Lần đầu diện kiến 09

Lượt xem: 2,636

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Tình hình là bữa giờ đọc các report của ae diễn đàn đã thấy rất máu với P.A Relax và ẻm rồi, nhưng cuộc sống ko như ý nên vướng chuyện này chuyện kia mà ko đến dc. Hnay cty cúp điện dc nghỉ (thiên thời), lại có việc đi gần đó (địa lợi) cộng thêm trong giờ vàng nữa (nhân hoà); 3 yếu tố có cả 3, thế là quyết định thực hiện dự định ấp ủ bấy lâu :p. Và giờ có cái mà ngồi viết report cho ae :rolleyes:.

Nhờ ơn cái google map mà mình đi dc hết con đường SVH và vòng lại chập nữa mới thấy dc đích đến. Chạy vô gửi xe, lấy ngay cái vé Thái (cũng hên trước khi đi có gọi đặt trước ẻm, ko thôi là vuột rồi vì lúc sau nói chuyện thì nghe e nói là nếu ko có mình gọi hẹn là e lên tour rồi :)). Lúc đầu dc dắt lên phòng Vip 7, vừa cởi đồ ra thì máy lạnh bị đơ :confused:, thế là chuyển xuống Vip 3 (1 căn phòng rộng, thoáng và sạch; ôi! Cám ơn cái máy lạnh vip 3 ;)).

Cũng vừa cởi đồ xong là e đã bước vô, e chào mà nghe còn ngọt hơn đường :) -> kết rồi đó. Trong lúc chờ phòng xông nóng thì ngồi 8 với e, e nói chuyện mà nghe cứ như rót mật vào tai, đã vậy e còn sà vào lòng mình mà ngồi nữa :), trời ơi! Bất ngờ mà sướng gì đâu. E chủ động lấy tay mình quàng qua người e, mình cảm giác cứ như ôm người tình vậy, rất đã -> kết tập nữa. E rất nhiệt tình nói chuyện, cho mình cảm giác e thích nói chuyện và e muốn nói chuyện để kéo gần khoảng cách lại để bỏ đi cái sự ngại ngùng ban đầu -> kết tiếp :).

Ráng ngưng câu chuyện, rời e ra mà bước vô xông, nhưng ngồi xông chưa dc 5 phút mà nôn quá ko thể chờ dc nữa nên ra luôn :D. Rồi lại ngồi 8 tiếp cho ráo mồ hôi để tắm; và 1 điều bất ngờ nữa là e lại vẫn sà vào lòng mình mà nói chuyện chứ ko phải vì người mình mồ hôi mà ngồi cách ra đâu; và từ lúc này mình với e ko còn cái gọi là khoảng cách nữa. Phải nói là mình rất rất thích cung cách của e :), đây là lần đầu mình có cảm giác như vậy khi đi mát xa. Nói dc lúc thì e dắt mình đi tắm, e tắm rất kỹ (như mẹ tắm con mà là con < 2 tuổi :rolleyes:), trong lúc tắm cũng nói chuyện nữa :). Xong e chủ động hỏi và đắp mặt nạ cho mình nữa, trong lúc đắp nghe e khen mà người nó cứ lâng lâng :p.

