Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage | Nhanh tay tham gia - Nhận ngay Code Vip Thái FREE | Massage Dubai Bình Tân: Vip Thái chỉ còn 250k | Massage P.A Relax: Vip Thái giảm SHOCK chỉ còn 300k | Massage Tây Thi: Chỉ 250K cho một lần trải nghiệm Vip Thái |

Lần đầu cũng như lần cuối

Thảo luận trong '" Công Đường " - Nơi Xử Án,Giải Quyết Khiếu Nại' bắt đầu bởi Mr. Bong, 15/4/18.

Lượt xem: 761

1. Mr. Bong

Mr. Bong Bé Chưa Biết Gì

Haiz. Phải nói sao nhỉ. Bác @daucocaucanhvn vừa sụp hầm bé 18 Dubai mà giờ em viết thêm một bài nữa thì xem ra làm căng tình hình thêm nhỉ. Mà thôi, cốt góp ý để cơ sở tập trung nhìn nhận lại và sửa chữa mới mong tiếp tục phát triển. Vì hôm nay B cũng sụp nguyên cái hầm to tướng nên phải viết thôi.

Số là biết Dubai vừa mở không lâu, định bụng ghé qua ủng hộ lâu rồi nhưng hôm hay mới có dịp. Đọc bài của bác @daucocaucanhvn cũng có chút hoang man nhưng nghĩ lại "chẳng lẽ cũng là chung mái nhà CDMS lại tệ vậy sao". Nên đánh liều mở Camapro lên lấy code và chuột bạch thử. Và chuỗi thất vọng kéo dài từ đây.

Hầm không ai trông xe. Lên lễ tân có một cậu hình như nhân viên mới nên cũng khá ngơ ngác. Đưa code thêm 300k lấy vé Thái. Lên lầu xông hơi, ăn tô mì khoảng 15p thì em vào. Em tuổi khá cao khoảng 3x (x cũng trên trung bình). Bình thường B gửi 100k rồi xin đổi. Nhưng phần thấy cũng tội em nó, phần cũng nghĩ chắc hết ktv rồi, nên thôi bấm bụng. Cảm xúc tụt xuống gần Zero 9. Em nói em vừa vào làm, số 11 gì đấy (không biết phải số thật không). Tắm táp qua loa (không xà phòng luôn). Massage khoẻ có lực (mạnh quá nên hơi đau luôn). Phòng quên bật máy lạnh nóng như lò thiêu. Em xuống lấy remote lên 20p sau vẫn như lò thiêu. Qua thư giãn thì thật là kinh hãi. Em chà chà HJ rồi BJ với sức lực như massage khoẻ, giờ vẫn còn ê ê. Phần Thái mất tiêu luôn. Không muốn nói thêm khoảng này nữa vì nghĩ lại còn sợ. Vỏn vẹn gần 1h là em chuồng luôn. Vẫn tiếp em nó 500k vì lễ phép. Mỗi tội em không được đào tạo thì phải.

Lâu rồi B mới gặp cảnh massage kinh hoàng thế này. Mong cơ sở xem lại và chấn chỉnh nếu muốn tiếp tục phát triển.

boycondon560 thích bài này.
    Latest Threads
    Đang tải...
  2. Bao Thanh Thiên

Bao Thanh Thiên Moderator Thành viên BQT

Bao Mỗ tiếp nhận phản ánh của Mr.Bong
    Yêu cầu @Massage Dubai Bình Tân vào tiếp thu và có câu trả lời hợp lý

Hamaru thích bài này.
  3. ismail

ismail Bé Tập Massage

3x thì giải nghệ cho rồi đi. Ghét nhất gập mấy bà già.

4. calvinklein6868

calvinklein6868 Bé Tập Massage

bác đừng nói thế tội cho các pé ktv lớn xíu, mình vào yêu cầu theo ý mình mà bác, với o có cái này có cái khác. Ai cũng làm việc kiếm chén cơm thôi

binladen thích bài này.
  5. calvinklein6868

bác chủ topic cũng công nhận thái độ pé hiền mà do cơ sở đào tạo sao đó chưa xong đẩy ra làm, tui cũng sụp ổ gà sơ sơ cơ sở này nhưng thấy chưa có gì quá đáng nên o report đó , cho cơ sở cơ hội cải thiện ai dè các bác đi sau sụp liên tục

