩm thì Service sao nhỉ?
Bé dắt e vào bồn, tắm rửa sạch sẽ giao lưu nói chuyện các kiểu thì điều j đến cũng phải đến thôi:
“THUỶ CHIẾN”
Bé hôn từ vùng chân lên tới ngã 3 sung sướng của e, cùng những tiếng rên nhẹ của bé tất cả các vùng có dây thần kinh nhạy cảm của e đều bị bé liếm sạch, lâu lâu bé có lấy 5 đầu móng tay khều nhẹ người e, tê hết người các bác ạ. Sau đó bé bảo e đứng dậy, chống tay vào thành bồn tắm và… WC (lâu lâu lâu dữ lắm luôn e mới được màn này, chiếc lưỡi thần kì của bé khám phá khắp hang cùng ngõ hẻm của e, đúng với câu “phê cong đít” các bác ạ) bé hôn trứng cút ngậm nhẹ (k đau, rất phê, công nhận phần Service này của bé k biết ai đào tạo qua mà phải nói đỉnh, vửa đủ, k đau, đạt đến độ phê của e, tuyệt vời bé ạ) sau khi hành hạ thằng anh các kiểu thì lúc này bé mới chăm sóc cho thằng em, lúc này đã “giận cứng người” bé nhấp vài cái thì nó đã đầu hàng vì nãy giờ các “điểm khoái” trên người e đã bị bé tấn công dồn dập nên thằng e của e nó đầu hàng sớm là điều e k quá bất ngờ, hehe

“GIƯỜNG CHIẾN”
Sau khi rửa sơ cho e sau phần “thuỷ chiến” với sự đầu hàng quá sớm của thằng em em, bé lau khô người cho e và dẫn e lên giường để masage hồi sức chuẩn bị cho màn phục thù của e. Bé bóp đầu massage mặt cho em, 2 đứa nói chuyện vui vẻ, sau đó bé bảo e nằm sấp lại và bắt đầu phần massage khoẻ cho em. E nhắm mắt tận hưởng bài massage của bé (có lẽ bé thấy e nhắm mắt nên cũng ít nói và tập trung vào bài massage phục hồi sức khoẻ này để lại sự yên tĩnh cho e hưởng thụ và suy nghĩ kế hoạch cho màn phục thù sắp sửa diễn ra, cái này nhỏ nhưng e thấy bé khá tinh ý) tưởng body và phần service quá tốt thì phần massage khoẻ sẽ hời hợt, làm cho có thôi chứ nhưng không các bác ạ, bài của bé làm khá tốt nha, rất có lực nha, ổn áp đấy, giãn cơ phết, chà đá nóng cũng êm nữa, vừa lực, k đau nhưng cũng k nhẹ quá.
Đang nằm tận hưởng thì e cảm nhận được có cái j mềm mềm ướt ướt dưới chân em, thôi xong, “trận chiến” lại bắt đầu rồi, ok, ổn rồi, a sẽ tiếp em. Dàn phòng thủ đã được e dựng nên, các điểm nhạy cảm đã được e phòng thủ khá kĩ, đồng thời, e cũng phản công lại bé chứ e đâu có hiền, đầu tiên là cặp bưởi thần thánh kia, mềm mại, săn chắc đặc biệt là phần đầu ti cực phẩm kia và mấy bác biết j k? Bé biết sự khát sữa của e và nằm cạnh e để cặp bưởi thần thánh đó mặc sức e muốn làm j thì làm. Thời tới e đâu từ chối, lao miệng vào làm việc, tay thì cũng k để bên kia được yên, nhào nặn các kiểu, trong đầu vẫn xuất hiện 2 chữ “cực phẩm” các bác ạ (lưu ý, đồ này rất ngon, ae có thưởng thức thì cũng nên nhẹ nhàng nâng niu để đôi bên cũng vui mà mấy a sau cũng có dịp thưởng thức cực phẩm này nhé, hehe)
Sau phần bú bình no nê, bé chủ động đưa e vào thế 69 huyền thoại, nguyên con sò thơm lừng mọng nước từ bao giờ xuất hiện, e liền lao vào trả thù cho trận thuỷ chiến thất bại lúc nãy, bé rên nhẹ nhưng cặp mông tròn vẫn nắc nhẹ từng nhịp từng nhịp, cuối cùng thằng e của e tuy cầm cự lâu hơn trận đầu chút xíu nhưng vẫn nhanh hơn bình thường khá nhiều bởi phần service quá đỉnh của bé (phầm này tương tự phần đầu nên e bỏ qua k miêu tả, nói chung có lẽ phần body của bé quá kích thích em rồi, hix, mong rằng ai đó sẽ phục thù giúp e, huhu)
2 đứa nằm nói chuyện xíu và bé dẫn e xuống phòng tiếp tân chia tay hẹn gặp lại.
Xuống phòng tiếp tân e phải nằm dài trên ghế các bác ạ, có lẽ trận chiến kép vừa rồi đã lấy quá nhiều sức của e, em quản lý khá tinh ý và mang ra cho e 2 quả trứng luộc và chai suối để bù sức cũng như bù nước cho e sau trận chiến 2 hiệp vừa rồi, khá tinh ý đấy, cảm ơn em
Tuy nhiên cũng khá giận 5SAO vì không cho e được “sụp hầm” như dự tính ban đầu của em khi chọn em gái ngẫu nhiên, haizzzzz

Thiệt hại: 1tr cho tất cả do đang có chương trình khuyến mãi (cảm ơn 5SAO)

P/s: e méo có 1 ngàn tiền giới thiệu cũng như vé mời của cơ sở đâu nha, bài nãy cũng như bài trước là cảm nhận cũng như cảm xúc riêng của e nha, bài hơi dài, cảm ơn ae đã đọc

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
08 nghe nói top ở đây sao mà sụp được bác =)) Mình có đi ba số ở đây trong đó 2 số mới toanh cũng chưa sụp được. 5 Sao đa phần kĩ thuật viên có kinh nghiệm cả.

Tamnguyen0205

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/11/21
Chủ đề
2
6
7
0 ₿
Mình chưa đi bạn này, hôm qua đi thử và chọn ngẫu nhiên, ai dè body đỉnh đến z, đẹp vãi, mà massge khoẻ cũng ổn lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.