Sau đây là chi tiết về phần chính:
- SBD: 09
- Face: e nhìn xinh, mình cho 7đ
- Body: với mình thì body của e quá ổn, quá chuẩn, ôm mà ko muốn buông ra luôn :p. Cụ thể như sau:
+ V1: 8/10; phải nói V1 của e là đẹp nhất trong những e mình từng gặp, e ko thuộc dạng bưởi khủng hay cam Mỹ mà chỉ là cam lai thôi nhưng ko xệ, ko nhão mà mềm mịn, và đặc biệt là ti e nhỏ hồng (hồng nhạt đúng nghĩa luôn nha), nói thật là mình ngậm mà ko muốn nhả luôn :p.
+ V2: 7.5/10; ko phải eo con kiến nhưng có da có thịt, rất hợp với dáng e, ôm bao phê.
+ V3: 7.5/10; của e ko to nhưng rất chắc, nhưng đồng thời cũng mềm mịn nữa, bóp rất đã, úp thìa thì thôi rồi luôn.
+ V4: 7/10: e tỉa tót gọn gàng, rừng cũng vừa đủ, nhìn và sờ rất sướng :D
(Điểm mình cho e chỉ dựa trên cảm tính của mình, vì mình rất rất thích thái độ của e và body của e hợp gu mình nên mình cho rộng tí, ae nào đi thấy chưa đúng lắm thì cũng đừng ném đá mình :oops:)
- Mát khoẻ: E làm rất kỹ, bài bản, có lực, với mình là ok.
- Mát Thái + mát mệt (e kết hợp cả 2 làm cùng lúc luôn :rolleyes:): e kéo áo lên (lúc đầu mình tưởng e cởi áo như những e khác nhưng e kéo lên vậy lại mang đến cảm giác kích thích riêng), cởi áo ngực ra rồi nằm xuống ôm mình từ đằng sau như 1 người tình luôn. E hôn khắp nơi, từ vai đến lưng, đến tay rồi gáy, tai, má. Mình thấy như ko phải đang đi massage mà là đang dc người yêu thể hiện tình cảm vậy, thích ko thể tả. Rồi e đi ngực rà từ lưng xuống tới chân rồi lại lên lưng. Rồi e dùng cái lưỡi thần thánh mà rà khắp người từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, mình chỉ biết nắm chặt cái giường mà chịu trận, nhất là lúc e rà trên V3 và kho đạn của mình, nói thật lúc đó chỉ muốn bùng nổ thôi :oops:.
E lật ngửa mình lại, ôi giây phút mình chờ đợi nãy giờ đã tới: dc nhìn e trọn vẹn. E cúi xuống hôn mình (và đây là lần đầu tiên mình đi massage mà dc cháo lưỡi), e hôn rất tự nhiên ko hề có chút gượng ép nào, giờ nghĩ lại mà vẫn còn đã. Rồi e lại hôn, đi ngực khắp người. Mình phải níu e lên mà úp mặt vô ngực e để trở về thời thơ dại, mình bú như chưa bao giờ dc bú (tất nhiên là rất nhẹ nhàng với e) và ko muốn rời ra luôn, nhìn đầu ti e mà chỉ muốn ngậm hoài thôi. Nhưng rồi cũng phải buông ra để lưỡi e làm việc với thằng bé đang biểu tình nãy giờ. E ngậm, mút, hôn, liếm rất đã, đồng thời còn kèm theo âm thanh hifi sống động (bác nào ko cẩn thận dễ rớt đạn với e lúc này lắm). Đúng như thương hiệu của e, e bj hoàn toàn (trừ lúc mình thèm quá kéo e lên để bú thì e hj). E còn chủ động gác chân qua để mình khám phá V4, và mình đáp lại thịnh tình của bằng tư thế 69 huyền thoại, ôi cái cảm giác khi kê miệng vô đến giờ nghĩ lại vẫn....ko nghĩ nữa, sợ tối ngủ ko dc. Và sau một lúc chịu đựng (hưởng thụ thì đúng hơn :D) mình cũng out trong sung sướng, chỉ tiếc nuối 1 điều duy nhất là ko dc CIA (chắc do ko nói trước với e, thôi để lần sau gặp e vậy). E đứng dậy ra rửa tay, súc miệng mà mắt mình lưu luyến ko rời khỏi dc ngực của e :oops:. Xong ae ngồi 8 thêm tí, e tắm sơ lại cho mình rồi ra về, kết thúc 1 chuyến đi mỹ mãn :)

Kết luận: Với e, mình chỉ có 1 câu duy nhất là kết toàn tập, là e có body và service good nhất mà mình từng gặp, sẽ cày gom lúa để tái ngộ với e :D

Tổng thiệt hại:
- Tic: 300k (giờ vàng)
- Tip: 500k
Và hàng trăm triệu tinh binh trong tay e :p.

Cám ơn diễn đàn đã giới thiệu em quá chất lượng, cám ơn P.A Relax đã mang đến chương trình giờ vàng tạo cơ hội cho mọi người dc thư giãn chất lượng nhất với giá cả tốt nhất, và cám ơn các ae đã đọc bài report này :).

• Like
Điểm cảm xúc: Tha'nh_that_tha and ShikoK

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