Lần đầu đi thử Massage Savi , gặp được Cô Long tái thế

Lượt xem: 23,812

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
Mọi lần đi nhậu xong thì về thường tạt qua PA hoặc god father cho gần nhà, nay được mấy anh em đồng dâm rủ rê đi bên savi ( gần chỗ nhậu ) phạm văn hai, nếu đi từ pvh ra lvs thì cơ sở này nằm bên phải ( vì có 2 cs nằm đối diện nhau ) . Mình có hỏi locker thì bảo là cái mình đi có vé Vip và Thái , còn cơ sở đối diện chỉ có vé thường. Nghe đâu các bé bên này là hàng tuyển

*** em đi 4 người, lúc vào được một anh ra dắt xe và chỉ dẫn khá lịch sự . Đến quầy vé, được nv giới thiệu vé Thái 350k còn vé thường thì 200k ( mình đi thái nên k nhớ có phải 200k k nữa, nếu sai các bác cmt giúp e ) . Xong xuôi tiền nong thì dc dẫn lên phòng, csvc mình cho điểm 8, khá sạch sẽ và điều đặc biệt là có cả phòng xông khô và ướt, mình đi mấy chỗ vé mắc hơn luôn nhưng k thấy có phòng xông khô

Về phần em út thì em kêu đại, có mấy anh bạn hay đi thì gọi số của mấy ảnh ( cuối bài em lướt sơ mấy số đó luôn hehe) .

Em thay đồ rồi vào xôg ướt, tầm 5p sau thì bé lên. Em ấn tượng cực mạnh với bé này luôn ạ ( số 9 ) , k dám nói điêu với mấy anh nhưng mặt dâm cực ( và đúng là dâm thật ) mặt 9/10 , body 9/10 riêng vòng 2 em cho 10d vì eo quá đẹp hihi. Bé múc cho e xô nước rồi bảo khi nào xông ướt xog anh qua xông khô nghen, mấy anh có đi thử thì nhớ qua xông khô nha, tạt nước nghe xèo xèo cũng dui :))

Xong màn xông tịnh dưỡng cơ thể thì bé lột quần em ra và “ ẵm “ lên bồn tắm :)) bé cho xả nc nửa bồn rồi bật chế độ sục nước nên rất thoải mái, tắm rửa kì cọ khá kĩ và còn nghịch thằng em em nữa :)) còn đặt tên là kiếm xuyên kim :)) bác nào nc dâm dâm thì cực hợp vs bé này nha.

Mx khoẻ : đủ bài, nhấn nhá rất lực, xoa bóp dầu rồi đá nóng các kiểu. Em làm rất kĩ, k công nghiệp cũng k làm vội .

Đến quyền thái : Phải nói là bưởi năm roi nên làm cực sướng các bác ạ. Bé cởi đồ, trườn từ chân lên tai, k quên thủ thì vào tai những câu “ khẩu dâm “ , ngực thì xoa tay thì gãi trứng cho em, th em em cứ giựt giựt kiểu như chim muốn sổ lồng :)) . Đến màn lật ngửa, bé chơi chiêu gậy thọc bánh xe rồi triển tiếp màn bánh mì kẹp thịt làm em suyết phọt :)) may mà được bé cho bú sữa bình tâm trở lại . Các bác biết cảm giác vừa bú bình vừa khám phá vòng 4 chứ :)) . Sau màn thái đầy cảm xúc thì bé nhỏ nhẹ “ em bú được chưa anh “ , thề, đag bú sữa mà nghe câu này em đi nửa chặng luôn

Mx Mệt : bé đưa luõi từ cẳng chân lên tới hai hòn, rồi dừng lại mân mê nó, sau đó nhẹ nhàng vuốt trụ , tay thì k quên se đầu dú của em :)) . Vuốt trụ một lúc, bé ngước lên liếm ti em. Dô màn chính, bé cởi hẳn váy ( em k ngờ luôn ) , rồi bắt đầu màn nóng lạnh. Bé chơi lạnh trước rồi nóng sau, sướng run người luôn các bác ạ, từng thớ gân của em có thể cảm nhận được đầu lưỡi của bé, được một lúc, bé cúi xuốg liếm đầu gối bé ( chiêu mới ) rồi liếm từ đầu gối lên con cu đang thèm khát bờ môi ấy, em nhẹ nhàng , ân cần, vẫn k quên rên ư ư mỗi khi con cu của em nấc nhẹ. Vì sướng quá nên dù có bia nhưng em đã out sau 10p ạ :((

Bé tắm lại cho e rồi ngồi nc vì còn 10p nữa mới hết giờ. Em k quên hỏi số và hẹn lần sau tái ngộ . Về em số 9 này thì bác nào thích bửoi nhưng eo ngọc trinh thì chuẩn gu luôn ạ . Mặt cực dâm và nc cũng v :))

vé 350k
Tip 500k . K tốn tiền cho locker
Thiệt hại cho cú rùng mình : 850k

Em xin phép lướt sơ qua các bé mà bạn em đi nhé . Em dc nghe kể thôi, nên thực hư ra sao mong các bác chỉ giáo thêm nhé

Em số 1: em này v1 khủng, thân hình cân đối và mặt rất dâm. Nghe nói mx khoẻ k còn gì để chê và đặt biệt phầm mx mệt các bác sẽ được CIA nhé

Em số 19 : nhỏ nhắn xinh xắn, em này cam chứ chưa lên bưởi. Nc nhẹ nhàng tình cảm . Mx đủ bài và mx mệt có đủ nóng lạnh luôn, nghe anh bạn nói còn chủ động cho zalo, hình như là có tăng 2 :))

Em số 10 : nghe bảo nude luôn và mx mệt có CIA luôn ạ, em đang tính đi thử em này :))) ngoại hình 8/10

Bài dài, cảm ơn anh em đã dành chút thời gian để đọc nhé. Lần đầu tiên em làm rp nên k tránh sai sót, mong các bác chỉ bảo thêm ❤️. Chúc các bác vui vẻ ?

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,002
351
37
0 ₿
cho em hỏi vú bưởi là fake hay real vậy? mấy em nó tour thái ở lưng xong mà mấy anh bú nhiệt tình thì có nuốt lotion no bụng không?

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Trưa nay đi ngang do thâm thấy quán rồi, không biết em của bác làm từ mấy giờ.
Đường Nguyễn Thị Thu Minh gần đó cũng có Savi.

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH

Yandex

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/18
Chủ đề
2
25
6
0 ₿
Cái report kích thích quá. Lâu quá không đi Savi đổi mới nhiều thật. Tình hình check mấy bé còn lại sao rồi bác @HLONG24 yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: HLONG24

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
Cũng cơ sở đó, bác đi em số 12 và em số 1 nhé. Ưu tiên em số 9 trước, k có thì 12 rồi 1 haha