Lần đầu dự đoán xổ số trúng ngay và luôn Boss

Lượt xem: 1,729

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác @KaChiuSoa và diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi đầy may rủi và thú vị. Mới lúc chiều đi làm về hân hoan mỡ topic ra ktra kết quả xs về con 49. Trước đó em đặt con 51. Chắc nghĩ tạch cmnr, thầm chúc mừng ae nào may mắn, ai ngờ kéo xuống hết bài có 1 bác chọn 47. Thế là em và bác ấy đều trúng giải, trong lòng vui như mỡ hội, chắc lại đc 1 đêm sung sướng con trym. Lâu nay nghe tiếng Boss đã lâu mà chưa có dịp check do em ở tận Tân Phú, nay đã thỏa lòng mong muốn còn gì toẹt vời hơn, đối với em tic 200k cho 60' phút sung sướng là ko gì cả nhưng có cái gì đó vui vui gọi là may mắn qua trời quá đất, code này có thời gian mấy ngày nên cũng thoải mái lắm các bác ạ. Mà trong cái may có 1 cái rủi vì bác @KaChiuSoa gửi cái code cho em mà gửi nhầm code của bác về số 47, ko biết có xài đc ko, mắc công 2 anh em xài chung 1 code thì lại tạch, bác gửi lại giúp em code khác nhé !
Em cũng mới về con số mới cho Vip Thái PA biết đâu may mắn lại mỉm cười lần 2. Em xin hết ạ !
Chúc các anh em khác gặp may mắn, còn những ae chưa may mắn thì cũng ráng để đc may mắn ! Chúc diễn đàn ngày càng phát triển thu hút đc nhiều ae đồng râm ạ !
Chào chân thành và quyết thắng !
Dragon1088 !

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