Q.10 Lần comeback tới nái cùng 06 PA

Lượt xem: 1,253

Đạo Ù Ù

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
16
31
24
0 ₿
Sau thời gian ngụp lặn do chán chường với thú vui này quá. Thì vào một ngày đẹp trời ông anh chí cốt rủ đi làm vài chai, lai rai đến chiều tối, tê tê cái ổng rủ đi massage lâu quá không đi, ổng còn nói qua PA chơi với anh, thế là lụm kèo luôn.
Mấy nay trời mưa lất phất mà cũng không ngăn được ae đi massage ha ? Tới nơi thấy cũng đầy xe. Mình không đặt trước nhưng mà cơ sở xử lý khá nhanh nha, hôm nay lại thấy thay đổi nhân sự mới rồi. Chọn số, chọn vé là được tiễn lên phòng ngay và luôn, sợ ngồi lâu mùi hôi nách nó lan hay sao á kkkk
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Được cho lựa ipad, nhiều số quá, nhiều bé nhìn mướt quá, tha hồ cho ae ngắm nghía. Nhưng mà đập vào mắt Mình liền là bé 06, nghe đâu cũng là số hot ở đây, làm mình cũng tò mò chọn luôn, chốt ngay để ông anh chốt thì toang, hihi
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
KTV 06
-Face : 19t dịu dàng, dân miền tây giọng nói chân chất thật thà, ngọt như mía, nét lắm luôn, mình dây cao khoảng 1m6, dáng đẹp, da trắng không tì vết. Ánh mắt rất tình, cười xinh nhưng mà lộ vẻ dâm ngầm nha, nhìn nguy hiểm vãi luôn. Báo hiệu cho một pha hiếp dâm đi vào lòng đất kkkk

-Vòng 1: ngực vừa tay (real). Cỡ này có ngày Mình bỏ 1 vé vào bú bình thôi,kkk.
-Vòng 2: mình dây eo thon, cũng thuộc dạng có da có thịt.
-Vòng 3: mông căng tròn, săn chắc, hợp với dáng người em.
-Vòng 4: gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho, tự nhiên

Lâu quá không đi massage nên hơi bỡ ngỡ, rụt rè. Nói chung là quên quy trình á. Nhưng không sao, có em ở đây mà, giúp Mình hòa nhập từ từ với không gian mới lạ ở đây.

Sau phút bỡ ngỡ làm quen, rồi em đè lên người Mình bắt đầu ôm ôm cạ cạ. Ngoài trời lâm râm lạnh giá mà vào đây có cơ thể 37 độ sưởi ấm nó sướng. Mà sưởi kiểu da chạm da thì nó truyền nhiệt mau hơn hay sao á. Xiêm y nó tuột đi đâu hết trơn mà ma sát làm nóng ngoài mà bên trong cũng nóng nốt.
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Nóng trong người thì uồng trà thanh nhiệt Dr.Thanh... Ý lộn nóng trong người thì xuống tắm. Lúc này được chiêm ngưỡng cơ thể em trọn vẹn không góc khuất, cuốn hút hơn nữa. Giờ chả lẽ nôn quá hối e tới công chiện lẹ đi hả sao ta ? Nhưng thôi ngại quớ, để em tắm rửa kỹ càng rồi cái gì tới cũng tới. Em nhẹ nhàng hôn từ từ, từ đùi lên trên ngực. Dù bồn vuông to nhưng mà Mình to gần bằng bồn nên em trèo lên người Mình ngồi luôn. Từng cái cạ cạ, từng cái vuốt ve nhẹ nhàng. Lướt tới đôi môi thì bỗng dừng lại vài giây, khúc này thì phải tự giác thôi. Em làm khá nhiệt tình, phải gọi là có tâm và rất yêu nghề.

Khuôn mặt thanh tú, môi mỏng phù hợp với tổng thể. Thích cái cách em đáp lại mỗi khi trao đổi chiêu lưỡi, mà trả qua trả lại vậy ngàn chiêu chưa xong. Đâu để rãnh tay em còn vuốt luôn thằng em, làm nhỏ ko bơi được mà phải ngoi lên bờ hít không khí.