6. lbb149

lbb149 Bé Thích Massage

Nhiều ng 4x vẫn làm và làm vẫn tốt như bth, nếu không thích thì đổi người khác cho vừa ý mình, đừng nói qua nói lại nghề của ng khác.
    Nhiều khách đôi khi đi ms để thư giãn nhẹ đầu óc chả phải checker thì những ktv cao tuổi ấy vẫn làm thôi. Chủ yếu hết mình với nghề, chứ làm qua loa thì tuổi nào cũng bị đào thải

7. GAtapMASXA

GAtapMASXA Massage Nghiệp Dư

Nghề nghiệp:
    Xe Ôm (ai thik ôm mình thì mình sẽ chở thôi)
    Cái này bác sai rùi, ăn gạch là đúng.... chẳng hạn như P.A các ktv đứng tuổi nhìu từ 25 đến 29 , mà sao các mem trên đây chỉ thíck wa P.A, ktv lớn tuổi kèm theo họ có exp nhìu, cho dù face họ ko còn nổi trội nhưng các kỹ thuật của họ làm cho chúng ta lên bờ xuống ruộng, Mem chỉ mún ở lại ko mún về....
    Bác nên suy nghĩ và nhìn lại cách ứng xử của Bác đi ...:mad::mad::mad:

8. Thích thịt

Thích thịt Bé Tập Massage

Càng ngày càng thấy dubai bình tân có dấu hiệu công nghiệp

9. Levante

Levante Bé Chưa Biết Gì

chủ nhật tuần trước cũng bị sụp hầm bé số 5. không muốn rp , mấy bữa sao thấy có 1 bác bị bé số 5. mình để ý Koi Dubai bình tân xử lý sao. bây h tìm cái topic đó cũng ko thấy! hazzzzzz

10. Jenter07

Jenter07 Bé Thích Massage

Nói chung ae khỏi bàn luận gì hết nhé. Chỉ mong chủ cơ sở lên tiếng giải đáp phản hồi của chủ thớt

11. Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân Massage Ambassador

Massage Dubai Bình Tân chân thành xin lỗi anh về sự cố này ạ và cũng cảm ơn anh đã góp ý giúp Dubai Bình Tân kịp thời khắc phục sự cố.
    Về sự cố máy lạnh Dubai Bình Tân nghĩ chắc có hiểu lầm gì đây, vì toàn bộ hệ thống máy lạnh bên em vừa được bảo trì cách đây vài hôm và phía công ty bảo trì có lập biên bản nghiệm thu đầy đủ.
    Anh vui lòng cho hỏi anh đi vào ngày nào và tầm khoảng mấy giờ và vào phòng nào ạ? Anh vui lòng confirm lại thông tin để Dubai Bình tân xác minh và xử lý ngay. Trong trường hợp cần thiết, nếu các nhân viên không có tinh thần hợp tác hoặc tái phạm, Dubai Bình Tân sẽ cho thôi việc ngay. Mong nhận được hồi âm của anh.
    Chúc anh 1 buổi tối vui vẻ

12. HoangYen

HoangYen Bé Tập Massage

ko biết thực hư thế nào nhưng mình đi Dubai BT 3 lần r đều thấy ok, có lẽ do mình may mắn nên sụp chưa tới :confused:

13. chich_eh_93

chich_eh_93 Bé Chưa Biết Gì

Đúng rồi dubai dạo này làm ăn buồn lăm.bữa cung đi dubai go vap ức chế vãi và mấy thag này tui đã bỏ dubai

14. phuong_hoang

phuong_hoang Bé Chưa Biết Gì

Hy vọng chủ cơ sở khắc phục nhanh để ae yên tâm công tác

15. Mr. Bong

Mr. Bong Bé Chưa Biết Gì

Mình đi đúng ngày mình viết Report. Máy lạnh không hỏng. Chỉ là không bật. Phải một lúc sau mới kêu bé xuống lấy. Lên mở một lúc sau vẫn chưa thấy lạnh. Bé hiền và lễ phép chỉ là không có kĩ năng và không biết gì về massage Thái.

16. Mr. Bong

Mr. Bong Bé Chưa Biết Gì

Mình đi tầm giờ trưa. Ra khỏi cs khoảng 1h.

