Tết Q.10 Lần đầu cùng bé 52 PA Relax

Lượt xem: 668

Duy Khanh 1903

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/11/23
Chủ đề
2
12
6
TP Hồ Chí Minh
0 ₿
Do là trúng code PA Relax từ ltmm của mod Dora, nên mạo muội ghé PA Relax để trải nghiệm, đến thì chỉ có bé 16 và 52, nên thử book bé 52 xem thế nào, thấy ae review khá ổn áp.

Vào việc, lúc mình tới và đưa code cho lễ tân, bé thấy mình xài code và xin chụp hình, book vé osen để trải nghiệm (code free onsen thôi). Rồi có bạn vào dẫn lên phòng, mình khá bất ngờ khi mình đi vé osen
nhưng lại được đi phòng bdsm (dành riêng cho vé super/infinity onsen), chắc là bên tiệm muốn mình có 1 trải nghiệm mới chăng (dù là tui chả hứng thú vs bdsm lắm nhưng coi như đổi gió :9onion26:)
Lên thì nằm xông hơi nước rồi khô, xong em bước vào, nay bé mặc 1 set đồ đỏ, hở những chỗ cần hở nè, bé khá niềm nở, rồi xin ngồi lên đùi tui cho sờ mó :cuteonion21: Cặp loa rất real mềm mại tự nhiên
Sau đố thì đi tắm, gội đầu các kiểu. Dù tui chỉ là osen thôi, nhưng bé vẫn BJ và HJ nhiệt tình, trước đó trò truyện thì bé biết tui ra cũng lâu, nên thoải mái k sợ ra giữa chừng :cuteonion39:. Cái lưỡi xịn quá chừng
Sau thì làm bài khỏe, hỏi ra thì trước khi vào đây bé học và làm ở spa và massage khỏe, nên làm massage đầu tui muốn ngủ luôn ở đó :ami-(30):. Vì dân chơi thể thao nên ng và chân tui khá là chắc, bt đi massage thì mấy bé làm
khó mà vào được, nhưng bé lực khỏe vs biết cách, làm chân đúng đã luôn nha ae, massage ngực cổ vai gáy đều rất thoải mái nha, mở nhạc piano nữa ( đúng gout t thích nhạc nhẹ nhàng ).
Rồi giờ là lúc vào phần chính, cái lưỡi của bé đi đến đâu phê đến đó, nuru cũng rất tuyệt nữa, lúc đưa lên mặt tranh thủ nhấp nháp trái đào :))), sau đó 69, vs kinh nghiệm ăn hột le của t thì sau đó cả 2 out cùng lúc :ami-(10):.
Bé khen t biết làm, 2 đứa ra cùng lúc là đẹp, t có việc nên phải về sớm 15p, bé dẫn đến lễ tân r hẹn khi khác quay lại :))

Kết.

CSVC 8đ (do lúc đang xông hơi thì bị cúp máy xông hơi, hơi k vui tẹo)

Pvu + lễ tân 10đ

Bé 52 9.5đ nhaa (trừ 0.5 do t k thích hình xăm, bé thì có vài hình á nhưng quan trọng là kĩ thuật pk ae)

Mn nên đi thử em nó nhé...

• Love
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Trc e cũng vậy đấy bác, ko thích mấy bé tha thu tự nhiên sau gặp bé kia nó tha thu full lưng luôn, nó dễ thương và skills thì đỉnh nên giờ ko còn ngại tha thu nữa :3onion29:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A cảm ơn huynh đã ủng hộ và có giây phút thư giãn "phê pha" cùng pé, rất mong được phục vụ huynh nhiều lần hơn nữa ạ :2onion35:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mình bị dị ứng vì mình làm trong lĩnh vực nghệ thuật, xăm trổ là mình cứ phải dòm xem xăm cái gì, xăm xấu hay đẹp. Mắc bệnh nghề nghiệp, nếu xăm xấu thì mình rất ngứa mắt. Mình thấy không xăm gì là đẹp nhất (đặc biệt các bé trắng trẻo xinh đẹp), còn nếu đã xăm thì phải gặp đúng người biết nhìn cái tổng thể chứ không thì da dẻ của mình không khác gì cho mấy đứa con nít nó vẽ bậy lên. Có người cứ thi thoảng đi vẽ bậy lên da 1 miếng :((

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