Mơn trớn xong thì lại lê lết lên giường, theo đúng quy trình :

Khỏe : tay nghề massage khỏe của em khá tốt, đấm có lực, đủ bài, bẻ khớp tay khớp chân các kiểu, đúng là có tâm với nghề

em bảo mới vào nghề nên tay nghề còn yếu, theo như mình cảm nhận thì tay nghề này không thua kém spa chuyên nghiệp
Thái & Nuru : Như mô tả vòng 1 ở trên á. Đi nhiều rồi nên nhiều khi cái Mình cần bài bản rập khuôn mà là cái cách em mơn trớn, cách mà cả 2 khám phá cơ thể nhau. Rất nguyên sơ và thật giản đơn như cái cách làm tình vs người yêu vậy, đôi bồng đào cứ lả lướt trên cơ thể, tạo cảm giác kích thích đầy cảm xúc dâng trào, đặc biệt hơn nữa là phải kể đến kỹ năng bj của phải nói trên cả tuyệt vời “ Chậm nhưng rất muốn out”
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Mệt : lâu lâu trao đổi ánh mắt với em. Nụ cười tươi mang tí dâm dê. Em kiss khắp nơi từ chân lên đến đùi rồi bụng, đến ngực, click ti các kiểu. Dần dần cũng đấu "võ mồm". Mà cách em hôn nó lạ lắm cũng không giống ai, không có cao trào kết thúc mà chỉ có cảm giác nhẹ nhàng dịu êm, êm đềm, lênh đênh trên dòng sông lười water park á. Thả trôi bản thân tí, cho phép e hôn Mình lâu hơn bình thường á đâu phải muốn là được đâu, ahihihi.

Ở trên cuốn quá mà ở dưới thằng em cũng kêu gào quá trời "Em cũng muốn, cho em đôi môi đó đi !". Đành chia tay em vậy. Những tiếng mút chùn chụt nghe mà tê tái cả lòng á. Sẵn em hấp củ khoai lang thì Mình cũng vét luôn cái lò hư hỏng,kkk.

Kỹ năng : Quá Ổn áp ở tất cả các khâu.

Thái độ : em thuộc tuýt tình cảm dạt dào, nhẹ nhàng, không nhắc em là em quên luôn giờ giấc. Nhưng đoán chừng trong em có 1 dâm dâm cô nương ẩn nấp nha, để lần sau Mình bung lụa coi sao

Tổng thiệt hại :
-Tic 900K cho 2 anh em (có camapro)
-Tip bằng tic gốc
-Gửi quầy 100k
:ami-(44)::ami-(44)::ami-(44):
Nói chung là khá ổn cho lần comeback. Một số đáng để quay lại trải nghiệm, rất đáng nha.
Nói đến đây mới chợt nghỉ tới ông anh hôm đó không biết thế nào mà ra về thấy cười suốt đến khi về đến nhà

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
14
221
118
8 ₿
chúc mừng bác review 1 bài khá chi tiết
trẻ trung, xinh đẹp, non nớt là ok rồi, à hỏi nhỏ tý bé có CIA ko bác

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
theo bác tả là bé non, nhưng kinh nghiệm ko non nha bác
ko thua gì mấy chị đâu à, chắc sẽ thành số hot sớm thôi

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Đạo Ù Ù đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác, 19t mà kỹ năng cũng ổn ta

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng 06 các vòng với Tàn là đẹp. Mừng bác…:ami-(10):

Vuviet

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/4/21
Chủ đề
0
12
1
0 ₿
Bữa có thấy hình em này trên ipad, dáng nhìn thấy ngon ngon, nhất là đôi bờ mông lấp ló, nhưng chưa có dịp thử. Nhất định sẽ gặp ẻm. Tks 4 rp

dautu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/20
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
Bé 06 này ko biết phải bé 06 nghĩ 1 thời gian quay lại ko nhỉ ? hay là bé mới ta

Vo_lng

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/21
Chủ đề
0
13
1
0 ₿
Hình như cụ lộn 33 rồi cụ ạ, hôm qua đi tui thấy hình 06 mặc váy ngủ đen mừ