17. Mr. Bong

Mr. Bong Bé Chưa Biết Gì

Phòng nào mình không nhớ. Nhưng lên khoảng 2 3 lầu. Thang máy hỏng phải đi thang bộ. Trước cửa thang máy cũng có dán giấy báo đang bảo trì hay gì đấy không dùng được. Locker còn nói "khách hay phàn nàn vụ không có thang máy".

18. ThiÆN✭¶Hü

ThiÆN✭¶Hü Bé Tập Massage

lâu rồi mình ko ghé bên này nên chả biết mấy pé làm việc ra sao nhưng đọc mấy rp của ae thì cũng hình dung ra dc 1 ít phốt ùi :D

19. xpress

xpress Bé Thích Massage

Xa quá chưa qua thử

20. Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân xin tiếp nhận thông tin. Trong vòng 24h Dubai Bình Tân sẽ có câu trả lời thỏa đáng ạ

Mr. Bong and Logan like this.
  21. Logan

Logan Super Moderator Thành viên BQT

BQT cũng như các mem mong chờ câu trả lời và hướng xử lý hợp tình hợp lý của @Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân thích bài này.
  22. Mr. Bong

Mr. Bong Bé Chưa Biết Gì

Mình trên tinh thần đóng góp phát triển, không mong muốn xử lý hay phạt gì nhân viên cơ sở. Chỉ mong cơ sở chấn chỉnh lại để phục vụ anh em tốt hơn. Mình vẫn còn giữ mã code lúc đó. Nếu cần mình gửi. Thời điểm đó bạn nhân viên tại quầy (trông rất nhỏ tuổi, tầm 16 17 gì đấy) có gọi điện thoại cho ktv nhưng có vẻ lúc đó thiếu ktv do đang tiếp 3 khách trên lầu. Không biết có phải đó là nguyên nhân hay không.

23. Hoàng tử X

Hoàng tử X Bé Chưa Biết Gì

3x thì như tình mẹ con rồi =))

24. sorryyou

sorryyou Bé Chưa Biết Gì

Mình cũng có đi ở Dubai BT 1 lần. Mình đi tầm khoảng 2h trưa, tới thì xuống hầm để xe, k thấy bóng dáng ai giữ xe cả, xog thì đi lên mới thấy có tiếp tân thì mình đi 1 vé Thái, ngồi đợi tầm 10’ thì có bé vừa chạy xe vô thì tiếp tân dẫn lên lầu. Vào xông hơi thì tầm 10’ bé cũng vào. Mình đi Thái mà bé vòng 1 còn nhỏ hơn mình. Thôi thì vô rồi nên cũng làm. Bé đấm đá vừa phải, k có lực mấy. Vừa làm vừa than sáng giờ chưa ăn j, đói quá. Đến phần Thái thì cũng chà lên chà xuống rồi đi lưỡi, xong mình quay lại thì BJ, vòng 1 không có nên k có kẹp xúc xích j hết. Nằm chút xong cũng ra. Bé hỏi có đắp mặt không. Cũng ok. Lúc này là bé đưa cái quần cho mặc. Vấn đề là chỗ này. Khi đắp mặt xong bé kêu đi tắm lại. Ok đi tắm, lau người xong thì mặc đồ. Chuyện không có j nếu như không chứng kiến cảnh bé xếp cái quần mình vừa mặc lại gọn gành, để vị trí trên giường như chuẩn bị cho người tiếp theo mặc. Rồi mình đưa bé 400k tip. Xuống lấy xe thì có nhóc gửi xe ngồi ngay trên xe mình trong khi tay vẫn cầm điện thoại nói chuyện. Mình tự dẫn xe rồi ra về. Coi như sụp nhẹ hầm nên mình không nói. Nhưng nay thấy ae nói Dubai BT nhiều quá nên có vài lời góp ý với Cơ sở

25. calvinklein6868

trời ơi kinh dị dzậy quần o giặt xếp lại cho người khác luôn ak hixx, pó tay rồi

26. GAtapMASXA

Nghề nghiệp:
    Hic... có vụ quần mặc xong lại dc xếp lại cho ng kế tiếp mặc lại, hên quá qua Dubai 4, 5 lần gì đấy chưa có lần nào cởi đồ ra....:p

sorryyou thích bài này.
  27. sorryyou

sorryyou Bé Chưa Biết Gì

Trước giờ đi massage, bị sụp mấy lần mà chỉ ngậm ngùi coi như số phận Bác ah. Nhiều lần còn sụp đau đớn. Mình lên CDMS chủ yếu đọc rp này kia tham khảo chứ ít cmt này kia. Nay vô tình ghé ngang đây thấy nhiều ae góp ý quá nên nhớ lại ngày ấy...

