Hỏi đáp lần đầu đi mát xa

Lượt xem: 1,267

Cây Đèn Dầu

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
4
9
8
0 ₿
cả nhà cho em hỏi là lần đầu muốn đi mát xa thì nên làm gì ạ ? chưa đi mát xa bao giờ nên em không hiểu trong đó có gì ?

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
câu hỏi thì ngắn gọn nhưng câu trả lời hơi nhiều đấy !

Mod tui sẽ gói gọn 1 chút cho bạn hiểu nhé !
  • Tiền :
đúng vậy, đi mát xa là phải có tiền , bao nhiu thì tùy dịch vụ bạn muốn trải nghiệm nhưng trung bình thì khoảng 2tr cho cả tic và tip nhé ! Nên tham khảo các gói dịch vụ tại cơ sở bạn sắp đi để có chi phí phù hợp nhất !

• thông tin :
tìm hiểu 1 số thông tin về nơi mình sắp đi như : giá vé, dịch vụ để có sự chuẩn bị tốt nhất , có thể nghiên cứu thêm các số KTV đúng gu mình qua các bài review và hình ảnh để có trải nghiệm tốt nhất vì lần đầu tiên đi mát xa nó khá là quan trọng cho những lần về sau !

• Tâm lý :
càng thoải mái càng tốt, đừng quá căng thẳng sẽ ảnh hưởng đến trải nghiệm vui vẻ của bản thân nhé ! Hãy như 1 người bình thường bước vào 1 quán phở yêu cầu món mình thích ! Mạnh dạn yêu cầu đổi KTV khi ko đúng gu và đừng tin vào lời locker là " để em sắp xếp cho anh" vì locker chả có quyền gì tới việc sắp xếp KTV đâu , 1 là bạn tự yêu cầu số ktv , 2 là bạn đi random không có sự sắp xếp nào trừ khi chính quản lý sắp xếp cho bạn đâu !

Một chút chia sẽ chúc bạn có chuyến trải nghiệm đầu đời vui vẻ !

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,580
1,694
5 ₿
Còn muốn hiểu cặn kẽ hơn thì nên mời mod đi chung

Cây Đèn Dầu

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
4
9
8
0 ₿
các bác cho em hỏi thêm là chỗ mát xa nào cũng giống nhau hay mỗi chỗ mỗi khác vậy ạ ?

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
bác ở đâu gần khu vực nào để mod tư vấn chỗ ngon, an toàn, ko bi sụp hầm

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
lần đầu làm gì cũng phải nói trước với vợ nhé, còn chưa có vợ thì nói với mẹ.