Lần 2 Vườn Mai

Lượt xem: 3,724

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Hôm nay cũng lại nhậu, ghé lần 2. CSVC cũng vẫn tệ, nhưng thôi kệ bỏ qua bên đi. Tim e Thảo như bác gì trước đó report. Không như mong đợi, dáng e không đẹp như bác trước giới thiệu. Dạng trung bình trong đó, theo cá nhân mình thấy nhìu e ngon hơn.

Chạy xe đến vất ngoài đường, bảo vệ dắt. Xông vô trong, tiếp tân kêu lại mua tic 50k. Xong nó hỏi có xông hơi k, mình nói có nó dẫn vào phòng cho thay đồ, đi ngang phòng khách nghỉ ngơi, các em nằm la liệt, đồ ngắn cũn cỡn. Cũng ngại ngại vì nhìu gái nằm quá nên k nhìn, thoáng thấy cô bé k k bit tên gì, nhưng thấy nó liếc cười cái. Mãi sau mới ngợ ngợ ra lần trước vô gặp bé đó. Thằng tiếp tân dẫn lên lầu hỏi a có yêu cầu ai k. Mình chưa say lắm nên vẫn nhớ lời bác trước nói tên Thảo, kêu thử. Rồi ra xông hơi, gặp một *** 4 ngừoi, chắc các bác trên đây. Các bác rất lịch sự mời vào xông chung mặc dù phòng đã chật, 4 người vừa khít, một bác ngồi gần chỗ xã khí nóng quá phải ngồi lên đùi bạn. Nói chuyện vui vẻ hồi, mạnh ai vào nhà nấy. Mình lên lầu vào phòn số 3 lầu 1 gần sát góc. Phòng cũng chật hẹp, ra giường tuom tất nhưng vẫn k trắng tinh, nhàu nhàu và cũ cũ.

Lát sau bé Thảo vào, cũng k gì đặc biệt, dáng nhon nhon, nhưng k đẩy đà như tuỏng tượng. Nhưng k sao, cách tiếp xúc dễ gần. Vào thì cũng massage các bài, mình tranh thủ nói chuyện, vười vui. Cô bé k đẹp nhưng nói chuyện đàng hoàng vui vẻ.

Massage đủ bài rồi lật ngửa ra, làm! Đây là phần các bạn quan tâm đây:

Vú: nhỏ, chanh k chanh, chắc quít. K phải bưởi.
Eo: k kiểm
Mông: vừa vặn người. K to lắm nhưng k gọi là xẹp được. Vừa. Bóp thoải mái.
Bướm: móc thoải mái. Cũng như lần trước, k ướt.
Xác nhận lần nữa: tuột áo cho bú.
Vì trước khi làm đã hỏi có làm miệng k, mình nói không nên chỉ hôn liếm láp khắp người, cho hôn môi lại. Nhưng mình k ham lắm, nên lướt qua cái.

Cái màn tuột áo làm mình kìm k nổi nên tí phải out. Bé nó rửa tay rửa miệng gì đó 2 phút quay vào nói chuyện vui vẻ, lát mình đi toilet và thay đồ xuống phong chờ. À xíu nữa quên boa, nhờ sực nhớ chuyện boa nên mới nhớ ra mình chưa lấy bóp và điện thoại. Quay lại lây, e nó đi theo, nhân tiện móc 200 đưa. Mình kêu trả học phí cho cô giáo, nó cười quá trời!

Tóm lái, lần này đi gặp nhân vật Thảo, k ấn tượng lắm về vóc dáng nhưng cũng vẫn rất vui và hài lòng vì mấy bé dễ thương và đàng hoàng, k vòi vĩnh, k ép giá, k mất dạy làm mất hứng, k chảnh.

Xuống phòng nghỉ ngồi xơi "bất hiếu", con bé nói gọi thay cho đá chanh. Nhân viên đứa nằm đưa ngồi, có cơ hội chiêm ngưỡng. Gặp cô bé cũ, nó nhận ra và có cơ hội hỏi tên. Bé Tên Bông! Bữa nay nhìn rõ hơn thấy dễ thương hơn bé Thảo nhìu. Bé Bông bên kia thì cứ xáp xáp qua bắt chuyện, cười đùa. Nó nhớ mình và nhắc lại những chuyện mình nói, mặc dù mình k nhớ là mình đã nói gì. Những bé khác xung quanh có một cô dáng ngon, k cao, nhưng ngực mông hấp dẫn quá thể. Lần sau nhất định gọi. Các cô khác thì nằm ra đó ngực mông lồ lộ ra. Nhìn chằm chằm thì ngại, nhưng k nhìn k nhịn đc haha.

Nói chung là cũng như lần trước, chỗ k quá sang, e k quá đẹp. Nhưng nhìn chung các bé đều đều nhau, tầm 7,8 điểm, bác nào khó tính, thì cho 6,7 cũng k có gì ngạc nhiên. K có cá sấu, nhưng cũng k có ai mặn mà trừ bé dáng ngon mình định lần sau gọi. Nhìn chỉ muốn phập. Phục vụ thì vui vẻ nhiệt tình, cái này mình ưng nhất, cam giác được chăm sóc và quan tâm, k công nghiệp. Có thể k mãn nhãn nhưng ra về k bực bội. Mình chỉ cần thế!

Vài lời chia sẻ với các bạn. Lần sau ai có đi chơi, pm mình. Cũng muốn ghé lại lần nữa, goi cô kia! :D

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and hulk156

danchoi_caubacang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/4/16
Chủ đề
1
13
5
28
0 ₿
Vậy là bác chưa gặp cá sấu rồi. Cách đây 2 tuần em đi thấy một pé lợn. May mà em với pé không có duyên.
Nhìn chung CSVC ở đây thì cái gì cũng tệ, em út thì mỗi người mỗi đánh giá khác nhau :D

Cơ mà hôm trước cũng gặp em đúng ngon luôn, tiếc là em nó có người gọi rồi o_O

• Like
Điểm cảm xúc: raej

hulk156

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/16
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
THảo tuy k đẹp băng mấy bé kia nhưng e ấy massage rất ổn, nhiều chiêu, k có công nghiệp, mình đi e ấy cũng 2 lần rồi, lần gần nhất vào gọi e nhưng nhưng mới vừa có khách, suy nghĩ một hồi thì quyết định chờ e ấy, vì sợ gặp mấy e công nghiệp, chưa j mà đòi thư gĩan, mệt thêm chứ vui vẻ j đâu