28. GAtapMASXA

Nghề nghiệp:
    Àk... nghe kinh thiệt..trước Gà qua DB BT chủ yếu vô 8 vs Bé , ko có đấm bóp or thư giãn gì nên ko bít có vụ này... nên Gà ít bị mấy vụ sụp giống như zậy.... nên thư giãn đối với Gà ko quan trọng lắm... Gà thíck thư giãn về đầu óc nhìu hơn hihi...

29. sorryyou

sorryyou Bé Chưa Biết Gì

Vâng Bác Gà. Nên giờ mình đi massage khoẻ thôi, thư giản cơ thể không lo sụp nữa. Lâu lâu quay lại Má mệt. hì

30. Massage Dubai Bình Tân

Xin hỏi anh di vào ngày nào thời gian nào ạ? Dubai Bình Tân sẽ trích xuất camera để xử lý nhân viên giữ xe nếu đún như tình huống trên.
    Còn việc xếp lại quần đã sử dụng, Dubai Bình Tân nghĩ chắc có hiểu lầm gì ở đây. Chi phí cho việc giặt khăn/đồ không phải quá lớn nên không lý do gì 1 cơ sở lại tiếc 1 món tiền nhỏ để đánh đổi cả uy tín cơ sở anh nhỉ ;) Vả lại, các bé cũng đi làm vì miếng cơm manh áo, bé nào cũng mong muốn khách quay lại nhiều nên cũng không bé nào dại dột lại có những hành động như thế để khách 1 đi không trở lại đâu. hihi
    Vài dòng chia sẻ, em nghĩ anh và các khách hàng thân yêu sẽ có suy nghĩ và góc nhìn khách quan hơn :)

31. Massage Dubai Bình Tân

massage Dubai Bình Tân xin chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của anh ạ. sau khi xác minh và làm việc với nhân viên Dubai Bình tân xin có vài lời chia sẻ cùng anh:
    • Về việc nhân viên giữ xe: có thể lúc anh vào nhân viên giữ xe đi giải quyết nhu cầu cá nhân trong giây lát, vì trước đó có vài khách mới vào, nhân viên giữ xe vẫn có mặt và thực hiện công việc được giao. Bạn lễ tân do mới làm nên còn nhiều sơ suất, mong anh thông cảm và bỏ qua ạ
    • Về KTV: sau khi nhận được thông tin phản hồi của anh, Dubai Bình Tân đã làm việc ngay với nhân viên. Tuy nhiên do nhận thấy bé không có thiện chí hợp tác và thái độ hối lỗi cũng như khắc phục sai lầm nên massage Dubai Bình Tân đã để bé tự chọn con đường riêng của bé.
    • Có lẽ các anh sẽ nói Dubai Bình Tân xử lý có vẻ mạnh tay. Nhưng Dubai Bình Tân thiết nghĩ, khi đến với Dubai Bình Tân, các anh đã tin tưởng chọn Dubai làm nơi thư giãn với mong muốn có được những giây phút thật sự thoải mái, và với tiêu chí Khách hàng là thượng đế, luôn mong muốn phục vụ các anh chu đáo nhất có thể Dubai Bình Tân tuyệt đối không để xảy ra tình trang 1 con sâu làm rầu nồi canh. Nên massage Dubai Bình Tân đôi lúc buột phải có những biện pháp khắc phục sự cố ngay và không để xảy ra tình trạng tương tự, không để ảnh hu73ng đến nhã hứng của quý khách hàng thân yêu.
    Một lần nữa massage Dubai Bình Tân xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất. Nhân vô thập toàn, mọi việc đều có những lúc ngoài ý muốn, mong anh thông cảm. Dubai Bình Tân xin được hoàn lại tiền vé cho anh ạ, xem như 1 lời xin lỗi chân thàn gửi đến anh ạ.
    Chúc anh 1 buổi tối vui vẻ :)

32. Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân rất lấy làm tiếc vì sự cố ngoài ý muốn này. Dubai Bình Tân cũng đã có những động thái thiện chí kha181c phục sự cố ngoài ý muốn này. Mong BQT và các mem thông cảm ạ

33. Mr. Bong

Mr. Bong Bé Chưa Biết Gì

Cảm ơn Dubai BT đã có hướng giải quyết thoã đáng. Mình chỉ xin comment lần cuối như sau:
    1. Về giữ xe. Lúc mình vào không có người giữ lúc mình ra cũng không ai hay biết (có thể nhu cầu cá nhân trùng hợp cả lúc vào lẫn ra). Nếu hầm có Camera sẽ không khó để check.
    2. Có chút áy náy vì ảnh hưởng đến cuộc sống của bé. Cho mình gửi lời xin lỗi đến bé.
    3. Như từ đầu đã nói, mình chỉ có ý đóng góp. Cảm ởn Dubai BT có nhã ý gửi lại tiền vé, nhưng mình xin phép không nhận. B trước giờ đi massage dù hài lòng hay không hài lòng vẫn trả tiền vì đó là nguyên tắc của B.

Cảm ơn BQT đã theo sát vụ việc và đứng ra làm chủ để tạo cộng đồng vui chơi an toàn và gắn kết cho anh em.

34. Hoàng tử X

Hoàng tử X Bé Chưa Biết Gì

hy vọng Dubai có thể khắc phục sự cố ngoài ý muốn này và phục vụ anh em cộng đồng ms tốt hơn ^^

35. sorryyou

sorryyou Bé Chưa Biết Gì

Mình đi vào khoảng cuối tháng 2, tầm sau Tết vì trước đó có hỏi thăm thời gian khuyến mãi của Cơ sở, hôm đó có lẽ là thứ 2. Đi lúc 2h trưa mình nhớ rõ vì lúc đó là bắt đầu ca mới. Vâng, tất nhiên việc sạch sẽ thì phải đặt lên trên hết nên lần đầu mình thấy như vậy nên mới nói để Cơ sở xem như thế nào ạ.

36. Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân chân thành cảm ơn những góp ý của anh. Sau sự việc này Dubai Bình Tân sẽ siết chặt khâu quản lý, không để xảy ra tình trạng tương tự. Dubai Bình Tân mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn với chất lượng dịch vụ chu đáo hơn
    Chúc anh một buổi chiều vui vẻ

Mr. Bong thích bài này.
  37. GAtapMASXA

Nghề nghiệp:
    Like.....

38. Massage Dubai Bình Tân

Dubai Bình Tân chân thành cảm ơn những lời góp ý của anh. Nhưng khoảng thời gian anh đưa ra chưa rõ ràng, không có thông tin cụ thể, Dubai Bình Tân cũng hơi khỏ hiểu vì sao lúc ấy anh không góp ý ngay để cơ sở khắc phục ngay, vì anh đi massage nhiều anh cũng hiểu vấn đề đó không thể chấp nhận được. Bây giờ đã cách một khoảng thời gian khá xa, lại thiếu thông tin cụ thể thiết nghĩ tính hiện thực và khách quan đã giảm đi nhiều. Chất lượng dịch vụ và vệ sinh bên em luôn được đặt lên hàng đầu, quý khách hàng thân thương từng đi bên Dubai Bình Tân chăc cũng hiểu rõ. Dubai Bình Tân cũng không quá dại đột đi đánh đổi vài đồng bạc lẽ giặt khăn/quần để đổi ấy uy tín cơ sở. Vài lời chia sẻ gửi anh

39. sorryyou

sorryyou Bé Chưa Biết Gì

Vâng, như mình có nói ở trên, vì e làm đều ổn chỉ có vấn đề là quần đó thì xếp lại để ngay ngắn thôi nên mình cũng chả nói j ai cả. Mấy nay tình cờ đọc dc bài viết nên mình cũng chia sẻ lần đi của mình. Mình có sao thì mình nói vậy. Nếu Cơ sở có thể kiểm tra lại camera thì có thể xác nhận được chính xác có phải không đó. Mình đi xe Airblade màu cam. Thời gian vào và ra tầm 1 tiếng. Bé KTV mình đi là quê ở Cần Thơ, 22 tuổi ( theo lời bé nói ). Vì Cơ sở gần nhà mình nên mình đã đi lần đầu để xem sao rồi sau này sẽ đi nơi này. Bởi lẻ trường hợp này trước giờ mình chưa gặp bao giờ.